Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:07 17/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp đường vào khu nghị quyết 12 dọc suối Bà Lâu xã Phước Hiệp
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự án Nâng cấp đường vào khu nghị quyết 12 dọc suối Bà Lâu xã Phước Hiệp
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phước Hiệp, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
09:15 03/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
153/QĐ-DVC
Ngày phê duyệt
17/06/2026 16:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Cung ứng dịch vụ sự nghiệp công xã Phước Hiệp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:06 17/06/2026
đến
09:15 03/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:15 03/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.451.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu bốn trăm năm mươi mốt nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/07/2026 (29/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Kiểm định Xây dụng BK-CENTRAL Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 198 Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Cường, Thành phố Đà Nẵng
2 Công ty TNHH thiết kế và xây dựng bền vững Anh Vũ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 27 Lê Đình Thám, Phường Hòa Cường, Thành phố Đà Nẵng
3 Không có Tư vấn thẩm định giá Không có
4 Chưa tổ chức lựa chọn Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Chưa tổ chức lựa chọn
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng BK Quảng Nam Tư vấn lập E-HSMT Số 73 đường Lý Thường Kiệt, phường Bàn Thạch, thành phố Đà Nẵng
6 Công ty TNHH kiến trúc xây dựng Hùng Cường Tư vấn thẩm định E-HSMT Số thửa 760, tổ 22, thôn Trường Lộc, xã Tây Hồ, thành phố Đà Nẵng
7 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng BK Quảng Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 73 đường Lý Thường Kiệt, phường Bàn Thạch, thành phố Đà Nẵng
8 Công ty TNHH kiến trúc xây dựng Hùng Cường Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số thửa 760, tổ 22, thôn Trường Lộc, xã Tây Hồ, thành phố Đà Nẵng
9 Chưa tổ chức lựa chọn Tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Chưa tổ chức lựa chọn

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 16:32 26/06/2026 16:15 26/06/2026 09:15 03/07/2026 16:15 26/06/2026 09:15 03/07/2026 Không có nhà thầu tham gia dự thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào có dung tích gàu ≥ 0,8m3 (Đáp ứng yêu cầu tại điểm e khoảng 31.1 chương I. Chỉ dẫn nhà thầu)
1
2
Máy lu bánh thép ≥ 10T (Đáp ứng yêu cầu tại điểm e khoảng 31.1 chương I. Chỉ dẫn nhà thầu)
1
3
Ô tô tự đổ ≥ 10T (Đáp ứng yêu cầu tại điểm e khoảng 31.1 chương I. Chỉ dẫn nhà thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông M200, đá 1x2 thân tường cánh
4.81
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Bê tông móng M200, đá 2x4 móng tường cánh
4.33
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Bê tông nền M200, đá 2x4 sân cống, chân khay
1.22
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Bê tông móng M200, đá 2x4 chân khay sân cống
2.33
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100, PCB40 sân gia cố
5.19
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100, PCB40 chân khay sân gia cố
4.29
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Bê tông M200, đá 1x2 gia cố taluy đầu cống
3.46
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đá dăm đệm móng
5.05
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Ván khuôn tường đầu, tường cánh
26
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Ván khuôn thép móng dài
29.39
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Đào đắp cống
Theo quy định tại Chương V
12
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
164.21
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
80.98
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Mương dọc tuyến
Theo quy định tại Chương V
15
Công tác đào đắp
Theo quy định tại Chương V
16
Cắt mặt đường bê tông xi măng cũ
87
m
Theo quy định tại Chương V
17
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
17.73
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Đào kênh mương bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
300.4
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Đào kênh mương bằng thủ công
43.93
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
170.46
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Thân rãnh
Theo quy định tại Chương V
22
Đá dăm đệm móng
20.13
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Ván khuôn mái bờ kênh mương
906.28
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Bê tông mương cáp, rãnh nước SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông mác 200, đá 1x2, PCB40
91.4
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK =10mm
2.54
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK >10mm
2.81
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Tấm đan lắp ghép
Theo quy định tại Chương V
28
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
28.48
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
61.57
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK <10mm
0.52
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK =10mm
1.59
tấn
Theo quy định tại Chương V
32
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
2.66
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu, Trọng lượng cấu kiện 200 - 500 kg
290
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Ống nhựa PVC D34mm
1148
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Dấu nối cuối tuyến
Theo quy định tại Chương V
36
Cắt tường bê tông bằng máy - Chiều dày ≤20cm
2.1
m
Theo quy định tại Chương V
37
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0.04
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Nền, mặt đường
Theo quy định tại Chương V
39
Công tác đào đắp
Theo quy định tại Chương V
40
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
189.71
m3
Theo quy định tại Chương V
41
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
0.1
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
513.14
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Vận chuyển đất cấp 1 đổ đi, cự ly TB 0,3 Km
189.71
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Vận chuyển đất cấp 3, cự ly TB 1, Km
579.73
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất III
579.73
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Mặt đường
Theo quy định tại Chương V
47
Lớp cát đệm
78.82
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Rải giấy dầu lớp cách ly
1576.34
m2
Theo quy định tại Chương V
49
BTXM mặt đường M250 đá 1x2
178.73
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Bê tông lề M250 đá 1x2
78.79
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây