Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 11:36 10/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Các hạng mục hạ tầng kỹ thuật Ao Ba, thôn Đông, xã Yên Lạc (Giai đoạn 2)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Các hạng mục hạ tầng kỹ thuật Ao Ba, thôn Đông, xã Yên Lạc (Giai đoạn 2)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Yên Lạc, Tỉnh Phú Thọ
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:00 16/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
330/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
10/07/2026 11:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÃ YÊN LẠC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:35 10/07/2026
đến
16:00 16/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 16/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
180.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/07/2026 (13/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THANH PHÚ Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Bản Hậu - - Xã Lập Thạch - Tỉnh Phú Thọ
2 Trung tâm giám định chất lượng xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 7 đường Lạc Long Quân, phường Vĩnh Phúc, tỉnh Vĩnh Phúc - - Phường Vĩnh Phúc - Tỉnh Phú Thọ
3 Phòng Kinh tế xã Yên Lạc Đơn vị thẩm định báo cáo KTKT Xã Yên Lạc, tỉnh Phú Thọ
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH THÀNH HN Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Nhà số 24 ngõ 125 Vương Thừa Vũ, Phường Phương Liệt, TP Hà Nội - - Phường Phương Liệt - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH GOLD TEA VIỆT NAM Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số nhà 4, ngõ 1,phố Kim Đống, TDP An Lập - - Phường Vĩnh Phúc - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
2
- Loại thiết bị: Máy đào. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị hoặc tương đương (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
3
- Loại thiết bị: Máy lu. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị hoặc tương đương (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
4
- Loại thiết bị: Máy ủi. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị hoặc tương đương (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
5
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị hoặc tương đương (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
6
- Loại thiết bị: Máy trộn vữa. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị hoặc tương đương (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
7
- Loại thiết bị: Máy hàn điện. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị hoặc tương đương (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
8
- Loại thiết bị: Máy đầm bàn. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị hoặc tương đương (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
9
- Loại thiết bị: Máy đầm dùi. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị hoặc tương đương (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
10
- Loại thiết bị: Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc). - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị hoặc tương đương (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
11
- Loại thiết bị: Máy cắt gạch (đá). - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị hoặc tương đương (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
12
- Loại thiết bị: Máy thủy bình hoặc toàn đạc. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị hoặc tương đương (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1
13
- Loại thiết bị: Máy phát điện. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. - Tài liệu chứng minh: Hóa đơn mua máy móc, thiết bị hoặc tương đương (Trường hợp thiết bị đi thuê thì nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cung cấp).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông lót móng, M150, đá 1x2
47.531
m3
2
Bê tông móng, M150, đá 1x2
25.2783
m3
3
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 2,5m - Đường kính ≤1000mm
107
1 đoạn ống
4
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 2,5m - Đường kính ≤600mm
2
1 đoạn ống
5
Gối cống D1000
214
cái
6
Lắp đặt gối cống D1000
214
1cấu kiện
7
Quét nhựa bitum nóng vào tường 2 lớp
1019.56
m2
8
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su - Đường kính 1000mm
98
mối nối
9
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su - Đường kính 600mm
2
mối nối
10
RÃNH CHỊU LỰC
11
Đào móng - Cấp đất III
1.416
100m3
12
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85
1.1652
100m3
13
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
0.0277
100m3
14
Rải vải bạt xác rắn
0.2772
100m2
15
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.099
100m2
16
Bê tông đáy móng, bê tông M150, đá 1x2
4.158
m3
17
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch XMKN 6x10,5x22cm, vữa XM M75
5.808
m3
18
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
26.4
m2
19
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.1584
100m2
20
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
0.2478
tấn
21
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
0.1313
tấn
22
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2
2.97
m3
23
Lắp đặt cấu kiện tấm đan
33
1 cấu kiện
24
HỐ GA
25
Đào móng - Cấp đất III
0.9323
100m3
26
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.4469
100m3
27
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
0.0164
100m3
28
Ván khuôn móng ga
0.048
100m2
29
Bê tông đáy móng, M250, đá 1x2
2.42
m3
30
Ván khuôn tường ga
3.433
100m2
31
Bê tông thân ga, bê tông M250, đá 1x2
11.422
m3
32
Bê tông cổ hố ga, bê tông M200, đá 1x2
0.186
m3
33
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.0552
tấn
34
Xây hố van, hố ga bằng XMKN 6x10,5x22cm, vữa XM M75
0.1201
m3
35
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
0.504
m2
36
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.0753
100m2
37
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK ≤10mm
0.1322
tấn
38
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
0.1633
tấn
39
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2
2.3666
m3
40
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
1
1cấu kiện
41
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn, Trọng lượng cấu kiện < 2 tấn
4
1 cấu kiện
42
Mua nắp ga composite KT: 0,85mx0,85m, tải trọng 12,5T
3
cái
43
Lắp đặt nắp ga composite
3
1 cấu kiện
44
ĐIỆN CHIẾU SÁNG
45
Lắp dựng cột thép bát giác, Tròn côn 7m
20
1 cột
46
Lắp cần đèn D60, chiều dài cần đèn ≤2,8m
20
1 cần đèn
47
Lắp đèn năng lượng mặt trời 50W (gồm bóng đèn, tấm pin 150W 18V, bình tích điện 12,8V/42AH và phụ kiện)
20
bộ
48
Giá đỡ tấm pin KT: 750x670 thép hộp 13x26x1,4mm, thép ống D76x2
20
bộ
49
Đóng cọc chống sét V63x63x2,5m mạ kẽm râu thép D10 kèm tay bắt
20
cọc
50
Đào móng - Cấp đất III
0.1408
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây