Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:48 26/08/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Khu dân cư - Dịch vụ thôn Trung Lý; Hạng mục: BTXM mặt đường, công viên, hệ thống thoát nước mưa, hệ thống thoát nước thải sinh hoạt, hệ thống cấp nước sinh hoạt.
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Công trình: Khu dân cư - Dịch vụ thôn Trung Lý; Hạng mục: BTXM mặt đường, công viên, hệ thống thoát nước mưa, hệ thống thoát nước thải sinh hoạt, hệ thống cấp nước sinh hoạt.
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã Nhơn Phong và các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường An Nhơn Bắc, Tỉnh Gia Lai
Thời điểm đóng thầu
08:00 09/09/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
03/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
26/08/2025 16:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý phường An Nhơn Bắc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:46 26/08/2025
đến
08:00 09/09/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 09/09/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/09/2025 (08/12/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI HÒA Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu phố An Ngãi - - Phường An Nhơn Đông - Tỉnh Gia Lai
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ AN PHÚ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà: 688- Đường Võ Nguyên Giáp- Phường An Nhơn Nam- Tỉnh Gia Lai - - Phường An Nhơn Nam - Tỉnh Gia Lai
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI HÒA Tư vấn lập E-HSMT Khu phố An Ngãi - - Phường An Nhơn Đông - Tỉnh Gia Lai
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ AN PHÚ Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà: 688- Đường Võ Nguyên Giáp- Phường An Nhơn Nam- Tỉnh Gia Lai - - Phường An Nhơn Nam - Tỉnh Gia Lai
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI HÒA Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu phố An Ngãi - - Phường An Nhơn Đông - Tỉnh Gia Lai
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ AN PHÚ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà: 688- Đường Võ Nguyên Giáp- Phường An Nhơn Nam- Tỉnh Gia Lai - - Phường An Nhơn Nam - Tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào 1,25m3
1
2
Ô tô tự đổ 10T
2
3
Máy lu bánh thép 16T
1
4
Cần cẩu bánh xích 25T
1
5
Cần cẩu bánh hơi 6T
1
6
Máy bơm nước 2kW
1
7
Máy trộn bê tông 250 lít
3
8
Máy hàn điện 23kW
3
9
Máy gia nhiệt
1
10
Máy lu tự hành 25T
1
11
Máy khoan bê tông 0,62kW
1
12
Máy cắt uốn thép
1
13
Máy đầm đất cầm tay 70kg
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m - Đường kính ≤600mm
3
1 đoạn ống
2
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
1.52
m3
3
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
0.38
m2
4
Nối cống bằng vữa xi măng M100 quanh nối mối cống
0.09
m2
5
Bốc xếp gối cống D400 bằng cần cẩu - Bốc xếp lên, xuống
6
1 cấu kiện
6
Vận chuyển gối cống D400 bằng ô tô vận tải thùng
0.0314
10 tấn/1km
7
Bốc xếp ống cống D400 bằng cần cẩu - Bốc xếp lên, xuống
3
1 cấu kiện
8
Bốc xếp ống cống D400 bằng cần cẩu - Bốc xếp lên, xuống
0.212
10 tấn/1km
9
Bể xử lý nước thải 5 ngăn:
10
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤10m - Cấp đất III
3.8156
100m3
11
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
3.2549
100m3
12
Vật liệu cừ vây
1301.96
m
13
Đóng cọc ván thép (cừ Larsen) trên cạn bằng máy đóng cọc 1,8T; Chiều dài cọc ≤12m - Cấp đất I (bổ sung Thông tư 12/2021)
11.3922
100m
14
Nhổ cừ Larsen ở trên cạn bằng búa rung 170kW
11.3922
100m
15
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0232
100m2
16
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M150, đá 4x6, PCB40
3.2
m3
17
Ván khuôn bệ móng
0.0775
100m2
18
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0099
tấn
19
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.151
tấn
20
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M250, đá 1x2, PCB40
7.42
m3
21
Ván khuôn thép thành bể
1.7835
100m2
22
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0313
tấn
23
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
3.2027
tấn
24
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
21.16
m3
25
Ván khuôn thép sàn
0.1876
100m2
26
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm
0.006
tấn
27
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK >10mm
0.5295
tấn
28
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
3.02
m3
29
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
182.31
m2
30
Băng cản nước PVC Waterstop V200
27.4
m
31
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.0332
100m2
32
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.1671
tấn
33
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK >10mm
0.0928
tấn
34
Gia công, lắp đặt thép khung viền tấm đan, hố ga
0.5656
tấn
35
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
1.04
m3
36
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 21mm
0.128
100m
37
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, xà dầm, giằng ≤1T bằng máy
7
cái
38
Lắp đặt ống nhựa PVC - Đường kính 150mm, dày 9,7mm
0.231
100m
39
Lắp đặt tê nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 150mm
8
cái
40
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính 315mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 15mm
0.064
100m
41
Lắp đặt Tê nhựa HDPE đường kính 315mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 15mm
2
cái
42
Lắp đặt van cổng ty chìm gang BB - Đường kính 300mm
1
cái
43
Lắp đặt bu gang BF - Đường kính 300mm
2
cái
44
Chụp van gang - Đường kính 150mm
1
cái
45
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0024
100m2
46
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.02
m3
47
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 80mm, dày 3,0mm
0.05
100m
48
Lắp đặt co, Tê nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 80mm
2
cái
49
Thi công tầng lọc đá dăm 1x2
0.0162
100m3
50
Thi công tầng lọc đá dăm 2x4
0.0162
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 180

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây