Thông báo mời thầu

Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:02 05/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà lớp học bộ môn kết hợp các phòng đa chức năng và các hạng mục phụ trợ Trường THCS Hoàng lâu, xã Hoàng Lâu, huyện Tam Dương
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nhà lớp học bộ môn kết hợp các phòng đa chức năng và các hạng mục phụ trợ Trường THCS Hoàng lâu, xã Hoàng Lâu, huyện Tam Dương
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hoàng An, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
08:00 23/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
150/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
05/08/2026 13:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án xã Hoàng An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:00 05/08/2026
đến
08:00 23/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 23/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
400.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/08/2026 (21/03/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty Cổ phần tư vấn và xây dựng 128 và Chi nhánh công ty TNHH Phanxipang Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Phù Lập, xã Vĩnh Tường, tỉnh Phú Thọ và số 2 đường Lê Quảng Ba, tổ dân phố Trại Thủy, phường Vĩnh Phúc, tỉnh Phú Thọ
2 Công ty Cổ phần Kiến trúc Kiến Dương Vĩnh Phúc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu 3, xã Vĩnh Tường, tỉnh Phú Thọ
3 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng HV88 Tư vấn lập E-HSMT TDP Cửa Đồng, xã Bình Nguyên, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty Cổ phần tư vấn và xây dựng 128 Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Phù Lập, xã Vĩnh Tường, tỉnh Phú Thọ
5 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng HV88 Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP Cửa Đồng, xã Bình Nguyên, tỉnh Phú Thọ
6 Công ty Cổ phần tư vấn và xây dựng 128 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Phù Lập, xã Vĩnh Tường, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (có hóa đơn)
1
2
Ô tô tự đổ (Có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
2
3
Máy đầm bê tông - đầm bàn (Có hóa đơn)
1
4
Máy hàn (Có hóa đơn)
1
5
Máy đầm bê tông, đầm dùi (Có hóa đơn)
1
6
Máy trộn bê tông (Có hóa đơn)
1
7
Máy thủy bình (Có hóa đơn, đăng kiểm hoặc giấy còn hiệu lực)
1
8
Máy trộn vữa (Có hóa đơn)
1
9
Ô tô tải (có cần cẩu) ≥ 5 tấn (có đăng ký, đăng kiểm của cả xe và cần cẩu còn hiệu lực)
1
10
Máy cắt, uốn sắt (Có hóa đơn)
1
11
Máy cắt gạch đá (Có hóa đơn)
1
12
Máy toàn đạc điện tử (Có hóa đơn, giấy đăng kiểm hoặc giấy chứng nhận hiệu chuẩn còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lăng phun chữa cháy D13
15
chiếc
2
Lắp đặt trụ cứu hoả ĐK 100mm
3
cái
3
Lắp đặt trụ tiếp nước chữa cháy 2 cửa
1
cái
4
Hộp chữa cháy ngoài nhà có mái che
3
cái
5
Cuộn vòi chữa cháy D65
6
cuộn
6
Lăng phun chữa cháy D65
6
cái
7
Kệ đựng bình chữa cháy
18
cái
8
Nội quy tiêu lệnh
48
cái
9
Sơ đồ thoát nạn
18
cái
10
Hệ thống đèn Exit sự cố
11
Lắp đặt các automat 1 pha ≤10A
1
cái
12
Lắp đặt đèn chỉ dẫn thoát nạn
11.2
5 đèn
13
Lắp đặt đèn báo sự cố
15.2
5 đèn
14
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤15mm
650
m
15
Lắp đặt măng sông nhựa nối bằng p/p măng sông - Đường kính 16mm( tính theo cây nhự 2,97m/cái)
220
cái
16
Lắp đặt cút nhựa nối bằng p/p măng sông - Đường kính 16mm
195
cái
17
Lắp đặt Tê nhựa nối bằng p/p măng sông - Đường kính 16mm
40
cái
18
Kẹp giữ ống luồn dây đường kính D16mm
325
cái
19
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
650
m
20
Thiết bị PCCC
21
Tủ trung tâm báo cháy 20 zone
1
tủ
22
Tủ điều khiển 2 bơm chữa cháy
1
tủ
23
Máy bơm điện chữa cháy 3 pha Q =81m3/h, H = 55m
1
cái
24
Máy bơm chữa cháy diesel. Lưu lượng Q= 81m3/h.Cột áp H = 55m;
1
cái
25
Bình chữa cháy 8kg ABC- MFZL8
54
bình
26
Tủ phương tiện phá dỡ thô sơ
2
tủ
27
Thiết bị truyền tin báo cháy
1
bộ
28
Bình tích áp 100lít 10bar
1
bình
29
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
4.0525
tấn
30
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1074
tấn
31
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.792
tấn
32
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
1.2205
tấn
33
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2
0.081
m3
34
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ tấm đan
0.0036
100m2
35
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
0.0053
tấn
36
Lắp các loại CKBT đúc sẵn,
1
1cấu kiện
37
Xây bể chứa bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
8.7965
m3
38
Láng bể nước, dày 2cm, vữa XM M75
85.8944
m2
39
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75
202.1792
m2
40
Láng bề mặt bằng hồ xi măng
288.0736
m2
41
Thang xuống bể inox 304
6.02
kg
42
Băng cản nước
46
m
43
Nhà chứa máy bơm
44
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50
4.1468
m3
45
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75
38.93
m2
46
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
36.29
m2
47
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
38.93
m2
48
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
36.29
m2
49
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75
10.5
m2
50
Cửa đi khung sắt bịt tôn
2.64
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 20

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây