Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 20:42 01/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà lớp học 3 tầng 12 phòng và nhà đa năng Trường THCS Minh Đức
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nhà lớp học 3 tầng 12 phòng và nhà đa năng Trường THCS Minh Đức
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Phúc Thuận, Tỉnh Thái Nguyên
Thời điểm đóng thầu
11:00 10/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
23/QĐ-DVTH
Ngày phê duyệt
01/03/2026 20:41
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm dịch vụ tổng hợp phường Phúc Thuận
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:42 01/03/2026
đến
11:00 10/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 10/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/03/2026 (08/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn Xây dựng và Thương mại Thăng Long Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 508A, đường Thống Nhất, Phường Phan Đình Phùng, Tỉnh Thái Nguyên
2 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và Xây dựng QTTC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TDP Hộ Sơn, Phường Vạn Xuân, Tỉnh Thái Nguyên
3 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, phường Gia Sàng, tỉnh Thái Nguyên
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Thái Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu dân cư Hồng Thái, Xã Đồng Hỷ, Tỉnh Thái Nguyên
5 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, phường Gia Sàng, tỉnh Thái Nguyên
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Thái Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu dân cư Hồng Thái, Xã Đồng Hỷ, Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào – Dung tích gầu ≥ 0,4m3 (hoặc công suất ≥ 70kw)
1
2
Ô tô tự đổ - Trọng tải ≥ 5T
1
3
Máy cắt gạch đá – Hoạt động tốt
2
4
Máy hàn điện – Hoạt động tốt
2
5
Máy cắt uốn cốt thép – Hoạt động tốt
1
6
Máy đầm bê tông (đầm dùi) - Hoạt động tốt
2
7
Máy đầm bê tông (đầm bàn) - Hoạt động tốt
2
8
Máy khoan bê tông cầm tay - Hoạt động tốt
2
9
Máy trộn bê tông - Hoạt động tốt
1
10
Máy trộn vữa- Hoạt động tốt
2
11
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc) - Hoạt động tốt
1
12
Vận thăng hoặc Tời điện - Hoạt động tốt
1
13
Máy hàn nhiệt cầm tay - Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Quét sika chống thấm
154.3375
m2
2
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB30
69.875
m2
3
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30(lớp 1)
56.4
m2
4
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30(lớp 2)
56.4
m2
5
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
65
m2
6
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.4286
100m3
7
NHÀ BƠM:
8
Xây tường thẳng bằng gạch 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
7.579
m3
9
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn, nắp đan, tấm chớp
0.0184
100m2
10
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0227
tấn
11
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
0.213
m3
12
Lắp các loại CKBT đúc sẵn, trọng lượng ≤50kg
13
1 cấu kiện
13
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.048
100m2
14
Ván khuôn sàn mái
0.2777
100m2
15
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0355
tấn
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1335
tấn
17
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.2891
tấn
18
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB30
1.056
m3
19
Bê tông sàn mái, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
2.5606
m3
20
Trát trần, vữa XM M75, PCB30
27.7
m2
21
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
7.2
m2
22
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
4.25
m2
23
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB30
40.176
m2
24
Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB30
35.424
m2
25
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
74.574
m2
26
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
40.176
m2
27
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.006
100m2
28
Bê tông bệ máy, M200, đá 1x2, PCB30
0.6
m3
29
Xây tường thẳng bằng gạch 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB30
0.7049
m3
30
Láng chống thám, tạo dốc sê nô có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB30
29.4525
1m2
31
Quét sika chống thấm mái, sê nô, ô văng
29.4525
m2
32
SXLD ống nhựa fi 33 thoát tràn sênô
4
cái
33
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB30
16.0425
m2
34
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB30
21.39
m
35
SXLD cửa sắt hộp(bao gồm cả sơn&tất cả các phụ kiện liên quan)
3
m2
36
Lắp đặt khoá cửa D1
1
cái
37
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.4726
100m2
38
CẤP, THOÁT NƯỚC
39
BỂ TỰ HOẠI:
40
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.2922
100m3
41
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0719
100m2
42
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0951
tấn
43
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0628
tấn
44
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
1.0454
m3
45
Bê tông móng, rộng ≤200cm, M200, đá 1x2, PCB30
1.5928
m3
46
Xây bể tự hoại bằng gạch 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB30
5.7477
m3
47
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0284
100m2
48
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0201
tấn
49
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB30
0.3124
m3
50
Láng nền bể có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB30
6.5373
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây