Thông báo mời thầu

Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:24 21/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Điểm quy hoạch dân cư Thiết Tràng (phía Đông Nam UBND Nhơn Mỹ)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Điểm quy hoạch dân cư Thiết Tràng (phía Đông Nam UBND Nhơn Mỹ)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách do phường quản lý (tiền sử dụng đất) và các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường An Nhơn, Tỉnh Gia Lai
Thời điểm đóng thầu
07:05 30/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
11/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
21/08/2026 14:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý phường An Nhơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:22 21/08/2026
đến
07:05 30/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:05 30/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/08/2026 (27/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CHI NHÁNH CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG KIẾN TA TẠI BÌNH ĐỊNH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 522 Đường Trần Phú, Phường Bình Định, Tỉnh Gia Lai, Việt Nam
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG TỔNG HỢP THANH LINH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 220 Trường Chinh, Tổ dân phố Tiên Hòa - - Phường An Nhơn Đông - Tỉnh Gia Lai
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ AN PHÚ Tư vấn lập E-HSMT Số nhà: 688- Đường Võ Nguyên Giáp- Phường An Nhơn Nam- Tỉnh Gia Lai - - Phường An Nhơn Nam - Tỉnh Gia Lai
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI HÒA Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố An Ngãi - - Phường An Nhơn Đông - Tỉnh Gia Lai
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ AN PHÚ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà: 688- Đường Võ Nguyên Giáp- Phường An Nhơn Nam- Tỉnh Gia Lai - - Phường An Nhơn Nam - Tỉnh Gia Lai
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI HÒA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố An Ngãi - - Phường An Nhơn Đông - Tỉnh Gia Lai
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI HÒA Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị Khu phố An Ngãi - - Phường An Nhơn Đông - Tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 1,25m3
1
2
Máy ủi ≥110CV
1
3
Máy lu bánh thép ≥16T
1
4
Ô tô tự đổ ≥10T
2
5
Máy trộn bê tông 250 lít
2
6
Máy cắt uốn 5kW
2
7
Máy hàn điện 23kW
1
8
Máy đầm đất cầm tay 70kg
1
9
Máy đầm dùi 1,5kW
1
10
Máy đầm bàn 1kW
1
11
Xe cẩu 5 tấn
1
12
Ô tô có cần cẩu ≥10T
1
13
Xe nâng 12m
1
14
Ô tô tưới nước 5m3
1
15
Ô tô tưới nước 5m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt nối nhựa PVC nối bằng p/p dán keo - Đường kính 42mm
4
cái
2
Lắp đặt co nhựa PVC nối bằng p/p dán keo - Đường kính 42mm
1
cái
3
Lắp đặt bít nhựa PVC nối bằng p/p dán keo - Đường kính 114mm
1
cái
4
Lắp đặt thép V63x63x5mm
7.7
kg
5
Lắp đặt bu lông thép chữ U, L60, dày 8mm, mạ kẽm
1
con
6
Lắp đặt cáp thép treo máy bơm D12mm
70
m
7
Lắp đặt ốc siết cáp
6
con
8
Lắp đặt máy bơm hỏa tiễn 2HP
1
cái
9
PHẦN ĐZ 0,4KV XDM
10
PHẦN XÂY DỰNG
11
Đào, đúc móng cột MT-1 (cột BTLT-8,5m)
3
móng
12
Đào, đúc móng cột MT-3G (cột BTLT-8,5m)
6
móng
13
PHẦN LẮP ĐẶT
14
Tiếp địa R-4C
9
hệ
15
Nối đất xà NĐX-1, NK
9
hệ
16
Cột BTLT-8,5m - PC.I-160-5 (TCVN 5847-2016)
15
cột
17
Cổ dề ghép cột CD-GC1
6
bộ
18
Cùm PA-1C
3
bộ
19
Cùm PA-2N
6
bộ
20
Phụ kiện đường dây 0,4kV XDM
1
hệ
21
PHẦN THÍ NGHIỆM ĐƯỜNG DÂY 0,4KV
22
Thí nghiệm dây dẫn
1
sợi
23
Thí nghiệm tiếp địa đường dây
9
hệ
24
PHẦN DƯỜNG DÂY CHIẾU SÁNG
25
Đào, đúc móng cột MT-1 (cột BTLT-8,5m)
3
móng
26
Cột BTLT-8,5m - PC.I-160-5 (TCVN 5847-2016)
3
cột
27
Móng trụ chiếu sáng MCS-1
1
móng
28
Cột đèn chiếu sáng 8m + cần hai 2m
1
cột
29
Mương cáp ngầm vỉa hè (đoạn 1m)
29
mét
30
Bảng điện cửa cột
1
bảng
31
Tiếp địa R-1C
1
hệ
32
Nối đất xà NĐX-1, NK
5
hệ
33
Cần đèn chiếu sáng đơn CĐ-1 (3m)
5
bộ
34
Cùm cần đèn cột đơn CĐ-1
3
bộ
35
Cung cấp & lắp đặt cùm cần đèn cột đôi CCĐ-2D
2
bộ
36
Đèn chiếu sáng cao áp 100W,tiết giảm công suất 2-5 cấp
7
bộ
37
Phụ kiện đường dây chiếu sáng
1
hệ
38
Vận chuyển cấu kiện bê tông bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn
1.6299
10 tấn/1km
39
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤1T bằng cần cẩu - Bốc xếp xuống
71
1 cấu kiện
40
Vận chuyển ống cống bê tông bằng ô tô vận tải thùng 12 tấn
15.8228
10 tấn/1km
41
HỆ THỐNG CẤP NƯỚC SINH HOẠT
42
1. Lắp đặt ống và phụ kiện:
43
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất III
1.206
100m3
44
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.603
100m3
45
Đắp móng đường ống bằng thủ công
60.3
m3
46
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.05
m3
47
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
0.07
1m3
48
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
0.07
m3
49
Lắp đặt ống nhựa HDPE đường kính 110mm bằng phương pháp hàn gia nhiệt, chiều dày 6,6mm
1.08
100m
50
Lắp đặt Ống nhựa HDPE bằng p/p hàn - Đường kính ống 63x4,7mm
3.38
100 m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 20

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây