Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 14:32 27/10/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa móng, mặt đường, gia cố lề đường, hệ thống thoát nước và ATGT Tỉnh lộ 4B đoạn Km12+912 ÷ Km16+00
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 06/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
501/QĐ-SGTVT
Ngày phê duyệt
26/10/2023 14:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giao thông vận tải tỉnh Đắk Nông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:31 27/10/2023
đến
15:00 06/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 06/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.460.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu bốn trăm sáu mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/11/2023 (05/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Phước Thịnh Đắk Nông Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ dân phố 5, Phường Nghĩa Phú, TP. Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
2 Sở Giao thông vận tải tỉnh Đắk Nông Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 02, Đinh Tiên Hoàng, P. Nghĩa Tân, TP. Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
3 Ban QLDA Bảo trì đường bộ Tư vấn lập E-HSMT Số 02, Đinh Tiên Hoàng, P. Nghĩa Tân, TP. Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
4 Sở Giao thông vận tải tỉnh Đắk Nông Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 02, Đinh Tiên Hoàng, P. Nghĩa Tân, TP. Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
5 Ban QLDA Bảo trì đường bộ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 02, Đinh Tiên Hoàng, P. Nghĩa Tân, TP. Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
6 Sở Giao thông vận tải tỉnh Đắk Nông Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 02, Đinh Tiên Hoàng, P. Nghĩa Tân, TP. Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
7 Đơn vị tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình này Đơn vị tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình này

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm hợp chuẩn: - Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn. Phòng thí nghiệm LAS-XD có đầy đủ các danh mục phép thử đáp ứng yêu cầu công tác thí nghiệm của gói thầu. - Trường hợp nhà thầu không có phòng thí nghiệm đủ tiêu chuẩn thì phải thuê một đơn vị tư vấn chuyên ngành thí nghiệm đủ năng lực theo quy định. - Trước khi thi công phải bố trí lực lượng và cơ sở thí nghiệm phù hợp với gói thầu tại hiện trường đủ thiết bị, nhân sự thí nghiệm theo yêu cầu của gói thầu để phục vụ kiểm tra chất lượng thi công xây dựng. Các thiết bị thí nghiệm đủ điều kiện được sử dụng nhằm tránh sử dụng thiết bị quá thời hạn, thiết bị không được hiệu chỉnh theo quy định. - Đối với nhà thầu liên danh thì có thể dùng chung (được thống nhất trong thỏa thuận liên danh) hoặc từng thành viên liên danh bố trí 01 phòng thí nghiệm.
1
2
Máy lu trọng lượng ≥ 16 tấn - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh thì từng thành viên liên danh phải bố trí ít nhất 01 cái.
3
3
Máy lu bánh thép trọng lượng ≥ 10 tấn - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh, thì từng thành viên liên danh phải bố trí ít nhất 01 cái.
2
4
Máy lu rung trọng lượng ≥ 25 tấn - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh, thì từng thành viên liên danh phải bố trí ít nhất 01 cái.
3
5
Trạm trộn BTXM - năng suất ≥ 50m3/h hoặc máy trộn bê tông thủ công - dung tích ≥ 250 lít. - Các tài liệu chứng minh. - Đối với trạm trộn BTXM - năng suất ≥ 50m3/h: + Trạm đã được lắp đặt, đang trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để sản xuất bê tông xi măng. + Đối với nhà thầu liên danh thì có thể dùng chung (được thống nhất trong thỏa thuận liên danh) hoặc từng thành viên liên danh bố trí 01 trạm. - Đối với máy trộn bê tông thủ công - dung tích ≥ 250 lít: + Tổng số lượng yêu cầu tối thiểu là 06 máy, đang trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. + Đối với nhà thầu liên danh thì từng thành viên liên danh phải bố trí ít nhất 03 máy.
1
6
Máy đào - dung tích gầu ≥0,8m3 - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh, thì từng thành viên liên danh phải bố trí ít nhất 01 cái.
3
7
Máy rải cấp phối đá dăm - năng suất ≥ 50-60 m3/h - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh, thì từng thành viên liên danh phải bố trí ít nhất 01 cái.
2
8
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥10 tấn - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh, thì từng thành viên liên danh phải bố trí ít nhất 03 cái.
6
9
Máy ủi hoặc máy san - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh, thì từng thành viên liên danh phải bố trí ít nhất 01 cái.
2
10
Máy đầm bê tông - đầm bàn - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh, thì từng thành viên liên danh phải bố trí ít nhất 01 cái.
3
11
Máy đầm bê tông - đầm dùi - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh, thì từng thành viên liên danh phải bố trí ít nhất 01 cái.
3
12
Ô tô tưới nước - dung tích ≥5m3 - Các tài liệu chứng minh. - Hiện trong tình trạng hoạt động tốt và sẵn sàng để huy động. - Đối với nhà thầu liên danh, thì từng thành viên liên danh phải bố trí ít nhất 01 cái.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường:
2
Dọn quang mặt bằng thi công
51.7211
100m2
3
Đào bóc hữu cơ, đất cấp I, vận chuyển đổ thải
16.6764
100m3
4
Đánh cấp nền đường, đất cấp I, vận chuyển đổ thải
2.6737
100m3
5
Đào bỏ 1 phần móng, mặt đường cũ; Vận chuyển đổ thải cự ly trung bình 300m
15.2665
100m3
6
Đào nền đường đất cấp III tận dụng đắp nền
21.9041
100m3
7
Đào nền đường đất cấp III, vận chuyển đổ thải
0.1189
100m3
8
Đào rãnh đất cấp III
4.4606
100m3
9
Lu tăng cường nền đường đạt độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
144.5888
100m2
10
Đắp đất nền đường đạt độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95
23.2263
100m3
11
Thi công Gia cố lề đường các đoạn có rãnh tấm đan hình thang bằng lớp đá dăm đệm dày 08cm, đổ BTXM đá 1x2 M200 dày 12cm
6.7883
100m2
12
Móng, mặt đường:
13
Thi công lớp móng cấp phối đá dăm loại I Dmax25 dày 18cm, lu lèn đạt K ≥ 0,98
33.8512
100m3
14
Lắp đặt ván khuôn, rải giấy dầu cách ly và thi công mặt đường BTXM đá 1x2 M300 dày 20cm (bao gồm cả thi công cốt thép khe co, khe giãn và quét nhựa đường)
179.0371
100m2
15
Hệ thống thoát nước:
16
Thi công cống dọc khẩu độ Bxh = (80x60)cm (tại Km14+409,61; Km14+698,76; Km15+537,01; Km15+825,46): móng, thân cống, tường đầu, tường cánh bằng BTXM đá 1x2 M200; tấm bản cống bằng BTCT đá 1x2 M250, mối nối và phủ mặt cống bằng BTXM đá 1x2 M250
4
cống
17
Thi công bổ sung gia cố rãnh thoát nước dọc gia cố bằng tấm đan BTXM đá 1x2 M200 lắp ghép, kích thước tấm đan (64x50x7)cm, đáy rãnh, gờ rãnh bằng BTXM đá 1x2 M200 đổ tại chỗ trên lớp đá dăm đệm dày 5cm; trít mạch bằng vữa M75
131.11
m
18
Hệ thống an toàn giao thông:
19
Sản xuất, lắp đặt trụ và biển báo phản quang tam giác cạnh 90cm
11
bộ
20
Tháo dỡ cọc tiêu, sơn trắng đỏ, lắp đặt hoàn trả cọc tiêu
176
cấu kiện
21
Sản xuất, lắp đặt cọc tiêu bằng BTCT đá 1x2 M200, kích thước (15x15x120)cm
168
cấu kiện
22
Các chi phí khác
23
Phí bảo vệ môi trường và phí BVMT đối với khoáng sản tận thu
1
toàn bộ
24
Chi phí đảm bảo an toàn giao thông trong suốt thời gian thi công
1
toàn bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây