Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 14:07 28/08/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư tuyến ống trong Khu công nghiệp Điềm Thụy
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tình Đầu tư tuyến ống trong Khu công nghiệp Điềm Thụy
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sản xuất kinh doanh của Công ty
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Điềm Thụy, Tỉnh Thái Nguyên
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/09/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
112/QĐ-CTCPNS
Ngày phê duyệt
28/08/2025 14:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH THÁI NGUYÊN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:06 28/08/2025
đến
09:00 09/09/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/09/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/09/2025 (08/12/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Minh Đức Thái Nguyên Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Tích Lương, tỉnh Thái Nguyên
2 Công ty CP kiến trúc xây dựng VN ASEAN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Ngõ 44, đường Việt Bắc, phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên
3 Công ty CP kiến trúc xây dựng VN ASEAN Tư vấn lập E-HSMT Ngõ 44, đường Việt Bắc, phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên
4 Công ty CP đầu tư và xây dựng Kim Quy Tư vấn thẩm định E-HSMT Đường Minh Cầu, phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên
5 Công ty CP kiến trúc xây dựng VN ASEAN Tư vấn đánh giá E-HSDT Ngõ 44, đường Việt Bắc, phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên
6 Công ty CP đầu tư và xây dựng Kim Quy Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Đường Minh Cầu, phường Phan Đình Phùng, tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4m3
1
2
Ô tô tự đổ, trọng tải ≥ 7T
1
3
Cần trục ô tô ≥ 6T
1
4
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70 kg
2
5
Máy hàn điện ≥ 23 kW
1
6
Máy trộn bê tông dung tích 250L
1
7
Máy trộn vữa dung tích 150L
1
8
Máy khoan bê tông 1,5kW
1
9
Máy ủi 110CV
1
10
Máy lu bánh thép 10T
1
11
Máy lu bánh hơi tự hành 16T
1
12
Máy hàn ống HDPE D315
1
13
Máy cắt bê tông 7,5kW
1
14
Máy nén khí diezel 420m3/h
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt tuyến ống HDPE D315, PN10 nối bằng phương pháp hàn gia nhiệt, PN 10
20
100m
2
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính 225mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, PN 10
9
100m
3
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính 160mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, PN 10
3.7
100m
4
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m - Đường kính 600mm
34
1 đoạn ống
5
Lắp đặt đế cống bê tông đúc sẵn - Đường kính =600mm
77
cái
6
Thử áp lực tuyến ống cấp nước HDPE D315, PN10
20
100m
7
Thử áp lực đường ống nhựa - Đường kính 225mm
9
100m
8
Thử áp lực tuyến ống cấp nước HDPE D160, PN10
3.7
100m
9
Lắp đặt tê gang BBB D450x300
1
cái
10
Lắp đặt mối nối mềm BE D450
2
cái
11
Lắp đặt BU HDPE D315
5
cái
12
Lắp đặt bích thép rỗng D300
2.5
cặp bích
13
Lắp đặt cút gang BB D300, 90°
1
cái
14
Lắp đặt van gang BB D300
1
cái
15
Lắp đặt đồng hồ đo lưu lượng BB D300
1
cái
16
Lắp đặt đai khởi thuỷ quang inox DN315x1"
1
cái
17
Lắp đặt đoạn ống inox, 2 đầu ren D25 (cả VL, NC)
1
Đoạn
18
Lắp đặt van ren D25
1
cái
19
Lắp đặt kép thép inox D25
1
cái
20
Lắp đặt van xả khí D25 ren
1
cái
21
Lắp đặt cút HDPE D315, 11.25°
1
cái
22
Lắp đặt cút HDPE D315, 22.5°
1
cái
23
Lắp đặt cút HDPE D315, 45°
10
cái
24
Lắp đặt mối nối mềm EE D300
5
cái
25
Lắp đặt tê HDPE D315x160
3
cái
26
Lắp đặt cút HDPE D160, 90°
3
cái
27
Lắp đặt BU HDPE D160
6
cái
28
Lắp đặt bích thép rỗng D150
3
cặp bích
29
Lắp đặt van gang BB D150
3
cái
30
Lắp đặt ống HDPE D110, chụp van D150
0.03
100m
31
Lắp đặt tê HDPE D315x225
1
cái
32
Lắp đặt cút HDPE D225, 90°
1
cái
33
Lắp đặt cút HDPE D160, 90°
1
cái
34
Lắp đặt BU HDPE D315
1
cái
35
Lắp đặt bích thép rỗng D300
0.5
cặp bích
36
Lắp bích thép đặc - Đường kính 300mm
0.5
cặp bích
37
Lắp đặt BU HDPE D225
2
cái
38
Lắp bích thép rỗng- Đường kính 200mm
1
cặp bích
39
Lắp đặt van mặt bích - Đường kính 200mm
1
cái
40
Lắp đặt BU HDPE D160
2
cái
41
Lắp đặt bích thép rỗng D150
1
cặp bích
42
Lắp đặt van gang BB D150
1
cái
43
Lắp đặt tê nhựa HDPE D225-160
1
cái
44
Lắp đặt đai khởi thuỷ quang inox DN315x1"
1
cái
45
Lắp đặt đoạn ống inox, 2 đầu ren D25 (cả VL, NC)
1
Đoạn
46
Lắp đặt van ren D25
1
cái
47
Lắp đặt kép thép inox D25
1
cái
48
Lắp đặt van xả khí D25 ren
1
cái
49
Lắp đặt ống HDPE D110, chụp van D150
0.02
100m
50
Lắp đặt mối nối mềm EE D150
4
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây