Thông báo mời thầu

Xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:00 25/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Khu dân cư trung tâm Đông – Bắc công viên Vân Sơn
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Khu dân cư trung tâm Đông – Bắc công viên Vân Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách do phường quản lý (Tiền sử dụng đất) và các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường An Nhơn, Tỉnh Gia Lai
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 29/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
09/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
25/08/2026 15:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý phường An Nhơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:58 25/08/2026
đến
10:00 29/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 29/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/08/2026 (27/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI HÒA Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu phố An Ngãi - - Phường An Nhơn Đông - Tỉnh Gia Lai
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG TỔNG HỢP THANH LINH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 220 Trường Chinh, Tổ dân phố Tiên Hòa - - Phường An Nhơn Đông - Tỉnh Gia Lai
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI HÒA Tư vấn lập E-HSMT Khu phố An Ngãi - - Phường An Nhơn Đông - Tỉnh Gia Lai
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ AN PHÚ Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà: 688- Đường Võ Nguyên Giáp- Phường An Nhơn Nam- Tỉnh Gia Lai - - Phường An Nhơn Nam - Tỉnh Gia Lai
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI HÒA Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu phố An Ngãi - - Phường An Nhơn Đông - Tỉnh Gia Lai
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ AN PHÚ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà: 688- Đường Võ Nguyên Giáp- Phường An Nhơn Nam- Tỉnh Gia Lai - - Phường An Nhơn Nam - Tỉnh Gia Lai
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI HÒA Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị Khu phố An Ngãi - - Phường An Nhơn Đông - Tỉnh Gia Lai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 1,25m3
2
2
Máy ủi ≥110CV
1
3
Máy lu bánh thép ≥16T
2
4
Máy hàn điện 23kW
1
5
Máy bơm nước Diezel 5CV
1
6
Ô tô tưới nước 5m3
1
7
Ô tô tự đổ ≥10T
4
8
Máy trộn bê tông 250 lít
4
9
Máy đầm đất cầm tay 70kg
3
10
Máy đầm bàn 1kW
3
11
Máy đầm dùi 1,5kW
3
12
Ô tô có cần cẩu ≥10T
1
13
Xe nâng 12m
1
14
Máy hàn 14kW
2
15
Máy cắt uốn 5kW
5
16
Xe cẩu 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SAN NỀN
2
Phát dọn mặt bằng chuẩn bị thi công
249.822
100m2
3
Đào xúc đất bằng máy đào
213.3652
100m3
4
Cung cấp đất đắp cho công trình
213.3652
100m3
5
Vận chuyển đất từ mỏ đến chân công trình bằng ô tô tự đổ
2560.38
10m³/1km
6
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,90
193.9684
100m3
7
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
8
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
11.0765
100m3
9
Vận chuyển đất đi bãi thải bằng ô tô tự đổ
110.765
10m³/1km
10
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV
11.0765
100m3
11
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
59.8689
100m3
12
Đào xúc đất bằng máy đào
67.6519
100m3
13
Cung cấp đất đắp cho công trình
67.6519
100m3
14
Vận chuyển đất từ mỏ đến chân công trình bằng ô tô tự đổ
811.8223
10m³/1km
15
Lót bạt nhựa đáy khuôn đường
3064.43
m2
16
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M300, đá 2x4, PCB40
612.89
m3
17
Ván khuôn mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ bằng ván khuôn thép (Sửa đổi TT09/2024)
1.6344
100m2
18
Làm khe co
855.6
m
19
Làm khe giãn
89.7
m
20
Làm khe dọc
677.21
m
21
Đào nền đường bằng máy đào
6.9597
100m3
22
Vận chuyển đất đi bãi thải bằng ô tô tự đổ
69.597
10m³/1km
23
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV
6.9597
100m3
24
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
36.4737
100m3
25
Đào xúc đất bằng máy đào
41.2153
100m3
26
Cung cấp đất đắp cho công trình
41.2153
100m3
27
Vận chuyển đất từ mỏ đến chân công trình bằng ô tô tự đổ
494.5834
10m³/1km
28
Lót bạt nhựa đáy khuôn đường
2221.27
m2
29
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M300, đá 2x4, PCB40
444.25
m3
30
Ván khuôn mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ bằng ván khuôn thép (Sửa đổi TT09/2024)
1.0327
100m2
31
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn bó vỉa
5.8807
100m2
32
Bê tông bỏ vỉa bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
70.43
m3
33
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
1118
1cấu kiện
34
Ván khuôn móng dài
0.8313
100m2
35
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, lan can, gờ chắn, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
17.46
m3
36
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
41.84
m3
37
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC MƯA
38
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1.0163
100m3
39
Lắp đặt gối cống, đường kính D1000mm
52
cái
40
GTB cống D1000; H10
97
m
41
GTB cống D1000; H30
20
m
42
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4m - Đường kính ≤1000mm
28
1 đoạn ống
43
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m - Đường kính ≤1000mm
1
1 đoạn ống
44
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m - Đường kính ≤1000mm
1
1 đoạn ống
45
Quét nhựa bi tum và dán bao tải 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
8.23
m2
46
Nối cống bằng vữa xi măng M100 quanh nối mối cống
2.45
m3
47
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
3.6339
100m3
48
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
5.5346
100m3
49
Lắp đặt gối cống, đường kính d600mm
206
cái
50
Cung cấp cống ống cống H10, D600
418
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 15

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây