Thông báo mời thầu

Xây lắp (Bao gồm Chi phí Xây dựng và Dự phòng)

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:37 23/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo trường tiểu học Cảnh Hóa ( giai đoạn 2)
Tên gói thầu
Xây lắp (Bao gồm Chi phí Xây dựng và Dự phòng)
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, cải tạo trường tiểu học Cảnh Hóa ( giai đoạn 2)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quảng Trạch, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:09 28/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500247190_2506231631
Ngày phê duyệt
23/06/2025 16:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phù Cảnh

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:36 23/06/2025
đến
08:09 28/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:09 28/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
26.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/06/2025 (26/10/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Tư vấn Đầu tư Xây dựng An Phú Quý Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Quảng Thuận, thị xã Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình
2 Công ty TNHH TVXD Khoa Trung Tư vấn lập E-HSMT Phường Quảng Phong, thị xã Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình
3 Công ty TNHH TVXD Khoa Trung Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Quảng Phong, thị xã Ba Đồn, tỉnh Quảng Bình

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Thay đổi về mục tiêu, phạm vi đầu tư
Số quyết định
Ngày phê duyệt quyết định
16:19 06/09/2026
Thời điểm huỷ thầu
14:33 24/06/2025

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ trọng tải ≥5T, phải có Giấy chứng nhận đăng ký xe và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời hạn được phép sử dụng(tất cả tài liệu trên là bản chụp có chứng thực). Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
2
Máy trộn bê tông 250L, phải có Hóa đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu, Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
3
Máy khoan bê tông cầm tay 0,62kW, phải có Hóa đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu, Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
2
4
Máy hàn 23kW, phải có Hóa đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu, Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
2
5
Máy cắt gạch đá 1,7kW, phải có Hóa đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu, Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
6
Máy cắt uốn thép 5KW, phải có Hóa đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu, Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
7
Máy cắt gạch đá 1,7KW, phải có Hóa đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu, Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
8
Dàn giáo sắt(bộ), phải có Hóa đơn mua bán hàng hoặc bản sao hợp đồng mua bán hoặc các giấy tờ chứng minh quyền sở hữu, Thiết bị thi công phải thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc có thể đi thuê nhưng nhà thầu phải chứng minh khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
10

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn ốp trần KT:300x300 công suất 24W
13
bộ
2
Lắp đặt quạt điện - Quạt đảo trần 360 độ
32
cái
3
Lắp đặt quạt điện - Quạt treo tường
8
cái
4
Lắp đặt ổ cắm đôi
40
cái
5
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
1
cái
6
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
21
cái
7
Lắp đặt công tắc xoay chiều cầu thang
4
cái
8
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
2
cái
9
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 20Ampe
8
cái
10
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
2
cái
11
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 100Ampe
1
cái
12
Lắp đặt tủ điện điện tổng 600x400x120 bằng tôn dày 1,2ly
2
hộp
13
Lắp đặt hộp đấu nối
40
hộp
14
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1m
7
cái
15
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà - Loại dây thép D10mm
55
m
16
Kéo rải dây chống sét theo tường, cột và mái nhà - Loại dây thép D16mm
16
m
17
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 25mm
0.16
100m
18
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
1.2711
tấn
19
Tháo tấm lợp tôn
3.5852
100m2
20
Tháo dỡ hệ thống kim thu sét, dây thu sét mái và tường
5
công
21
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
308.8
m
22
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
161.34
m2
23
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
1.6032
m3
24
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
549.0128
m2
25
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
29.0538
m3
26
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 7,0T
29.0538
m3
27
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
6.9768
100m2
28
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
499.831
m2
29
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
892.11
m2
30
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
941.7076
m2
31
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
499.831
m2
32
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1903.4256
m2
33
Trát má cửa, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 100
69.608
m2
34
Lát nền, sàn Gạch lát Porcelain 600x600mm, vữa XM mác 75
549.0128
m2
35
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM mác 75
40.2184
m2
36
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
29.232
m2
37
Lắp dựng cửa đi 1,2 cánh nhôm Nam sung. Cửa đi 1,2 cánh nhôm Nam sung phụ kiện Kim Long. Bao gồm khuôn, cánh cửa, thanh nhôm có độ dày 2mm, phụ kiện khóa, bản lề gioăng chính hãng. Kính an toàn dày 6.38mm hoặc kính cường lực dày 8mm
47.84
m2
38
Lắp dựng cửa sổ 1,2 cánh nhôm Nam sung. Cửa sổ 1,2 cánh nhôm Nam sung, phụ kiện Kim Long. Bao gồm khuôn, cánh cửa, thanh nhôm có độ dày 1.4mm, phụ kiện khóa, bản lề gioăng chính hãng. Kính an toàn dày 6.38mm hoặc kính cường lực dày 8mm
82.24
m2
39
Lắp dựng vách kính cố định nhôm Nam sung.Vách kính nhôm Nam sung, phụ kiện Kim Long. Bao gồm khuôn, cánh cửa, thanh nhôm có độ dày 2mm, phụ kiện khóa, bản lề gioăng chính hãng. Kính an toàn dày 6.38mm hoặc kính cường lực dày 8mm
54.6
m2
40
Gia công khung sắt thép hộp gia cố vách kính
0.13
tấn
41
Lắp dựng khung sắt thép hộp gia cố vách kính
0.13
tấn
42
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
9.2
m2
43
Lắp dựng hoa sắt cửa inox hộp 16x16x1.4mm
109.44
m2
44
Gia công xà gồ thép
1.2711
tấn
45
Lắp dựng xà gồ thép
1.2711
tấn
46
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
3.5852
100m2
47
Vệ sinh, Đục nhám mặt bê tông
181.7154
m2
48
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
181.7154
m2
49
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 2,0 cm, vữa XM M75
181.7154
1m2
50
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.8415
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp (Bao gồm Chi phí Xây dựng và Dự phòng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp (Bao gồm Chi phí Xây dựng và Dự phòng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây