Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Công ty TNHH Phúc Lợi - Nam Giang | Tư vấn lập hồ sơ thiết kế bản vẽ | |
| 2 | Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Nam Giang | Đơn vị thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán | |
| 3 | Công ty TNHH Tư vấn Xây lắp và thương mại Thành Tín | Tư vấn lập E-HSMT, Tư vấn đánh giá E-HSDT | |
| 4 | Công ty TNHH tư vấn đầu tư và thương mại Kiến Nam | Đơn vị thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu |
| Nội dung cần làm rõ | Kính gửi: Ủy ban nhân dân xã Chơ Chun
Bên mời thầu yêu cầu hợp đồng tương tự - Xây mới tường rào cổng ngõ dài: 161,57 m. Trong đó: Tường rào loại 1 dài: 86,38 mét. + Tường rào loại 2 dài 75,19 mét. - Sân bê tông: Đổ bê tông nền đá 1x2 M200 diện tích: 934,44 m2M200dày 12 cm: 618,66 m2. bê tông đá 1x2 M200dày 10 cm: 618,66 m2 - Bếp ăn: Quy mô 1 tầng, diện tích xây dựng 82m2, (i) Số lượng hợp đồng là 2, mỗi hợp đồng có giá trị tối thiểu là 894.000.000 VND. (ii) số lượng hợp đồng ít hơn hoặc nhiều hơn 2, trong đó có ít nhất 01 hợp đồng có giá trị tối thiểu là 894.000.000 VND và tổng giá trị tất cả các hợp đồng ≥ 1.788.000.000 VND. Loại công trình: Công trình dân dụng Cấp công trình: Cấp III Nhà thầu chúng tôi nhận thấy đây là Công trình dân dụng quy mô nhỏ. Bên mời thầu yêu cầu tính chất công việc rập khuôn như vậy ảnh hưởng đến quá trình tham gia của các nhà thầu tham dự. Yêu cầu bên mời thầu làm rõ. |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Đính kèm công văn làm rõ. |
| File đính kèm nội dung trả lời | tra loi kien nghị lan 1.doc |
| Ngày trả lời | 09:32 03/08/2020 |
BẢNG DỮ LIỆU
| E-CDNT 1.1 | Ủy ban nhân dân xã Chơ Chun |
| E-CDNT 1.2 |
Xây lắp Trường PTDTBT tiểu học liên xã La Êê - Chơ Chun, hạng mục: Tường rào cổng ngõ, sân nền, bếp ăn 180 Ngày |
| E-CDNT 3 | Nguồn Ngân sách trung ương thực hiện Chương trình mục tiêu quốcgia xây dựng nông thôn mới +vốn đối ứng ngân sách huyện, ngân sách xã, đóng góp của nhân dân và huy động khác |
| E-CDNT 5.3 |
|
| E-CDNT 5.6 | Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp |
| E-CDNT 10.1(g) | - Hợp đồng tương tự: Công trình dân dụng, cấp III (tương tự gói thầu đang mời thầu), Hợp đồng + phụ lục giá chi tiết hợp đồng, biên bản nghiệm thu đưa công trình vào sử dụng, hóa đơn giá trị tăng và bản sao các văn bản liên quan để chứng minh loại, cấp công trình công trình. + Bản sao các văn bản liên quan để chứng minh loại, cấp công trình công trình. - Năng lực tài chính: Nhà thầu nộp báo cáo tài chính 3 năm 2017, 2018, 2019 ( báo cáo tài chính phải được in đầy đủ bảng biểu theo quy định của Bộ tài chính, có xác nhận của hệ thống ký điện tử) và bảng chụp được chứng thực các tài liệu sau: + Biên bản quyết toán thuế của nhà thầu trong năm tài chính gần nhất. + Tờ khai quyết toán thuế có xác nhận của cơ quan quản lý thuế hoặc tờ khai thuế điện tử và tài liệu chứng minh thực hiện nghĩa vụ nộp thuế phù hợp với tờ khai. + Văn bản xác nhận của cơ quan quản lý thuế (xác nhận nộp cả năm) về việc thực hiện nghĩa vụ nộp thuế trong năm tài chính gần nhất. + Báo cáo tài chính kiểm toán (nếu là đơn vị thuộc đối tượng bắt buộc phải kiểm toán theo pháp luật Việt Nam) + Nhân sự chủ chốt: Bằng cấp theo yêu cầu, chứng chỉ có liên quan, chứng minh nhân dân, giấy xác nhận của chủ đầu tư cho các hợp đồng tương tự mà nhân sự đã tham gia thực hiện hoặc có tên trong biên bản nghiệm thu đưa công trình vào sử dụng. - Máy móc thiết bị: Hóa đơn mua bán, các loại hồ sơ thủ tục khác theo yêu cầu cụ thể của từng lĩnh vực trong E-Hồ sơ mời thầu. Tài liệu chứng minh thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê. + Đối với xe ô tô tải >= 10T, máy đào 01 gầu >= 0,8 tấn phải có giấy chứng nhận đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định, Các tài liệu cùng nộp với E-HSDT phải là Scan bản gốc hoặc bản photo công chứng. |
| E-CDNT 16.1 | 120 ngày |
| E-CDNT 17.1 | Nội dung bảo đảm dự thầu: - Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 19.000.000 VND - Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 150 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu. |
| E-CDNT 16.2 | Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu. |
| E-CDNT 25.2 | Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 30 % giá dự thầu của nhà thầu. |
| E-CDNT 27.1 | Phương pháp đánh giá E-HSDT:
(Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT). a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi) |
| E-CDNT 27.2.1 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất. |
| E-CDNT 29.4 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất. |
| E-CDNT 31.1 | Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. |
| E-CDNT 32 | -Địa chỉ của Chủ đầu tư:
Ủy ban nhân dân xã Chơ Chun.
Địa chỉ: Xã Chơ Chun, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam
Điện thoại: 0983790566 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ông Pơ Loong A Đốc – Chủ tịch Ủy ban nhân dân xã Chơ Chun. Địa chỉ: Xã Chơ Chun, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam, Điện thoại: 0965134135 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Tổ chuyên gia đấu thầu Ủy ban nhân dân xã Chơ Chun. Địa chỉ: Xã Chơ Chun, huyện Nam Giang, tỉnh Quảng Nam, Điện thoại: 0983790566 |
| E-CDNT 33 | Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân
thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Tổ kiểm tra, giám sát đấu thầu tỉnh Quảng Nam, Địa chỉ: 02 Trần Phú – Tp. Tam Kỳ- Quảng Nam. SĐT: 02353810394 |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự thành công trong cách ứng xử với người khác phụ thuộc vào việc nắm được góc nhìn của người khác với thái độ cảm thông. "
Dale Carnegie
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Chơ Chun đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Ủy ban nhân dân xã Chơ Chun đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.