Thông báo mời thầu

Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 17:36 28/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Hoàng Lâu, huyện Tam Dương. Tuyến từ ĐT.305 đi khu trang trại chăn nuôi tập trung
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Hoàng Lâu, huyện Tam Dương. Tuyến từ ĐT.305 đi khu trang trại chăn nuôi tập trung
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã và các nguồn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hoàng An, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
08:00 06/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
76/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
28/05/2026 16:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án xã Hoàng An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:26 28/05/2026
đến
08:00 06/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 06/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/06/2026 (04/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế giao thông và xây dựng Vĩnh Phúc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Vĩnh Yên, tỉnh Phú Thọ
2 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và xây dựng 138 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán tỉnh Phú Thọ
3 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư và xây dựng 138 Tư vấn thẩm định giá tỉnh Phú Thọ
4 Công ty cổ phần ĐTXD - Thương mại số 9 Tư vấn lập E-HSMT Phường Vĩnh Yên, tỉnh Phú Thọ
5 Công ty cổ phần ĐTXD - Thương mại số 9 Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Vĩnh Yên, tỉnh Phú Thọ

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào >=0,8m3 (Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp. Có đăng ký, Giấy chứng nhận kiểm tra về an toàn kỹ thuật còn hiệu lực)
1
2
Máy lu bánh thép >=10T (Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp. Có đăng ký, Giấy chứng nhận kiểm tra về an toàn kỹ thuật còn hiệu lực)
2
3
Máy trộn bê tông >=250l (Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp. )
2
4
Máy đầm bàn 1KW (Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp. )
2
5
Máy đầm dùi 1,5KW (Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp. )
2
6
Máy cắt uốn sắt 5KW (Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp. )
1
7
Ô tô tự đổ >= 7T (Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp. Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
2
8
Máy đầm cóc >= 70kg (Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp. )
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Đào đất không thích hợp, đất cấp I + Vận chuyển
20.3028
100m3
3
Đào đất nền đường, đất cấp II + Vận chuyển
25.847
100m3
4
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đất cấp II + Vận chuyển
0.5273
100m3
5
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép + Vận chuyển
297.32
m3
6
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn
1.7594
100m
7
Đào rãnh cũ, đất cấp IV + Vận chuyển
0.4229
100m3
8
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
62.7427
100m3
9
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,98
15.2278
100m3
10
Mua đất đắp K95
8719.2174
m3
11
Mua đất đắp K98
2137.374
m3
12
Mặt đường
13
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
7.6715
100m3
14
Rải bạt xác rắn chống thấm
5114.3333
m2
15
Bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
1879.038
m3
16
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
8.514
100m2
17
Rãnh thoát nước
18
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
13.72
m3
19
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200, PCB40
20.58
m3
20
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.5278
100m2
21
Xây gạch BTKN 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, PCB30
23.22
m3
22
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
105.56
m2
23
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
1.7594
100m2
24
Bê tông mũ tường, đá 1x2, mác 200
15.31
m3
25
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
13.2
m3
26
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan
0.792
100m2
27
Cốt thép tấm đan D=8mm
1.0648
tấn
28
Cốt thép tấm đan d=12mm
0.5755
tấn
29
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
176
cấu kiện
30
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép + Vận chuyển
20.58
m3
31
Tháo dỡ tấm đan + Vận chuyển
237
cấu kiện
32
Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn lẫn rác + Vận chuyển
18.19
m3
33
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn mũ tường
3.3121
100m2
34
Bê tông mũ tường, đá 1x2, mác 200
28.63
m3
35
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
10.665
m3
36
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.5688
100m2
37
Cốt thép tấm đan D=8mm
0.8899
tấn
38
Cốt thép tấm đan d=12mm
0.4716
tấn
39
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
237
cấu kiện
40
Cống ngang
41
Đào móng cống đất cấp II + Vận chuyển
175.684
m3
42
Đắp đất cống, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.027
100m3
43
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM PCB40 mác 100
2.5
m3
44
Xây đá hộc, xây cống, vữa XM mác 100, PCB40
50.57
m3
45
Xây đá hộc, xây mặt bằng, vữa XM PCB30 mác 100
5.44
m3
46
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
8.54
m3
47
Bê tông mũ tường, đá 1x2, mác 200
5.32
m3
48
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn mũ tường
0.3672
100m2
49
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
5.12
m3
50
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, đường kính <= 10mm
0.1581
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây