Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 16:08 21/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Nhà bia ghi tên các anh hùng liệt sĩ phường Thanh Khê Đông
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách thành phố Đà Nẵng (Nguồn kinh phí Qũy đền ơn đáp nghĩa)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:10 30/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
130/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Phường Thanh Khê Đông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:06 21/09/2024
đến
16:10 30/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:10 30/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/09/2024 (28/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Nội thất và Xây dựng Tuấn Kiệt Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 45, phường Thanh Khê Tây, quận Thanh Khê, thành phố Đà Nẵng
2 Công ty TNHH MTV Xây dựng Lương Thành Trung Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 146, phường Hoà Minh, quận Liên Chiểu, thành phố Đà Nẵng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ Tư vấn lập E-HSMT Tầng 4, 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Khuê Trung - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN TÂM TRÍ Tư vấn thẩm định E-HSMT 97 Trần Kim Xuyến - Phường Hoà Xuân - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 4, 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường Khuê Trung - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN TÂM TRÍ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 97 Trần Kim Xuyến - Phường Hoà Xuân - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ BIA
2
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
37.9444
m2
3
Công tác ốp gạch vào chân tường, viền tường, viền trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,023m2
37.9444
m2
4
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ (95x135x190), chiều dày > 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
0.2598
m3
5
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
3.8964
m2
6
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 40cm
1
gốc cây
7
Đào hố và trồng lại cây
1
cây
8
Phát cây tạo mặt bằng bồn hoa nhà bia
0.1022
100m2
9
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
7.26
m2
10
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt bê tông
94.7927
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
57.5
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
167.4855
m2
13
Lợp mái ngói âm dương 80 v/m2, chiều cao <= 4 m, vữa XM mác 75, PCB40
0.01
100m2
14
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0153
100m3
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250, PCB40
5.1075
m3
16
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM mác 100, PCB40
10.215
m2
17
Công tác ốp gạch vào chân tường bằng đá chẽ 100x200mm
3
m2
18
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
7.1434
m2
19
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
224.9855
m2
20
Đắp mới hai bức phù điêu
6.49
m2
21
GCLD hàng chữ alu đồng loại tốt ( "TỔ QUỐC GHI CÔNG " cao 30 cm )
14
Chữ
22
GCLD hàng chữ alu đồng loại tốt ( " ĐỜI ĐỜI NHỚ ƠN CÁC ANH HÙNG LIỆT SĨ" cao 15 cm)
28
Chữ
23
Cạo sơn cũ và kẻ lại sơn bảng ghi tên các anh hùng Liệt Sĩ
1
trọn gói
24
Xử lý dầm bê tông bị bong tróc lồi sắt bằng Sika
1
vị trí
25
Dán lại tấm đá granite bị bong ra tại vị trí lên xuống nhà bia tưởng niệm
1
m2
26
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.4586
100m2
27
TƯỜNG RÀO, CỖNG NGÕ, VẼ TRANH TƯỜNG
28
TƯỜNG RÀO ĐOẠN R1-R2: R12-R13
29
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
116.832
m2
30
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
116.832
m2
31
TƯỜNG RÀO ĐOẠN R12-R12'
32
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
81.88
m2
33
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
17.825
m2
34
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột- Đá quy cách 60x240mm
12.34
m2
35
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột- Đá quy cách 100x200mm
5.485
m2
36
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
62.08
m2
37
Vẽ tranh tường( bao gồm vật tư và nhân công)
38.5825
m2
38
TƯỜNG RÀO ĐOẠN R2-R2'
39
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
0.876
m3
40
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
51.44
m2
41
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
11.68
m2
42
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ (95x135x190), chiều dày > 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
0.876
m3
43
Xây tường thẳng bằng gạch rỗng 6 lỗ (95x135x190), chiều dày > 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
0.146
m3
44
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
20.44
m2
45
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
5.84
m2
46
Ốp chân tường gạch gốm giả cổ kích thước 60x240mm
11.68
m2
47
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột- Đá quy cách 100x200mm
4.92
m2
48
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
78.28
m2
49
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
20.44
m2
50
Vẽ tranh tường ( bao gồm vật tư và nhân công )
33.58

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây