Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 17:08 21/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Sửa chữa, nâng cấp Nghĩa trang liệt sỹ phường Đông Lương
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí chi công tác mộ và ngĩa trang liệt sỹ thuộc Ngân sách TW thực hiện pháp lệnh ưu đãi người có công và Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
475/QĐ-PLĐTBXH
Ngày phê duyệt
19/08/2024 16:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Lao động - Thương binh và Xã hội thành phố Đông Hà
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:06 21/08/2024
đến
09:00 28/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/08/2024 (26/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TÂN KHỞI QUẢNG TRỊ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 240 Quốc lộ 9 - Phường 3 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG Á Tư vấn lập E-HSMT Khu phố 11 - Phường 5 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
3 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC ADAMAX Tư vấn thẩm định E-HSMT Kiệt 50 Nguyễn Du, Khu phố 8, Phường 5, Thành phố Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị - Phường 5 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG Á Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu phố 11 - Phường 5 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị
5 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC ADAMAX Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Kiệt 50 Nguyễn Du, Khu phố 8, Phường 5, Thành phố Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị - Phường 5 - Thành phố Đông Hà - Tỉnh Quảng Trị

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe, máy (cần) cẩu bánh hơi, công suất >= 5 tấn
1
2
Máy đầm bê tông, đầm bàn, công suất 1,5kW
1
3
Máy trộn bê tông dung tích 250 lít
1
4
Máy đầm bê tông, đầm dùi, công suất 1,5kW
1
5
Ô tô tự đổ - trọng tải: ≥7 Tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I. NÂNG CẤP MỞ RỘNG ĐƯỜNG VÀO NTLS, LÁT GẠCH TAZERO (S=360m2)
2
Phá dỡ nền đường bê tông
20
m3
3
Đào, di dời cây xanh
4
cây
4
Trồng lại cây xanh tại vị trí mới (dự kiến xung quanh khuôn viên nghĩa trang)
4
cây
5
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
20
m3
6
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
4.56
1m3
7
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
2.28
m3
8
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 10x16x26cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
6.84
m3
9
Lấp móng + san đất đào
4.56
m3
10
Ốp bồn hoa gạch gốm Hạ Long KT60x240mm màu đỏ, vữa XM M75, PCB30
41.04
m2
11
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
72.96
m2
12
Đệm cát nền đường
36
m3
13
Bê tông nền đường, M150, đá 2x4, PCB40
36
m3
14
Cắt khe co giãn nền bê tông
8.56
10m
15
Lát gạch Terazzo KT400x400mm, vữa XM M75, PCB40
360
m2
16
II. NÂNG CẤP, SỬA CHỮA ĐƯỜNG ĐI NỘI BỘ (S=250m2)
17
Đục băm mặt sân bê tông cũ
250
m2
18
Rây bột XM tạo liên kết giữa mặt nền bê tông cũ và vữa lát gạch mới
250
m2
19
Lát gạch Terazzo KT400x400mm, vữa XM M75, PCB40
250
m2
20
III. NÂNG CẤP, SỬA CHỮA KHU MỘ LIỆT SĨ (S=440m2)
21
Phá dỡ kết cấu xây gạch bằng thủ công
24.65
m3
22
Phá dỡ bê tông lót móng bằng thủ công
9.552
m3
23
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
18.96
m2
24
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
34.676
m3
25
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
5.731
1m3
26
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
9.552
m3
27
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 10x16x26cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
21.57
m3
28
Xây tường bằng gạch bê tông 15x20x30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
3.08
m3
29
Lấp móng + san đất đào
5.731
m3
30
Ốp bồn hoa gạch gốm Hạ Long KT60x240mm màu đỏ, vữa XM M75, PCB30
155.304
m2
31
Ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt Inox
56.968
m2
32
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
135.58
m2
33
Đục băm mặt sân bê tông cũ
440
m2
34
Rây bột XM tạo liên kết giữa mặt nền bê tông cũ và vữa lát đá mới
440
m2
35
Lát nền đá granite xẻ tấm KT300x600x30mm có băm mặt, vữa XM M75, PCB40
440
m2
36
IV. LÀM CỔNG MỚI (DỜI CỔNG RA NGOÀI SÁT ĐƯỜNG QL1A)
37
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất III
5.85
1m3
38
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
0.45
m3
39
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.039
100m2
40
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
1.372
m3
41
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.097
100m2
42
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.537
m3
43
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.146
100m2
44
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
0.965
m3
45
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.167
100m2
46
Bê tông sàn mái, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
1.666
m3
47
Bê tông sản xuất, bê tông gạch vỡ, M75, XM PCB40
7.862
m3
48
Xây cột, trụ bằng gạch đặc không nung 5x10x20cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
5.124
m3
49
Lấp móng + san đất đào
5.85
m3
50
Lắp dựng cốt thép, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.255
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 90

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây