Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 17:27 06/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông nông thôn thôn Đình, xã Hội Thịnh, tỉnh Phú Thọ
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường giao thông nông thôn thôn Đình, xã Hội Thịnh, tỉnh Phú Thọ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hội Thịnh, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
10:00 16/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 172/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
06/08/2026 17:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án xã Hội Thịnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:26 06/08/2026
đến
10:00 16/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 16/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/08/2026 (14/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG LIÊN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán TDP Bảo Chúc - Thị trấn Hợp Hòa - Huyện Tam Dương - Tỉnh Vĩnh Phúc
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH THÁI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu hành chính 15 - - Phường Vĩnh Phúc - Tỉnh Phú Thọ
3 Phòng Kinh tế xã Hội Thịnh Đơn vị thẩm định thiết kế, dự toán Xã Hội Thịnh, tỉnh Phú Thọ
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH THÁI Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Khu hành chính 15 - - Phường Vĩnh Phúc - Tỉnh Phú Thọ
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH SƠN Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Khu HC 15 - - Phường Vĩnh Phúc - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Loại thiết bị: Máy đầm bàn. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
2
- Loại thiết bị: Máy đầm dùi. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
3
- Loại thiết bị: Máy đầm cóc. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
4
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan giấy chứng nhận đăng ký xe; giấy đăng kiểm xe còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
5
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
6
- Loại thiết bị: Máy trộn vữa. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
7
- Loại thiết bị: Máy lu. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
8
- Loại thiết bị: Máy ủi. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
9
- Loại thiết bị: Máy đào. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1
10
- Loại thiết bị: Máy thủy bình. - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu. - Tài liệu chứng minh: File scan hóa đơn mua thiết bị hoặc tương đương; Hợp đồng thuê thiết bị trong trường hợp đi thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính > 10mm
5.1786
tấn
2
Ván khuôn tấm đan
6.2496
100m2
3
Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2
117.18
m3
4
Lắp đặt tấm đan
1302
1 cấu kiện
5
ĐẢM BẢO AN TOÀN GIAO THÔNG
6
Nhân công đảm bảo an toàn giao thông (2 người/ ngày trong 90 ngày)
180
công
7
Cọc tiêu phân luồng giao thông (20m/ cọc, luân chuyển 2 lần theo tuyến)
31
cọc
8
Dây phản quang
5
cuộn
9
Đèn cảnh báo màu đỏ
4
đèn
10
NỀN ĐƯỜNG
11
Chặt cây sấu + xoan
9
cây
12
Cắt mặt đường bê tông
1.5
100m
13
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
108.64
m3
14
Phá dỡ kết cấu gạch đá
12.38
m3
15
Đào khuôn đường, đất cấp II
10.5528
100m3
16
Vận chuyển phế thải
1176.3
m3
17
Mua đất K95
1081.771
m3
18
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
8.1474
100m3
19
Dịch chuyển điểm đồng hồ đo nước, sửa điểm bục vỡ nước sạch, dịch chuyển đường ống nước sạch
50
điểm
20
MẶT ĐƯỜNG
21
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
3.8125
100m3
22
Bạt xác rắn
3324.97
m2
23
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2
641.33
m3
24
HỐ GA (11 HỐ)+ HỐ THU (29 HỐ)
25
Đào móng, đất cấp II (bao gồm cả vận chuyển đổ đi)
61.61
m3
26
Mua đất K95
22.6249
M3
27
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1704
100m3
28
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
5.44
m3
29
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.2806
100m2
30
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
8.15
m3
31
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75
20.29
m3
32
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 100
54.65
m2
33
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.7358
100m2
34
Bê tông xà dầm, giằng, bê tông M200, đá 1x2
8.76
m3
35
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1457
tấn
36
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.537
tấn
37
Tấm song gang có khung 850x850 tải trọng 25 tấn
11
tấm
38
Tấm song gang có khung 895x470 tải trọng 25 tấn
29
tấm
39
Lắp dựng tấm gang
40
1 cấu kiện
40
Lắp đặt ống nhựa HDPE phương pháp hàn gia nhiệt, đường kính ống 200mm
0.7
100m
41
Đào rãnh thoát nước, đất cấp II
22.4
m3
42
Đắp cát công trình
14.602
m3
43
RÃNH GẠCH XÂY (1302m)
44
Cắt mặt đường bê tông
5.7
100m
45
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
50.16
m3
46
Đào móng công trình, đất cấp II (bao gồm cả vận chuyển phế thải)
9.0849
100m3
47
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
114.58
m3
48
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
3.906
100m2
49
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
171.86
m3
50
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
269.25
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây