Thông báo mời thầu

Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 20:17 17/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nghĩa trang nhân dân phường Đồng Xuân, thành phố Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc. Hạng mục: San nền, kè đá, đường giao thông nội bộ, nhà tang lễ, cổng, tường rào
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nghĩa trang nhân dân phường Đồng Xuân, thành phố Phúc Yên, tỉnh Vĩnh Phúc. Hạng mục: San nền, kè đá, đường giao thông nội bộ, nhà tang lễ, cổng, tường rào
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách cấp trên hỗ trợ, Ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Phúc Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 26/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500275097_2506172003
Ngày phê duyệt
17/06/2025 20:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG ĐỒNG XUÂN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:15 17/06/2025
đến
10:00 26/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 26/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
155.173.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi lăm triệu một trăm bảy mươi ba nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/06/2025 (24/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm giám định chất lượng xây dựng Vĩnh Phúc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Khai Quang, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
2 Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị TP Phúc Yên Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Hai Bà Trưng, Thành phố Phúc Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Tâm Tín Tư vấn lập E-HSMT phường Tích Sơn, TP Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng đầu tư Bắc Hà Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Hồ Xuân Hương, Khu đô thị Hùng Vương - Tiền Châu, Phường Hùng Vương, Thành phố Phúc Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Tâm Tín Tư vấn đánh giá E-HSDT phường Tích Sơn, TP Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng đầu tư Bắc Hà Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Hồ Xuân Hương, Khu đô thị Hùng Vương - Tiền Châu, Phường Hùng Vương, Thành phố Phúc Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy ủi
1
2
Máy lu
1
3
Máy đào
1
4
Máy đầm bê tông, đầm dùi
1
5
Máy đầm bê tông, đầm bàn
1
6
Máy trộn bê tông
1
7
Ô tô tự đổ 7T-10T
2
8
Máy đầm cóc
1
9
Máy hàn
1
10
Máy cắt gạch
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm
0.1725
tấn
2
Dán ngói mũi hài trên mái nghiên, ngói 22viên/m2
14.2924
m2
3
Xây cột, trụ bằng gạch BTKN6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
1.8696
m3
4
Trát xà dầm, vữa XM M75
7
m2
5
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75
14.4
m2
6
Trát trần, vữa XM M100
19.2104
m2
7
Trát gờ chỉ, vữa XM M100
24
m
8
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
38.91
m2
9
Sản xuất cổng, khung xương bằng sắt ống, nan 16x16 mm
0.0091
m2
10
Sản xuất cổng, khung xương bằng sắt ống, nan 16x16 mm
0.3009
tấn
11
Lắp dựng cửa khung sắt
9.588
m2
12
Sơn sắt thép các loại 3 nước
17.1753
m2
13
Biển nghĩa trang nhân dân
1
bộ
14
Khóa cổng
1
bộ
15
Tường rào
16
Đào đất móng tường rào, đất cấp II
2.7773
100m3
17
Bê tông gạch vỡ, vữa XM M50
30.8584
m3
18
Xây gạch BTKN 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 100
114.2155
m3
19
Bê tông giằng móng, M200, đá 1x2
53.4087
m3
20
Ván khuôn giằng móng
2.3737
100m2
21
Lắp dựng cốt thép giằng móng, ĐK thép <=10mm
0.4216
tấn
22
Lắp dựng cốt thép giằng móng, ĐK thép <=18mm
1.9112
tấn
23
Xây cột, trụ bằng gạch BTKN 6, 5x10, 5x22, VXM M50
82.446
m3
24
Xây tường thẳng gạch BTKN 6, 5x10, 5x22, dày <=33 cm, VXM M50
111.5564
m3
25
Thanh nan bê tông, đá 1x2, mác 200
39.8324
m3
26
Ván khuôn thanh nan bê tông
7.047
100m2
27
Cốt thép thanh nan bê tông
7.3467
tấn
28
Lắp đặt thanh nan bê tông
3733
1 cấu kiện
29
Bulong D10
5490
cái
30
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50
1331.2632
m2
31
Trát trụ hàng rào, dày 1, 5 cm, VXM M50
720.426
m2
32
Trát gờ phào, vữa XM cát mịn mác 75
491.4
m
33
Quét vôi 3 nước trắng
4571.0451
m2
34
San nền
35
Đào xúc đất cấp I (Bao gồm cả vận chuyển đổ thải)
0.0885
100m3
36
Mua đất (loại đất khi đầm đạt K90)
25730.5205
m3
37
Đắp đất mặt bằng, độ chặt Y/C K = 0,90
200.2903
100m3
38
Kè đá
39
Đào móng đất cấp II
733.56
m3
40
Đắp đất hố móng, độ chặt Y/C K = 0,90
2.4425
100m3
41
Làm lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax <=4
42.78
m3
42
Xây xây móng đá hộc, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 125
446.53
m3
43
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, chiều cao >2m, vữa XM M100
427.84
m3
44
Đổ bê tông giằng đá 1x2, mác 200
24.9256
m3
45
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤10mm
0.3794
tấn
46
Lắp dựng cốt thép giằng, ĐK ≤18mm
1.7199
tấn
47
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
1.4243
100m2
48
Đường giao thông
49
Đào xúc đất, đất C1
13.5537
100m3
50
Vận chuyển đất ra bãi thải
13.5537
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây