Thông báo mời thầu

Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:21 19/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo hệ thống thoát nước công ty cổ phần Bia Hà Nội – Thanh Hoá
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo hệ thống thoát nước công ty cổ phần Bia Hà Nội – Thanh Hoá
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư phát triển và vay thương mại
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500262908_2506171512
Ngày phê duyệt
17/06/2025 16:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN BIA HÀ NỘI - THANH HÓA

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:19 19/06/2025
đến
09:00 07/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/07/2025 (04/11/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG SHD Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 203 ngõ 6, đường Trung Kính - Phường Trung Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG SHD Tư vấn lập E-HSMT Số 203 ngõ 6, đường Trung Kính - Phường Trung Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG SHD Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 203 ngõ 6, đường Trung Kính - Phường Trung Hoà - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:40 01/07/2025 09:00 01/07/2025 09:00 07/07/2025 09:00 01/07/2025 09:00 07/07/2025 tìm kiếm thêm nhà thầu

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
100/QĐ-THB
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 08/07/2025
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
16:31 08/07/2025

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
máy đầm bàn (cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
2
máy đầm dùi (cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
3
Máy đầm cóc (cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
4
máy lu (cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
5
máy nén khí (cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
6
máy trộn bê tông (cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
7
máy trộn vữa(cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
8
máy đào (cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
9
ô tô tự đổ - tải trọng ≥ 7 tấn (cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
10
ô tô tưới nước- dung tích ≥ 5m3 (cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
11
máy cắt bê tông (cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
12
máy khoan bê tông(cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1
13
máy cắt uốn thép (cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ống nhựa HDPE D110 PN6 PE100
0.59
100m
2
Ống nhựa HDPE D200 PN6 PE100
0.456
100m
3
Lắp đặt bộ nắp ga gang tải trọng 25 tấn, kt: 850x850
2
1cấu kiện
4
Bộ nắp ga gang tải trọng 25 tấn, kt: 850x850
2
cái
5
Lắp đặt bộ nắp ga gang tải trọng 25 tấn, kt: 850x850
1
1cấu kiện
6
Bộ nắp ga gang tải trọng 25 tấn, kt: 850x850
1
cái
7
Ống nhựa HDPE D200 PN6 PE100
0.04
100m
8
Lắp đặt van cửa phai D200
1
cái
9
Lắp đặt bộ nắp ga gang tải trọng 25 tấn, kt: 850x850
1
1cấu kiện
10
Bộ nắp ga gang tải trọng 25 tấn, kt: 850x850
1
cái
11
Ống nhựa HDPE D200 PN6 PE100
0.12
100m
12
Lắp đặt van cửa phai D200
1
cái
13
Lắp đặt bộ nắp ga gang tải trọng 25 tấn, kt: 850x850
1
1cấu kiện
14
Bộ nắp ga gang tải trọng 25 tấn, kt: 850x850
1
cái
15
Lắp đặt Bơm nước thải công suất Q=4,34(l/s) H=10m
2
cái
16
Ống thép Inox DN65 dày 3.05mm (SCH10 -5.31kg/m))
0.35
100m
17
Cút hàn 90o SS DN65
3
cái
18
Van bướm D65
2
cái
19
Bích SS304 D65
1
cặp bích
20
Lưới chắn rác, thép không gỉ fi10
1
bộ
21
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
0.0254
100m2
22
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
0.0254
100m2
23
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.0038
100m3
24
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.0055
100m3
25
Phá dỡ móng các loại, móng bê tông không cốt thép
0.6095
m3
26
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
2.1208
m3
27
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.0273
100m3
28
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T tiếp theo trong phạm vi 4km, đất cấp IV
0.0273
100m3/1km
29
Bê tông lót móng, đá 4x6, vữa mác 100
0.7314
m3
30
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0133
100m2
31
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 50, PCB40
2.1208
m3
32
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
9.64
m2
33
Cắt mặt đường bê tông Asphalt chiều dày lớp cắt <= 5cm
0.2472
100m
34
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
3.5276
m3
35
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.0353
100m3
36
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T tiếp theo trong phạm vi 4km, đất cấp IV
0.0353
100m3/1km
37
Đào kênh mương, máy đào 0.4m3, đất cấp II (30% đào máy)
0.0912
100m3
38
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II (70% sửa thủ công)
21.2739
1m3
39
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.1991
100m3
40
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.1048
100m3
41
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T tiếp theo trong phạm vi 4km, đất cấp II
0.1048
100m3/1km
42
Bê tông lót móng, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
0.5568
m3
43
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0126
100m2
44
Bê tông hố ga, đá 1x2, mác 200, PCB40
4.016
m3
45
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn gố ga
0.4504
100m2
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.3349
tấn
47
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.2474
m3
48
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.0118
100m2
49
Thép tấm đan, đường kính <= 10mm
0.0256
tấn
50
Thép tấm đan, đường kính <= 18mm
0.0047
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây