Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:44 23/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường tràn Bến Đông phường Phúc Thuận
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp đường tràn Bến Đông phường Phúc Thuận
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Phúc Thuận, Tỉnh Thái Nguyên
Thời điểm đóng thầu
16:30 02/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
27/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
23/06/2026 16:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án phường Phúc Thuận
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:39 23/06/2026
đến
16:30 02/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 02/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
44.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/07/2026 (30/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng cơ sở hạ tầng Thái Nguyên Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 4, Phường Phan Đình Phùng, Tỉnh Thái Nguyên
2 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng QTTC Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TDP Hộ Sơn, Phường Vạn Xuân, Tỉnh Thái Nguyên
3 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn lập E-HSMT Tổ 2, phường Gia Sàng, tỉnh Thái Nguyên
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Thái Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu dân cư Hồng Thái, xã Đồng Hỷ, Tỉnh Thái Nguyên
5 Công ty cổ phần thương mại và tư vấn xây dựng Thái Nguyên Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 2, phường Gia Sàng, tỉnh Thái Nguyên
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ Thái Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu dân cư Hồng Thái, xã Đồng Hỷ, Tỉnh Thái Nguyên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ – Trọng tải ≥ 5T
1
2
Máy đào – Hoạt động tốt
1
3
Máy đầm dùi - Hoạt động tốt
2
4
Máy đầm bàn - Hoạt động tốt
2
5
Máy hàn - Hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN TRÀN LIÊN HỢP
2
Tường cánh
3
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100
13.09
m3
4
Ván khuôn móng dài
0.1809
100m2
5
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
130.89
m3
6
Ván khuôn móng dài
1.7962
100m2
7
Đổ bê tông tường chiều dày > 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 200
113.37
m3
8
Ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
3.2451
100m2
9
Sân gia cố thượng hạ lưu
10
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100
36.37
m3
11
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
28.04
m3
12
Ván khuôn móng dài
0.623
100m2
13
Đổ bê tông nền, đá 2x4, mác 200
103.53
m3
14
Ván khuôn móng dài
0.2103
100m2
15
Cống hộp
16
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100
8.41
m3
17
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200
18.93
m3
18
Ván khuôn móng dài
0.816
100m2
19
Đổ bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 300
25.24
m3
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.1665
tấn
21
Đổ bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 300
24.84
m3
22
Ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
0.7608
100m2
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 28m
2.8671
tấn
24
Đổ bê tông tường, chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 300
35.94
m3
25
Ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
1.993
100m2
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
3.5881
tấn
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 6m
1.9679
tấn
28
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 300
24.84
m3
29
Ván khuôn móng dài
0.1368
100m2
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.2492
tấn
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
1.6179
tấn
32
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
21.6
m2
33
Bản giảm tải
34
Đổ bê tông nền, đá 2x4, mác 250
10.2
m3
35
Gia công, lắp dựng cốt thép bản giảm tải, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0547
tấn
36
Gia công, lắp dựng cốt thép bản giảm tải, đường kính cốt thép <= 18mm
0.9057
tấn
37
Gia công, lắp dựng cốt thép bản giảm tải, đường kính cốt thép > 18mm
0.0271
tấn
38
Ván khuôn móng dài
0.1008
100m2
39
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
2.84
m3
40
Lớp phủ mặt tràn
41
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 300
15.76
m3
42
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu, đường kính cốt thép <= 10mm
0.4356
tấn
43
Ván khuôn mặt đường
0.0472
100m2
44
ĐƯỜNG 2 ĐẦU TRÀN
45
Nền mặt đường
46
Đào nền đường, đất cấp I
1.2372
100m3
47
Vận chuyển đất, đất cấp I
1.2372
100m3
48
Đào nền đường, đất cấp III
0.6194
100m3
49
Đào nền đường, đất cấp IV
3.8918
100m3
50
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m,, đất cấp III
0.093
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 15

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây