Thông báo mời thầu

Xây lắp + Chi phí dự phòng

Tìm thấy: 09:17 14/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới nhà văn hóa thôn Tân Nẫm xã Cự Nẫm
Tên gói thầu
Xây lắp + Chi phí dự phòng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh, ngân sách huyện, ngân sách xã, đối ứng của nhân dân và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bố Trạch, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 21/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500016676_2501140845
Ngày phê duyệt
14/01/2025 09:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Cự Nẫm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:15 14/01/2025
đến
16:00 21/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 21/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/01/2025 (22/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ AN HƯNG Tư vấn lập E-HSMT Thôn Tây Minh Lệ - Xã Quảng Minh - Thị Xã Ba Đồn - Tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỲ NHÂN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 50, Phan Đình Phùng - Phường Bắc Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ AN HƯNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Tây Minh Lệ - Xã Quảng Minh - Thị Xã Ba Đồn - Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KỲ NHÂN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 50, Phan Đình Phùng - Phường Bắc Lý - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn 23kw
1
2
Máy hàn 2,5kw
1
3
Máy cắt gạch đá 1,7 Kw
2
4
Máy cắt uốn cốt thép 5kw
1
5
Máy đầm dùi 1,5 kw
1
6
Máy đầm bàn 1kW
1
7
Máy khoan bê tông 0,62 Kw
2
8
Máy trộn bê tông 250L
1
9
Máy đầm cóc.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN MÓNG
2
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.913
100m3
3
Lót cát móng đá
4.898
m3
4
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
5.286
m3
5
Lót 2 lớp bạt phân ly
0.139
100m2
6
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
26.56
m2
7
Ván khuôn cổ móng
63.885
m2
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.596
tấn
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.708
tấn
10
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
21.384
m3
11
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40
84.778
m3
12
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
52.812
m2
13
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.125
tấn
14
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.657
tấn
15
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
6.244
m3
16
Xây móng gạch đặc không nung dày <=33cm, VXM75 (Xây chèn móng)
2.593
m3
17
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
43.197
m2
18
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85 (đắp hố móng)
0.304
100m3
19
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85 (đắp đất tận dụng vào nền)
0.609
100m3
20
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
2.019
100m3
21
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M100, đá 2x4, PCB40
18.048
m3
22
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
56.1
m
23
PHẦN THÂN
24
Ván khuôn gỗ cột - Cột vuông, chữ nhật
0.901
100m2
25
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.176
tấn
26
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.841
tấn
27
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
5.368
m3
28
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
127.97
m2
29
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.481
tấn
30
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.314
tấn
31
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.747
tấn
32
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
11.304
m3
33
Ván khuôn gỗ sàn mái
231.267
m2
34
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
2.522
tấn
35
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
25.91
m3
36
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
30.516
m2
37
Lắp dựng cốt thép lanh tô Ovan, Diềm mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.191
tấn
38
Bê tông lanh tô, lanh tô lanh tô Ovan, Diềm mái, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
2.453
m3
39
Xây cột, trụ bằng gạch 2 lỗ không nung 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
4.627
m3
40
Xây bậc cấp bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm-chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
7.084
m3
41
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ không nung 10x15x22cm-chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
37.372
m3
42
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ không nung 10x15x22cm-chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
8.269
m3
43
Bộ chữ tên trụ sở Inox mặt mạ đồng
1
bộ
44
GCLD cửa sổ nhôm Xingfa kính 6,38ly
16.17
m2
45
GCLD cửa đi nhôm Xingfa kính 6,38ly hệ quay 1 cánh
2.07
m2
46
GCLD cửa đi nhôm Xingfa kính 6,38ly hệ quay 2 cánh
3.036
m2
47
GCLD cửa đi nhôm Xingfa kính 6,38ly hệ quay 4 cánh
5.52
m2
48
GCLD vách kính nhôm Xingfa kính 6,38ly
12.527
m2
49
GCLD cửa chớp nhôm xinfa
0.425
m2
50
GCLD hoa sắt KT14x14x1,4 (khoán gọn)
25.2
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + Chi phí dự phòng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + Chi phí dự phòng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 95

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây