Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 20:31 21/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng cơ sở hạ tầng và truyền dẫn cho các trạm BTS Đợt 1 khu vực Đông Đắk Lắk mạng Vinaphone - Viễn thông Đắk Lắk năm 2026
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng cơ sở hạ tầng và truyền dẫn cho các trạm BTS Đợt 1 khu vực Đông Đắk Lắk mạng Vinaphone - Viễn thông Đắk Lắk năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Khấu hao tài sản cố định
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Xã Tuy An Nam, Tỉnh Đắk Lắk
- Xã Xuân Lãnh, Tỉnh Đắk Lắk
- Xã Hòa Thịnh, Tỉnh Đắk Lắk
- Xã Hòa Mỹ, Tỉnh Đắk Lắk
- Phường Phú Yên, Tỉnh Đắk Lắk
- Phường Tuy Hòa, Tỉnh Đắk Lắk
Thời điểm đóng thầu
17:00 30/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
247/QĐ-VNPT-DLK-KTĐT
Ngày phê duyệt
21/05/2026 16:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viễn thông Đắk Lắk - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam (Chi nhánh Công ty TNHH)
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:56 21/05/2026
đến
17:00 30/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 30/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
48.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/05/2026 (27/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VIỄN THÔNG TIN HỌC ĐÀ NẴNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 40 Lê Lợi - - Phường Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt sắt cầm tay 1,7kW
3
2
Máy trộn bê tông
3
3
Máy đo điện trở đất
3
4
Xe ô tải vận chuyển
1
5
Máy hàn cáp sợi quang
1
6
Máy đo quang OTDR
1
7
Xe cần cẩu (≥1.5 tấn )
1
8
Máy đầm dùi 1KW
3

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển thủ công thiết bị theo cấu kiện khối nhỏ ≤ 80 kg. Bốc dỡ lên cầu thang bộ (k=6-hệ số độ dốc >40°)
7
công/cấu kiện
2
Vận chuyển thủ công thiết bị theo cấu kiện khối nhỏ ≤ 80 kg. Cự ly vận chuyển ≤ 100m-lên cầu thang bộ (k=6-hệ số độ dốc >40°)
7
công/cấu kiện
3
Lắp dựng cột anten tự đứng, vừa lắp vừa dựng cột thép, chiều cao cột <=15m hoàn toàn bằng thủ công
0.8446
tấn
4
Lắp đặt cầu cáp ngoài trời có độ cao lắp đặt h<3m, trọng lượng 1m cầu cáp <=7kg (NC*0,55)
7
1m
5
Lắp đặt thang leo ngoài trời
1
cấu kiện
6
Cùm inox cố định ống nhựa
8
cái
7
Lắp đặt kim thu sét trên cột thu sét độc lập có chiều cao h<=30m, chiều dài kim 1,5m
2
1 cái
8
Lắp đặt dây tiếp đất trên cột anten, chiều cao cột <=25m (từ đỉnh đến chân cột)
1
cột
9
Kéo, rải dây liên kết các điện cực tiếp đất, kích thước dây liên kết <=25x4 ( <=Φ12)
20
1m
10
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
10
m
11
Lắp đặt côn, cút nhựa nối bằng p/p măng sông - Đường kính 25mm
2
cái
12
Lắp đặt côn, cút nhựa nối bằng p/p măng sông - Đường kính 25mm
5
cái
13
Hàn đầu cốt cáp nguồn, dây đất, đường kính dây cáp <=10mm
0.6
10 cái
14
Hàn điện cực tiếp đất với dây liên kết bằng p/p hàn điện, kích thước điện cực <=25x25x4 ( <=Φ25)
3
1 điện cực
15
XÂY DỰNG HỆ THỐNG ĐIỆN AC
16
Lắp đặt tủ nguồn DC Outdoor
1
1 tủ
17
Lắp đặt các phụ kiện treo cáp trên cột bê tông, loại cột thường
3
1 cột
18
Lắp đặt cáp nguồn treo, cáp nhôm 2x35mm2 (cadivi hoặc tương đương)
5
10m
19
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤34mm
20
m
20
Ép đầu cốt cáp nguồn M35
0.8
10 cái
21
Lắp đặt vỏ tủ sơn tĩnh điện (loại tủ nguồn <=100A)
1
1 tủ
22
Lắp đặt automat loại 1 pha, cường độ dòng điện <=100A, automat MCCB 63A-2P vào tủ điện
1
1 cái
23
Lắp đặt cầu dao 3 cực đảo chiều ≤100 Ampe
1
1 cái
24
Ép đầu cốt cáp nguồn, dây đất M16
0.2
10 cái
25
Lắp đặt cáp nguồn, dây đất trong máng nối trên cầu cáp, tiết diện dây dẫn S <=16mm2
8
1m
26
XÂY DỰNG HỆ THỐNG PHỤ TRỢ + TIẾP ĐẤT
27
Chi phí thuê dàn giáo để lắp đặt ống luồn cáp dọc tường
1
trạm
28
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.35
m3
29
Đào kênh mương, rãnh thoát nước rộng <=3m, sâu <=1m, đất C3
1.8
m3
30
Chôn điện cực tiếp đất hoàn toàn bằng thủ công độ sâu <=20m
23.8
1m
31
Cọc tiếp đất ống thép tráng kẽm D42x2,5mm-L=12m
23.8
m
32
Cúp nối ống thép D42
6
cái
33
Kéo, rải dây liên kết các điện cực tiếp đất, kích thước dây liên kết <=25x4 ( <=Φ12)
5
1m
34
Hàn điện cực tiếp đất với dây liên kết bằng p/p hàn hơi, kích thước điện cực <=40x40x4 ( <=Φ40)
2
1 điện cực
35
Hàn điện cực tiếp đất với dây liên kết bằng p/p hàn điện, kích thước điện cực <=40x40x4 ( <=Φ40)
8
1 điện cực
36
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤48mm
15
m
37
Lắp đặt ống kim loại nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤50mm
3
m
38
Lắp đặt côn, cút nhựa nối bằng p/p măng sông - Đường kính 49mm
2
cái
39
Lắp đặt côn, cút nhựa nối bằng p/p măng sông - Đường kính 49mm
2
cái
40
Lắp đặt cáp nguồn, dây đất trong máng nổi, trên cầu cáp, cáp tiếp đất M95
2
10m
41
Lắp đặt cáp nguồn, dây đất trong máng nổi, trên cầu cáp, cáp tiếp đất M35
1.1
10m
42
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
1.8
m3
43
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
0.35
m3
44
Kiểm tra, xác lập số liệu, sơ đồ lắp đặt hệ thống tiếp đất theo thực tế thi công bảo vệ
1
1 hệ thống tiếp đất
45
Lắp đặt tấm đấu đất bằng đồng điểm uốn phi đơ 100x450x5
3
tấm
46
Ép đầu cốt dây đất M95
0.2
10 cái
47
Ép đầu cốt dây đất M35
0.6
10 cái
48
Lắp đặt côlie kẹp ống trên tường
10
cái
49
Bu lông inox M10x40 liên kết cáp
10
bộ
50
Dọn dẹp vệ sinh hoàn thiện
2
công

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây