Thông báo mời thầu

Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:53 07/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp Kênh T31A-21
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp Kênh T31A-21
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố bổ sung có mục tiêu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 25/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
210/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
07/08/2026 14:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Củ Chi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:52 07/08/2026
đến
14:00 25/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 25/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
940.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín trăm bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/08/2026 (23/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI CÁT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 38/109 đường TA28, khu phố 5 - - Phường Thới An - Thành phố Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRUNG TIẾN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 1/7/12 Nguyễn Thái Sơn - - Phường Hạnh Thông - Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ BẢO TÍN Tư vấn lập E-HSMT Số 20/11, Tổ 54, Khu phố 7 - - Phường Trung Mỹ Tây - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BA LẺ BẢY Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 110/11, đường Bà Hom - - Phường Phú Lâm - Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DỊCH VỤ BẢO TÍN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 20/11, Tổ 54, Khu phố 7 - - Phường Trung Mỹ Tây - Thành phố Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BA LẺ BẢY Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 110/11, đường Bà Hom - - Phường Phú Lâm - Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe lu bánh hơi (Đơn vị tính: chiếc) Trọng lượng >= 16 tấn
1
2
Xe lu bánh thép (Đơn vị tính: chiếc) Trọng lượng >= 10 tấn
1
3
Xe lu rung (Đơn vị tính: chiếc) Trọng lượng/lực rung >= 25 tấn
1
4
Máy rải hỗn hợp cấp phối đá dăm (Đơn vị tính: chiếc) Năng suất rải >= 50m3/h
1
5
Máy ủi (Đơn vị tính: chiếc) Công suất >= 110CV
1
6
Máy đào (Đơn vị tính: chiếc) Dung tích >= 0,8m3
2
7
Ô tô tải tự đổ (Đơn vị tính: chiếc) Trọng tải hàng hóa cho phép tham gia giao thông >= 12 tấn
2
8
Xe tưới nước (Đơn vị tính: chiếc) Dung tích >= 5m3
1
9
Cần cẩu (Đơn vị tính: chiếc) Sức nâng >= 6 tấn
1
10
Máy trộn bê tông (đơn vị tính: chiếc)
1
11
Máy hàn điện (đơn vị tính: chiếc)
1
12
Máy đầm đất cầm tay (đơn vị tính: chiếc)
1
13
Máy đầm dùi (đơn vị tính: chiếc)
1
14
Máy đầm bàn (đơn vị tính: chiếc)
1
15
Máy cắt uốn thép (đơn vị tính: chiếc)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KÊNH BTCT
2
Vét hữu cơ
26.801
100m3 đất nguyên thổ
3
Đào kênh mương bằng máy đào, đất cấp II
74.712
100m3 đất nguyên thổ
4
Đắp đất công trình bằng đầm cóc, K=0,90, đất tận dụng
72.527
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn 1km, đất vét hữu cơ
21.733
100m3 đất nguyên thổ
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 4km tiếp theo, đất vét hữu cơ
21.733
100m3 đất nguyên thổ/km
7
Bê tông lót M150 (B12,5), đá 1x2
390.109
m3
8
Lớp đá dăm đệm móng chèn cát dày 10cm
390.109
m3
9
Thép móng D<=10
22.842
tấn
10
Thép móng 10
57.195
tấn
11
Thép tường D<=10
38.723
tấn
12
Thép tường 10
60.081
tấn
13
Thép đà giằng D<=10
2.321
tấn
14
Thép đà giằng 10
6.71
tấn
15
Thép tấm đan D<=10
28.758
tấn
16
Thép tấm đan 10
40.018
tấn
17
Thép hình tấm đan, khối lượng một cấu kiện ≤ 20 kg
45.819
tấn
18
Lắp đặt thép hình tấm đan, khối lượng một cấu kiện ≤ 20 kg
45.819
tấn
19
Thép hình tấm đan, khối lượng một cấu kiện ≤ 50 kg
45.715
tấn
20
Lắp đặt thép hình tấm đan, khối lượng một cấu kiện ≤ 50 kg
45.715
tấn
21
Thép tấm nắp D<=10
0.195
tấn
22
Thép tấm nắp 10
0.328
tấn
23
Ván khuôn kênh (móng + tường)
136.061
100m2
24
Ván khuôn tấm nắp
0.288
100m2
25
Ván khuôn tấm đan
18.97
100m2
26
Bê tông đá 1x2, M250 (B20) bản đáy
885.843
m3
27
Bê tông đá 1x2, M250 (B20) tường
1444.366
m3
28
Bê tông đá 1x2, M250 (B20) đà giằng
56.458
m3
29
Bê tông đá 1x2, M250 (B20) tấm đan
622.998
m3
30
Bê tông đá 1x2, M300 (B22,5) bản đáy cống
5.016
m3
31
Bê tông đá 1x2, M300 (B22,5) tường cống
8.16
m3
32
Bê tông đá 1x2, M300 (B22,5) tấm nắp cống
5.776
m3
33
Đá 4x6 chèn đá dăm làm lọc ngược
86.506
m3
34
Vải địa kỹ thuật làm lọc ngược
12.752
100m2
35
Ống nhựa Pvc D34mm
37.837
100m
36
Khớp nối Pvc KN92
1532.69
m
37
Lắp đặt tấm đan, trọng lượng cấu kiện ≤ 1 tấn
865
cấu kiện
38
Lắp đặt tấm đan, trọng lượng cấu kiện ≤ 2 tấn
762
cấu kiện
39
CỬA XẢ VÀ GIA CỐ CUỐI TUYẾN
40
Bê tông lót M150 (B12,5), đá 1x2
17.413
m3
41
Lớp đá dăm đệm móng chèn cát dày 10cm
17.413
m3
42
Thép bản đáy D<=10mm
0.054
tấn
43
Thép bản đáy 10mm< D <=18mm
0.106
tấn
44
Thép tường D<=10mm
0.06
tấn
45
Thép tường 10mm< D <=18mm
0.074
tấn
46
Thép mái gia cố D<=10mm
1.347
tấn
47
Ván khuôn móng
0.365
100m2
48
Ván khuôn tường
0.183
100m2
49
Bê tông đá 1x2, M250 (B20) bản đáy
2.5
m3
50
Bê tông đá 1x2, M250 (B20) tường
2.125
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 17

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây