Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 13:39 11/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Gia cố cột anten để đảm bảo an toàn phòng chống thiên tai tại trạm BTS Sơn Dung, BTS Sơn Liên, BTS Sơn Mùa và BTS Sơn Long, VNPT Quảng Ngãi năm 2026
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Gia cố cột anten để đảm bảo an toàn phòng chống thiên tai tại trạm BTS Sơn Dung, BTS Sơn Liên, BTS Sơn Mùa và BTS Sơn Long, VNPT Quảng Ngãi năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Đầu tư phát triển
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Cẩm Thành, Tỉnh Quảng Ngãi
Thời điểm đóng thầu
16:15 20/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1136/QĐ-VNPT-QNI-KTĐT
Ngày phê duyệt
11/06/2026 13:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viễn thông Quảng Ngãi - Chi nhánh Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:38 11/06/2026
đến
16:15 20/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:15 20/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
28.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/06/2026 (18/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe tải có gắn cẩu >= 3T
1
2
Máy trộn bê tông
4

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ thu hồi cáp nguồn, dây đât trong máng nối trên cầu cáp, tiết diện dây dẫn >70mm2
7.2
10m
2
Dọn dẹp di dời vật tư hiện có trên hiện trường giải phóng mặt bằng thi công
2
công
3
Hạng mục sản xuất cột anten dây co 36m: (Khối lượng các thành phần xem bản vẽ thiết cột)
hm
4
Mạ nhúng nóng kẽm phụ kiện
2.1687
tấn
5
Sản xuất cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL <=20kg/1 cấu kiện
0.1856
tấn
6
Sản xuất cột anten dây co 36m (Khối lượng thân cột anten (đã trừ KL bulông-)
1.9427
tấn
7
Sơn sắt thép 1 nước lót 2 nước phủ
56.6
m2
8
Cáp co mạ kẽm đường kính Ø12 (1x19 sợi)
731
m
9
Tăng đơ 12T
20
bộ
10
Vòng U
40
bộ
11
Khóa cáp D12
272
bộ
12
Vòng đệm Ø12
40
cái
13
Bu lông liên kết thân cột các loại
140.746
kg
14
Sản xuất hệ thống thang trèo
hm
15
Cáp co mạ kẽm đường kính Ø8 (1x7 sợi)
38
m
16
Tăng đơ Ø12
1
bộ
17
Ma ní Ø14
2
bộ
18
Vòng đệm Ø8
2
cái
19
Khóa cáp Ø8
6
bộ
20
Kim thu sét, thanh đồng nguyên chất O18, L=1m
1
cái
21
Khóa đồng D18 liên kết dây sét tại kim thu sét
2
cái
22
Sản xuất hệ thống cầu cáp outdoor
0.0404
tấn
23
Hạng mục Xây dựng móng mố cột anten
hm
24
Dọn dẹp giải phóng mặt bằng thi công
2
công
25
Phá dỡ móng bê tông có cốt thép
6.184
m3
26
Đục lớp bê tông mặt ngoài bằng máy khoan bê tông, chiều dày đục ≤3cm, đục theo phương thẳng đứng
2.64
m2
27
Hàn liên kết thép mố neo vào thép mố cột cũ
24
Vị trí
28
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, thủ công, rộng >1m, sâu >1m, đất cấp 4
49.699
1m3
29
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.068
tấn
30
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.074
tấn
31
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
1.106
tấn
32
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.746
100m2
33
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤20kg/1 cấu kiện
0.186
tấn
34
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
1.795
m3
35
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
12.16
m3
36
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
1.159
m3
37
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
36.95
m3
38
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
6.2632
m3
39
Vận chuyển bằng gánh vác bộ 10m khởi điểm - Vận chuyển phế thải các loại
6.2632
m3
40
Vận chuyển bằng gánh vác bộ 10m tiếp theo - Vận chuyển phế thải các loại (VC tiếp 190m tới nơi tập kết)
6.2632
m3
41
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
6.2632
m3
42
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 2,5T (VC tiếp 5km tới nơi tập kết)
6.2632
m3
43
Dọn dẹp vệ sinh hoàn thiện
2
công
44
Hạng mục lắp dựng cột anten 36m
hm
45
Lắp dựng cột anten dây co (dây néo), độ cao cột anten dây co <=36m (Hệ số k1=1,1*1,1*1,1 cho cột tiết diện 600x600x600) (Hệ số k1=1,33 cho cột có 4 mố co)
1
1 cột
46
Lắp đặt cầu cáp ngoài trời có độ cao lắp đặt h<3m, trọng lượng 1m cầu cáp <=10kg (NC*0,55)
2
1m
47
Lắp đặt hệ thống leo an toàn: Kéo rải cáp hệ thống leo dọc theo trụ, chiều cao cột <=50m
1
cột
48
Lắp dựng các chi tiết của hệ thống leo an toàn
0.016
tấn
49
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 2m (nhân hệ số 1,3)
1
1 cái
50
Lắp đặt dây tiếp đất trên cột anten, chiều cao cột <=50m
1
cột

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây