Thông báo mời thầu

Xây lắp (Bao gồm chi phí dự phòng)

Tìm thấy: 09:41 22/02/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
KHLCNT Nhà lớp học Trường TH Số 2 Xuân Trạch, khu vực Ngọn Rào
Tên gói thầu
Xây lắp (Bao gồm chi phí dự phòng)
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
11:30 28/02/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
313/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/02/2023 09:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân huyện Bố Trạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:40 22/02/2023
đến
11:30 28/02/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:30 28/02/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/02/2023 (28/06/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đầu tư và TVXD ODA Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Thôn 4, xã Trung Trạch, huyện Bố Trạch, Quảng Bình
2 Công ty TNHH Đầu tư và TVXD Trường Thành Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 106, Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Đồng Phú, Thành phố Đồng Hới, Quảng Bình
3 Phòng Kinh tế Hạ Tầng huyện Bố Trạch Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán TT. Hoàn Lão- huyện Bố Trạch - tỉnh Quảng Bình
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng & TM Thanh Hà Tư vấn lập E-HSMT TT. Hoàn Lão- huyện Bố Trạch - tỉnh Quảng Bình
5 Ban QLDA ĐTXD&PTQĐ huyện Bố Trạch Tư vấn thẩm định E-HSMT TT. Hoàn Lão- huyện Bố Trạch - tỉnh Quảng Bình
6 Ban QLDA ĐTXD&PTQĐ huyện Bố Trạch Tư vấn đánh giá E-HSDT TT. Hoàn Lão- huyện Bố Trạch - tỉnh Quảng Bình
7 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Bố Trạch Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TT. Hoàn Lão- huyện Bố Trạch - tỉnh Quảng Bình

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: PHẦN MÓNG
2
Đào móng bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
2.234
100m3
3
Đào móng bậc cấp - Cấp đất III
5.6316
1m3
4
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.7447
100m3
5
Lót cát móng đá tưới nước đầm kỹ
7.0688
m3
6
Bê tông lót móng, đá 2x4, M100
13.804
m3
7
Bê tông móng, đá 1x2, M200
29.8073
m3
8
Bê tông cổ móng, đá 1x2, M200
6.8689
m3
9
Bê tông giằng móng, đá 1x2, M200
7.1147
m3
10
Xây móng bằng đá hộc, dày <=60cm, vữa XM M75
85.9167
m3
11
Xây chèn móng biên bằng gạch đặc không nung, vữa XM M75
2.4602
m3
12
Xây bậc cấp bằng gạch đặc không nung, vữa XM M75
8.8985
m3
13
Ván khuôn giằng móng
0.6159
100m2
14
Ván khuôn móng
1.3511
100m2
15
Lắp dựng cốt thép móng, giằng móng, ĐK ≤10mm
1.0112
tấn
16
Lắp dựng cốt thép móng, giằng móng, ĐK ≤18mm
1.303
tấn
17
Lắp dựng cốt thép móng, giằng móng, ĐK >18mm
0.4765
tấn
18
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90 (tận dụng)
2.2452
100m3
19
Trát chân móng chiều dày trát 2cm, vữa XM M75
53.464
m2
20
Ốp gạch thẻ Hạ Long vào chân móng, vữa XM M75
53.464
m2
21
HẠNG MỤC: PHẦN THÂN
22
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
7.5449
m3
23
Bê tông cột, chiều cao ≤28m, đá 1x2, M200
7.8569
m3
24
Bê tông dầm, đá 1x2, M200
60.2802
m3
25
Bê tông sàn, đá 1x2, M200
69.059
m3
26
Bê tông lanh tô, ô văng, giằng mái, đá 1x2, M200
15.589
m3
27
Bê tông cầu thang, đá 1x2, M200
7.6015
m3
28
Lắp dựng cốt thép cột, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2985
tấn
29
Lắp dựng cốt thép cột, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.8895
tấn
30
Lắp dựng cốt thép cột, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.7044
tấn
31
Lắp dựng cốt thép cột, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.3371
tấn
32
Lắp dựng cốt thép cột, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
1.4789
tấn
33
Lắp dựng cốt thép dầm, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.6244
tấn
34
Lắp dựng cốt thép dầm, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
3.9313
tấn
35
Lắp dựng cốt thép dầm, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.4537
tấn
36
Lắp dựng cốt thép dầm, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
3.1822
tấn
37
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
6.9726
tấn
38
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.0043
tấn
39
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.6969
tấn
40
Lắp dựng cốt thép cầu thang, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.3087
tấn
41
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ô văng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2433
tấn
42
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ô văng, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.3142
tấn
43
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ô văng, giằng mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.3717
tấn
44
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ô văng, giằng mái, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
0.7281
tấn
45
Xây tường gạch 2 lỗ câu gạch đặc không nung ngoài nhà, dày 22cm, cao ≤6m, vữa XM M75
26.2904
m3
46
Xây tường gạch 2 lỗ không nung trong nhà, dày 22cm, cao ≤6m, vữa XM M75
30.4022
m3
47
Xây tường, lan can hành lang bằng gạch 6 lỗ không nung, dày 17cm, cao ≤6m, vữa XM M75
5.3018
m3
48
Xây lan can cầu thang bằng gạch 2 lỗ không nung, dày 11cm, cao ≤6m, vữa XM M75
2.1318
m3
49
Xây bục giảng bằng gạch 2 lỗ không nung, dày 11cm, cao ≤6m, vữa XM M75
0.5456
m3
50
Xây tường gạch 2 lỗ câu gạch đặc không nung ngoài nhà, dày 22cm, cao ≤28m, vữa XM M75
28.9832
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp (Bao gồm chi phí dự phòng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp (Bao gồm chi phí dự phòng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 132

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây