Thông báo mời thầu

Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)

Tìm thấy: 12:52 27/11/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hàng rào, khuôn viên Trường TH Mỹ Trạch
Tên gói thầu
Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn thực hiện Chương trình MTQG xây dựng NTM giai đoạn 2021-2025, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 04/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
QĐ số 538/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/11/2023 12:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Mỹ Trạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:50 27/11/2023
đến
09:00 04/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 04/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/12/2023 (02/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn XD Cao Gia Phát Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Phòng Kinh tế - Hạ tầng Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TẤN VŨ Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty TNHH ĐT&TVXD Trường Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TẤN VŨ Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty TNHH ĐT&TVXD Trường Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Máy đào, gàu ≤ 0,5 m3; Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng); kèm theo giấy đăng ký.
1
2
- Máy lu ≥9T; Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng); kèm theo giấy đăng ký.
1
3
- Ô tô tự đổ trọng tải ≥7 tấn; Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng); kèm theo giấy đăng ký và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời gian hiệu lực).
2
4
- Máy ủi 70-110cv; Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động. Tài liệu chứng minh thiết bị là thuộc sở hữu Nhà thầu (hoặc thuê mướn có hợp đồng); kèm theo giấy đăng ký.
1
5
- Máy trộn bê tông (vữa) ≥250L; Phải có hóa đơn mua bán hàng (Hóa đơn VAT)
1
6
- Máy đầm dùi 1,5 kW; Phải có hóa đơn mua bán hàng (Hóa đơn VAT)
1
7
- Máy đầm bàn 1,0 kW; Phải có hóa đơn mua bán hàng (Hóa đơn VAT)
1
8
- Máy bơm nước; Phải có hóa đơn mua bán hàng (Hóa đơn VAT)
1
9
- Máy đầm cóc; Phải có hóa đơn mua bán hàng (Hóa đơn VAT)
1
10
- Máy thủy bình
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ hàng rào bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
30.14
m3
2
Phá dỡ hàng rào bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu gạch
106.1
m3
3
Đào xúc đất bồn hoa đổ thải
0.732
100m3
4
Đào xúc phế thải hàng rào đổ thải
1.3624
100m3
5
Vận chuyển đất bồn hoa đổ thải bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m
0.732
100m3
6
Vận chuyển phế thải hàng rào bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m
1.3624
100m3
7
Phá dỡ sân bê tông hiện trạng bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
102.744
m3
8
Đào san đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
2.127
100m3
9
Vận chuyển bê tông sân phá dỡ đổ thải bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m
1.0274
100m3
10
Vận chuyển đất đổ thải bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
2.127
100m3
11
Đệm cát đầm kỹ dày 5cm
83.35
m3
12
Lót lớp bạt da rắn
16.67
100m2
13
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 2x4, PCB40
166.7
m3
14
Cắt khe bê tông mặt sân
7.75
100m
15
Ván khuôn bê tông sân nền
0.1838
100m2
16
Lát gạch Granito 40x40x3cm
1667
m2
17
Bê tông lót móng M100, đá 2x4
0.6
m3
18
Xây gạch đặc bó vỉa bồn hoa vữa M75
2.52
m3
19
Trát móng dày 1,5cm, vữa XM M75
15.12
m2
20
Đào móng hàng rào bằng máy đào 0,8m3
2.0424
100m3
21
Đào móng trụ bằng máy đào 0,8m3
1.47
100m3
22
Đắp đất giáp thổ bằng đầm cóc (bằng 1/3 đất đào)
1.17
100m3
23
Bê tông lót móng M100, đá 2x4
12.028
m3
24
Bê tông giằng móng, giằng tường M200 đá 1x2
19.9582
m3
25
Lắp dựng cốt thép giằng móng, giằng tường, ĐK ≤10mm
1.3363
tấn
26
Ván khuôn bê tông lót
0.669
100m2
27
Ván khuôn giằng móng, giằng tường
1.275
100m2
28
Xây móng bằng đá hộc vữa XM M75
104.3586
m3
29
Xây tường thẳng bằng không nung, vữa XM M75
17.3048
m3
30
Trát móng dày 1,5cm, vữa XM M75
200.706
m2
31
Trát tường dày 1,5cm, vữa XM M75
903.99
m2
32
Trát giằng móng, giằng tường VXM M75 dày 1.5cm
263.259
m2
33
Trát gờ chỉ hàng rào VXM M75
2833.06
m
34
Quét 2 nước sơn chân móng
307.2845
m2
35
Sơn tường hàng rào bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1023.785
m2
36
Bê tông lót móng trụ M100, đá 2x4
8.4555
m3
37
Bê tông móng trụ, M200, đá 1x2
16.38
m3
38
Bê tông cột trụ, M200, đá 1x2
14.406
m3
39
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm
1.9256
tấn
40
Ván khuôn bê tông lót trụ
0.3769
100m2
41
Ván khuôn móng cột
0.5985
100m2
42
Ván khuôn cột
2.5032
100m2
43
Xây cột trụ bằng gạch không nung, vữa XM M75
23.415
m3
44
Trát trụ cột dày 1,5cm, vữa XM M75
292.53
m2
45
Trát gờ chỉ trụ hàng rào VXM M75
1407
m
46
Sơn trụ hàng rào bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
292.53
m2
47
Đào móng hàng rào bằng máy đào 0,8m3
0.9133
100m3
48
Đào móng trụ bằng máy đào 0,8m3
0.644
100m3
49
Đắp đất giáp thổ bằng đầm cóc (bằng 1/3 đất đào)
0.5167
100m3
50
Bê tông lót móng M100, đá 2x4
5.268
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây