Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 17:21 19/04/2019
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp, mở rộng khu Hiệu bộ Trường tiểu học Chu Văn An
Gói thầu
Xây lắp
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp, mở rộng Khu hiệu bộ Trường tiểu học Chu Văn An
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 06/05/2019

Nội dung chính

a. Phần xây mới: Xây dựng mở rộng khu Nhà hiệu bộ mới 3 tầng S= 411m2 với nội dung xây dựng cụ thể như sau: - Tầng 1 bố trí: Khu sơ chế phục vụ cho Bếp hiện trạng. Khu để xe đạp xe máy. Phòng để máy nổ 7,8m2. Phòng bảo vệ 9,7m2; Khu cầu thang bộ. - Tầng 2 bố trí: Phòng dụng cụ 19,8m2; Phòng thư viện 56m2. - Tầng 3 bố trí: Phòng hiệu trưởng, phòng hiệu phó, phòng kế toán (diện tích mỗi phòng S= 19,8m2) * Nội dung xây dựng: - Nhà có chiều cao mỗi tầng 3,6m, hệ thống cửa dùng cửa nhựa lõi thép, nền nhà lát gạch liên doanh 500x500, sơn bả toàn bộ nhà. Khu phòng sơ chế tầng 1 tường ốp gạch 300x450 cao 2,7m. Khu nhà để xe nền lát gạch đất nung mầu đỏ 400x400. - Cầu thang có kết cấu bê tông cốt thép, bậc thang xây gạch chỉ, mặt bậc lát đá Granit tự nhiên, lan can cầu thang xây tường gạch 110, tay vịn dùng ống inox D76. + Móng băng có kích thước B1=1,6m; B2= 1,4m, tiết diện dầm móng 350x600mm, bê tông cốt thép móng mác 200 đá 2x4, bê tông lót đáy móng đá 4x6 mác 100. + Kết cấu thân nhà là hệ khung bê tông cốt thép chịu lực cột có tiện diện 220x350 và 220x220, dầm chính có tiết diện 220x500mm, dầm phụ có tiết diện 220x350mm, sàn bê tông cốt thép mác 200 đá 1x2 dày 100mm. - Lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng cho toàn nhà bao gồm hệ thống đèn tuýp đơn, , tuýp đôi Led. Lắp đặt hệ thống đóng ngắt bao gồm các attomat 2P -16A,24A,32A, 50A,75A, ổ cắm, công tắc, chiết áp quạt, tủ điện. - Cung cấp điện cho các thiết bị là các dây dẫn 2x0,75mm2; 2x1,5mm2; 2x2,5mm2; 2x4mm2; 2x6mm2.... - Lắp đặt hệ thống làm mát các phòng bao gồm: quạt trần D1000, quạt treo tường D400. b. Phần cải tạo, sửa chữa: - Cải tạo khu vệ sinh khu nhà hiệu bộ cũ: Thay thế các thiết bị vệ sinh, ốp lại tường bằng gạch 300x450, lát lại nền bằng gạch 300x300 chống trơn. - Lát lại 601m2 sân trường đã bị hỏng bằng gạch Terazo 400x400. - Xây mới chuyển cổng cũ ra vị trí mới cho phù hợp với lối vào trong Trường: Trụ cổng bê tông cốt thép, xây gạch ốp trụ KT 500x500, trụ cổng ốp đá Granit tự nhiên. - Cải tạo khu vệ sinh cũ khu hiệu bộ và khu lớp học: Đục tẩy tường ốp lại bằng gạch 300x450, nền lát lại bằng gạch 300x300 chống trơn, thay thế toàn bộ thiết bị vệ sinh.

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSMT từ
09:00 25/04/2019
đến
09:00 06/05/2019
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
1.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
09:15 06/05/2019
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec
Số tiền
35.000.000 VND
Bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây