Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 17:27 12/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm, xã Ea Sol; Hạng mục: Sơn, sửa dãy nhà 6 phòng, 2 tầng
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ea H'leo, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 20/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
16/QĐ-NBK
Ngày phê duyệt
12/08/2024 17:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG THCS NGUYỄN BỈNH KHIÊM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:25 12/08/2024
đến
08:00 20/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 20/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/08/2024 (18/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG ANH 82 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 01 Mạc Thị Bưởi 2, Tổ dân phố 8 - Thị trấn Ea Drăng - Huyện Ea H'leo - Tỉnh Đăk Lăk
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC MINH KHANG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối 5 - Thị trấn Ea Drăng - Huyện Ea H'leo - Tỉnh Đăk Lăk
3 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DTAH Tư vấn lập E-HSMT Thôn 15 - Xã Tân Hoà - Huyện Buôn Đôn - Tỉnh Đăk Lăk
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGHĨA TRUNG Tư vấn thẩm định E-HSMT 266/68 Y Moan, Tổ dân phố 6B - Phường Tân Lợi - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC MINH KHANG Tư vấn đánh giá E-HSDT Khối 5 - Thị trấn Ea Drăng - Huyện Ea H'leo - Tỉnh Đăk Lăk
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGHĨA TRUNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 266/68 Y Moan, Tổ dân phố 6B - Phường Tân Lợi - TP.Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đăk Lăk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: ≥0,62 kW: Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê
1
2
Máy cắt gạch đá - công suất ≥1,7 kW: Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê
1
3
Tời điện: (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1
4
Máy trộn bê tông, vữa - dung tích: ≥ 150 lít: (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ nền gạch cũ bị hư hỏng
423.9414
m2
2
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
8.252
m3
3
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,16m2, vữa XM PCB40 mác 75
423.9414
m2
4
Láng granitô cầu thang (Trám lại các bậc cấp bị hư hỏng)
12.2
m2
5
Đánh bóng bậc cấp, tay vịn cầu thang granitô
40.535
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà (tính 70% điện tích cạo bỏ)
244.1948
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà
64.28
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà (tính 70% điện tích cạo bỏ)
539.084
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà (tính 60% điện tích cạo bỏ)
247.2804
m2
10
Bả bằng bột bả vào tường
778.2888
m2
11
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong, ngoài nhà
311.5604
m2
12
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
438.8868
m2
13
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1153.753
m2
14
Quét nước xi măng 2 nước chân móng
27.495
m2
15
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
67.41
m2
16
Trát gờ cạnh cửa vữa XM PCB40 mác 75 sau khi tháo dỡ cửa
94.2
m
17
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
126.36
m2
18
Lắp dựng cửa khung sắt Lắp dựng cửa đi khung sắt kính 5mm
67.41
m2
19
Khung hoa sắt bảo vệ cửa bằng sắt hộp (đã bao gồm sơn hoàn thiện)
26.9664
m2
20
Gia công lắp đựng các thanh sắt lan can, vách kính bị hư hỏng
0.16
tấn
21
Lắp đặt kính 5mm cường lực (thay kính cũ của vách kính)
13.01
m2
22
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
387.54
m2
23
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - sỏi, đá dăm các loại
9.37
m3
24
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
5.6064
100m2
25
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
0.676
100m2
26
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
37.52
m2
27
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
1.1256
m3
28
Đục lỗ thông dầm sê nô, tiết diện lỗ <= 0,04m2
12
lỗ
29
Lắp đặt ống nhựa thông dầm sê nô, đường kính ống 60mm
0.052
100m
30
Láng nền sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM PCB40 mác 75
37.52
m2
31
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
37.52
m2
32
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.54
100m
33
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 89mm
7
cái
34
Lắp đặt cầu chắn rác, đường kính 100mm
7
cái
35
Trát trần, sê nô bị bong tróc vữa XM PCB40 mác 75 (tính bằng 25% điện tích)
9.38
m2
36
Lắp đặt tủ điện tầng thép sơn tĩnh điện
2
hộp
37
Lắp đặt hộp đế đôi nổi
20
hộp
38
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính 16 mm
215
m
39
Lắp đặt dây đơn <= 10mm2
80
m
40
Lắp đặt dây đơn <= 6mm2
156
m
41
Lắp đặt dây đơn <= 2,5mm2
155
m
42
Lắp đặt dây đơn <= 1,5mm2
562
m
43
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 40cm2
14
hộp
44
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
2
cái
45
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 16Ampe
8
cái
46
Lắp đặt quạt trần
12
cái
47
Lắp đặt quạt treo tường
6
cái
48
Lắp đặt công tắc điểu chỉnh quạt
18
cái
49
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng led 36W
24
bộ
50
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
8
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây