Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 18:59 28/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo hạ tầng đường Hồ Văn Mịch
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo hạ tầng đường Hồ Văn Mịch
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Côn Đảo, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500298707_2506281821
Ngày phê duyệt
28/06/2025 18:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT HUYỆN CÔN ĐẢO
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:46 28/06/2025
đến
09:00 08/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
235.531.334 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm ba mươi lăm triệu năm trăm ba mươi mốt nghìn ba trăm ba mươi bốn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/07/2025 (06/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Vạn Phước Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 82L5, khu phố Long Hiệp, Thị Trấn Long Điền, Huyện Long Đất, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu, Việt Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng công trình vạn Xuân Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 669/19/19A Nguyễn An Ninh, Phường Nguyễn An Ninh, TP Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
3 Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng Giao thông Bà Rịa - Vũng Tàu Tư vấn lập E-HSMT 669/19/19 đường Nguyễn An Ninh, phường Nguyễn An Ninh, TP Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu;
4 Công ty TNHH Thiết kế thi công xây dựng công trình số 9 VT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 978A, đường 30/4, Phường 11, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu, Việt Nam
5 Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng Giao thông Bà Rịa - Vũng Tàu Tư vấn đánh giá E-HSDT 669/19/19 đường Nguyễn An Ninh, phường Nguyễn An Ninh, TP Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu;
6 Công ty TNHH Thiết kế thi công xây dựng công trình số 9 VT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 978A, đường 30/4, Phường 11, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít. Tài liệu đính kèm được nêu (E-CDNT 10.8, Chương II. BẢNG DỮ LIỆU ĐẤU THẦU)
2
2
Máy đầm dùi 1,5 kW. Tài liệu đính kèm được nêu (E-CDNT 10.8, Chương II. BẢNG DỮ LIỆU ĐẤU THẦU)
2
3
Máy cắt/ uốn thép ≥2kW. Tài liệu đính kèm được nêu (E-CDNT 10.8, Chương II. BẢNG DỮ LIỆU ĐẤU THẦU)
1
4
Máy hàn 23kW. Tài liệu đính kèm được nêu (E-CDNT 10.8, Chương II. BẢNG DỮ LIỆU ĐẤU THẦU)
1
5
Ô tô tự đổ ≥ 5T. Tài liệu đính kèm được nêu (E-CDNT 10.8, Chương II. BẢNG DỮ LIỆU ĐẤU THẦU)
3
6
Máy đào ≥ 0,8m3. Tài liệu đính kèm được nêu (E-CDNT 10.8, Chương II. BẢNG DỮ LIỆU ĐẤU THẦU)
1
7
Xe lu ≥ 10T Tài liệu đính kèm được nêu (E-CDNT 10.8, Chương II. BẢNG DỮ LIỆU ĐẤU THẦU)
2
8
Xe lu bánh lốp ≥ 16T. Tài liệu đính kèm được nêu (E-CDNT 10.8, Chương II. BẢNG DỮ LIỆU ĐẤU THẦU)
1
9
Máy phun nhựa đường. Tài liệu đính kèm được nêu (E-CDNT 10.8, Chương II. BẢNG DỮ LIỆU ĐẤU THẦU))
1
10
Máy rải bê tông nhựa nóng. Tài liệu đính kèm được nêu (E-CDNT 10.8, Chương II. BẢNG DỮ LIỆU ĐẤU THẦU)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC VỈA HÈ
2
Phá dỡ công trình
3
Phá dỡ bê tông đá 1x2 M200 bó vỉa hiện hữu
340.7054
m3
4
Phá dỡ bê tông đá 4x6 M100 lót bó vỉa hiện hữu
158.1847
m3
5
Phá dỡ bê tông đá 1x2 M200 gờ chặn hiện hữu
87.6037
m3
6
Phá dỡ bê tông đá 4x6 M100 lót gờ chặn hiện hữu
46.1072
m3
7
Phá dỡ vỉa hè gạch terazo hiện hữu
5867.736
m2
8
Tháo dỡ, di dời và lắp đặt lại trụ đèn chiếu sáng
3
cột
9
Tháo dỡ, di dời và lắp đặt lại cần đèn và bóng đèn chiếu sáng
3
cần đèn
10
Tháo dở, di dời móng trụ đèn chiếu sáng
3
cấu kiện
11
Đào đất móng cáp ngầm chiếu sáng hiện hữu
21.6
m3
12
Đắp đất móng cáp ngầm chiếu sáng hiện hữu sau khi tháo dỡ bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.216
100m3
13
Tháo dỡ, di dời cáp ngầm chiếu sáng hiện hữu
0.72
100m
14
Điều phối đất
15
Vận chuyển đất đào qua phạm vi đắp bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
12.103
100m3
16
Vận chuyển đất nạo vét hố ga đổ đi bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.215
100m3
17
Vận chuyển đất nạo vét hố ga đổ đi bằng ôtô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
0.215
100m3/km
18
Vận chuyển đất nạo vét hố ga đổ đi bằng ôtô tự đổ 7 tấn 9,6km tiếp theo trong phạm vi 5km, đất cấp I
0.215
100m3/km
19
Vận chuyển đất thừa đổ đi bằng ôtô tự đổ 7T trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
3.12
100m3
20
Vận chuyển đất thừa đổ đi bằng ôtô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
3.12
100m3/km
21
Vận chuyển đất thừa đổ đi bằng ôtô tự đổ 7T 9,6km tiếp theo trong phạm vi 5km, đất cấp III
3.12
100m3/km
22
Vận chuyển vật liệu phá dở đổ đi bằng ôtô tự đổ 7T trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
15.749
100m3
23
Vận chuyển vật liệu phá dở đổ đi bằng ôtô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
15.749
100m3/km
24
Vận chuyển vật liệu phá dở đổ đi bằng ôtô tự đổ 7T 9,6km tiếp theo trong phạm vi 5km, đất cấp IV
15.749
100m3/km
25
Mặt đường mở rộng
26
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.1459
100m3
27
Lu lèn nguyên thổ nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt K=0,95
0.1751
100m3
28
Bê tông lót móng đá 1x2 M100 dày 10cm
5.836
m3
29
Bê tông đá 1x2 M250 dày 20cm
11.672
m3
30
Sửa chữa mặt đường hư hỏng
31
Lu lèn nguyên thổ nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt K=0,95
0.2369
100m3
32
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1 Dmax=37,5mm dày 15cm
0.1184
100m3
33
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1 Dmax=25mm dày 15cm
0.1184
100m3
34
Tưới nhựa lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0kg/m2
0.7896
100m2
35
Rải thảm mặt đường BTN C12,5 chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
0.7896
100m2
36
Mặt đường tăng cường
37
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5kg/m2
69.8301
100m2
38
Rải thảm bù vênh mặt đường BTN C12.5 dày trung bình 2,85cm
69.8301
100m2
39
Rải thảm mặt đường BTN C12.5 dày mặt đường đã lèn ép 4cm
69.8301
100m2
40
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 10 tấn
11.909
100 tấn
41
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 7,5km tiếp theo, ôtô tự đổ 10 tấn
11.909
100 tấn
42
Vỉa hè-bó vỉa-gờ chặn
43
Đào nền vỉa hè bằng thủ công, đất cấp III
54.3975
m3
44
Đào nền vỉa hè bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
2.1759
100m3
45
Đắp đất nền vỉa hè bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.7693
100m3
46
Lu lèn vỉa hè hiện hữu sau khi phá dỡ
19.5421
100m3
47
Kết cấu vỉa hè
48
Lớp móng đá 1x2 M100 dày 10cm
570.3576
m3
49
Lát Gạch Terrazzo 40x40x3cm (bao gồm 2cm vữa XM M100)
6178.88
m2
50
Kết cấu bó vỉa

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 90

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây