Thông báo mời thầu

Xây lắp(bao gồm chi phí dự phòng)

Tìm thấy: 17:55 05/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trụ sở làm việc của Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới Quảng Bình
Tên gói thầu
Xây lắp(bao gồm chi phí dự phòng)
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp năm 2023-2024 của Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới Quảng Bình
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Đồng Hới, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 14/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
21/QĐ-TTĐK
Ngày phê duyệt
05/06/2024 17:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới Quảng Bình

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:53 05/06/2024
đến
08:30 14/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 14/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/06/2024 (11/11/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TVXD HD Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ dân phố Đức Trường - Phường Đức Ninh Đông - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
2 Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 59 Lý Thường Kiệt, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình - Phường Đồng Mỹ - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY TNHH XD-TM AN NGUYÊN Tư vấn lập E-HSMT Số 88 Lý Thường Kiệt - Phường Đồng Phú - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
4 Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Tư vấn thẩm định E-HSMT 59 Lý Thường Kiệt, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình - Phường Đồng Mỹ - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
5 CÔNG TY TNHH XD-TM AN NGUYÊN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 88 Lý Thường Kiệt - Phường Đồng Phú - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
6 Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 59 Lý Thường Kiệt, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình - Phường Đồng Mỹ - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
7 Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu 59 Lý Thường Kiệt, thành phố Đồng Hới, tỉnh Quảng Bình - Phường Đồng Mỹ - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
29/QĐ-TTĐK
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 28/06/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
09:11 30/06/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô Tô tải 5T-10T; Đủ điều kiện hoạt động, sẵn sàng huy động, Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc được lập trong thời gian tham dự thầu và ghi rõ thực hiện cho gói thầu này với thời gian ≥ tiến độ gói thầu
1
2
Cần cẩu - sức nâng 5T-10T; Đủ điều kiện hoạt động, sẵn sàng huy động, Trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc được lập trong thời gian tham dự thầu và ghi rõ thực hiện cho gói thầu này với thời gian ≥ tiến độ gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ TRỤ SỞ LÀM VIỆC
HẠNG MỤC
2
Tháo dỡ trần
5.2542
m2
3
Tháo dỡ cánh cửa bằng thủ công
108.155
m2
4
Tháo dỡ hoa sắt cửa
49.655
m2
5
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
219.8
m
6
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
205.9769
m2
7
Phá dỡ mài Granito bậc cấp
16.6973
m2
8
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
3.5608
m3
9
Tháo dỡ gạch ốp tường
50.634
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
391.0491
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
695.2545
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
219.7608
m2
13
Tháo dỡ lớp đá chẻ ốp chân móng
38.7188
m2
14
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
208.3
m2
15
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
48
m2
16
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
19.1508
m2
17
Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤16m
148.473
m2
18
Tháo dỡ hệ thống xà gồ, cầu phong, li tô (trọn bộ)
1
căn
19
Tháo dỡ các thiết bị điện và nước
1
bộ
20
Phá dỡ tường thu hồi kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
21.6536
m3
21
Phá dỡ nền bê tông cũ để xử lý sụt lún
1.9024
m3
22
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
40.0505
m3
23
Vận chuyển phế thải 8 Km tiếp theo bằng ô tô - 7,0T
320.404
m3
24
Xây bù hèm cửa bằng gạch 2 lỗ không nung, vữa XM M100, PCB40
2.4503
m3
25
Trát má cửa, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
55.45
m2
26
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
117.8
m2
27
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
119.172
m2
28
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
48
m2
29
Vệ sinh bề mặt sàn bê tông trước khi chống thấm
40.05
m2
30
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng …
40.05
m2
31
Lát đá tự nhiên bậc tam cấp, cầu thang vữa XM M100, PCB40
16.6973
m2
32
Lát nền, sàn gạch ceramic 300x300mm loại chống trơn, vữa XM M75, PCB40
26.271
m2
33
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch LT 600x600, vữa XM M75, PCB40
179.7059
m2
34
Ốp chân tường KT 600x120
19.263
m2
35
Đục nhám mặt tường nhà vệ sinh trước khi ốp
38.79
m2
36
Ốp tường trụ, cột-tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM M75, PCB40
38.79
m2
37
Làm trần thả nhựa KT: 600x600
10.5084
m2
38
Lắp dựng cửa đi 1, 2 cánh mở quay nhôm Nam Sung hệ Xingfa, độ dày bao khung và cánh cửa 1,4-2mm, Kính an toàn 6,38mm, phụ kiện KinLong hoặc Huy Hoàng cao cấp chính hãng (hoặc tương đương)
27.23
m2
39
Lắp dựng cửa đi 4 cánh mở quay nhôm Nam Sung hệ Xingfa , độ dày bao khung và cánh cửa 1,4-2mm, Kính an toàn 6,38mm, phụ kiện KinLong hoặc Huy Hoàng cao cấp chính hãng (hoặc tương đương)
11.76
m2
40
Lắp dựng cửa sổ 1, 2, 4 cánh mở quay cánh nhôm Nam Sung hệ Xingfa , độ dày bao khung và cánh cửa 1,2-1,4mm, Kính an toàn 6,38mm, phụ kiện KinLong hoặc Huy Hoàng cao cấp chính hãng (hoặc tương đương)
27.36
m2
41
Lắp dựng cửa sổ 1, 2 cánh mở trượt cánh nhôm Nam Sung hệ Xingfa , độ dày bao khung và cánh cửa 1,2-1,4mm, Kính an toàn 6,38mm, phụ kiện KinLong hoặc Huy Hoàng cao cấp chính hãng (hoặc tương đương)
10.72
m2
42
Lắp dựng cửa sổ 1, 2 cánh mở hất cánh nhôm Nam Sung hệ Xingfa , độ dày bao khung và cánh cửa 1,2-1,4mm, Kính an toàn 6,38mm, phụ kiện KinLong hoặc Huy Hoàng cao cấp chính hãng (hoặc tương đương)
22.105
m2
43
Lắp dựng hoa sắt cửa bằng thép hộp 14x14x1,2mm
53.545
m2
44
Lắp dựng cửa cuốn dày 1-1,15mm
9.44
m2
45
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
72.751
1m2
46
LĐ ống thoát nước nhựa fi 110
76.5
m
47
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo, ĐK 90mm
20
cái
48
Lắp rọ sắt chắn rác
10
cái
49
Xử lý chống thấm cổ ống thoát nước mái
10
cái
50
Lắp dựng dàn giáo ngoài, cao ≤16m
394.74
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp(bao gồm chi phí dự phòng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp(bao gồm chi phí dự phòng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 93

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây