Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 13:40 23/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng Trạm y tế xã Đèo Gia
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lục Ngạn, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 30/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
98/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
20/11/2024 13:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Đèo Gia
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:38 23/11/2024
đến
09:00 30/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 30/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/11/2024 (28/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng Hưng Thịnh Bắc Giang Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Công ty TNHH xây dựng Hưng Thịnh Bắc Giang
2 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng và dịch vụ thương mại An Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Công ty TNHH Tư vấn xây dựng và dịch vụ thương mại An Phát
3 Công ty TNHH kinh doanh và xây dựng Hải Yến Tư vấn lập E-HSMT Thôn Lim, xã Giáp Sơn, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang.
4 Công ty CP tư vấn đầu tư và xây dựng Khánh Ngọc Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 1 ngách 15 ngõ 19, đường Lê Lý, phường Hoàng Văn Thụ, thành phố Bắc Giang, tỉnh Băc Giang
5 Công ty TNHH kinh doanh và xây dựng Hải Yến Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Lim, xã Giáp Sơn, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang.
6 Công ty CP tư vấn đầu tư và xây dựng Khánh Ngọc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 1 ngách 15 ngõ 19, đường Lê Lý, phường Hoàng Văn Thụ, thành phố Bắc Giang, tỉnh Băc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa. (Hoạt động tốt, sãn sàng huy động, kèm theo tài liệu chứng minh)
1
2
Máy trộn bê tông. (Hoạt động tốt, sãn sàng huy động, kèm theo tài liệu chứng minh)
1
3
Máy hàn. (Hoạt động tốt, sãn sàng huy động, kèm theo tài liệu chứng minh)
1
4
Máy cắt gạch đá. (Hoạt động tốt, sãn sàng huy động, kèm theo tài liệu chứng minh)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
63.84
m2
2
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
143.86
m
3
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1.229
m3
4
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1cm, vữa XM M75, PCB40
30.069
m2
5
Cửa đi mở quay hệ 55, khung bao và khung cánh nhôm dày2mm, kính an toàn dày 6,38 mm (nhôm màu nâu sần, đen, trắng sứ, ghi, vân gỗ; đã bao gồm khuôn cửa, lắp đặt hoàn thiện tại công trình; phụ kiện tính riêng theo từng loại cửa tương ứng)
54.3
m2
6
Vách kính cố định hệ 55 Xingfa khung bao và khung nhômdày 2,0mm, kính an toàn dày 6,38 mm (nhôm màu nâu sần, đen, trắng sứ, ghi, vân gỗ; đã bao gồm khuôn cửa, lắp đặt hoàn thiện tại công trình; phụ kiện tính riêngtheo từng loại cửa tương ứng)
9.54
m2
7
Bộ phụ kiện cửa đi mở quay 2 cánh (gồm: 06 bản lề 3D, tay nắm+ khóa đơn điểm)
15
bộ
8
Bộ phụ kiện cửa đi mở quay 1 cánh (gồm: 03 bản lề 3D, tay nắm+ khóa đơn điểm)
8
bộ
9
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
28.555
m3
10
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
14.51
m3
11
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PCB40 (Gạch Granit KT 600x600mm)
280.913
m2
12
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
39.34
m2
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
6.912
10m³/1km
14
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,25m2, vữa XM M75, PCB40 (Gạch 600x300mm)
39.34
m2
15
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1192.378
m2
16
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
279.418
m2
17
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
390.659
m2
18
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
831.788
m2
19
Sơn dầm, trần trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
279.418
m2
20
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
208.674
m2
21
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
0.936
tấn
22
Mua thép hình U80x40x3mm mạ kẽm gia công xà gồ (hệ số hao hụt 1.025)
959.094
kg
23
Gia công xà gồ thép
0.936
tấn
24
Lắp dựng xà gồ thép
0.936
tấn
25
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
2.087
100m2
26
Chống thấm màng khò nóng Bituseal T-140 MG dày 4mm
49.813
m2
27
Thi công chống thấm (Vận dụng lấy hao phí nhân công)
27.077
m2
28
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
27.077
m2
29
Lắp đặt quạt trần
15
cái
30
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng
31
bộ
31
Lắp đặt đèn sát trần có chụp
8
bộ
32
Tháo dỡ bệ xí
3
bộ
33
Tháo dỡ chậu rửa
3
bộ
34
Lắp đặt bàn cầu 1 khối
3
bộ
35
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
3
cái
36
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
3
bộ
37
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
3
bộ
38
Lắp đặt chậu tiểu nam
2
bộ
39
Van xả tiểu UF-105
2
bộ
40
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 34mm
0.16
100m
41
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 21mm
0.25
100m
42
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 34mm
3
cái
43
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 21mm
15
cái
44
Lắp đặt côn nhựa D34/21mm nối bằng p/p dán keo
2
cái
45
Lắp đặt tê nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 34mm
1
cái
46
Lắp đặt tê nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 21mm
1
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Đèo Gia như sau:

  • Có quan hệ với 7 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.640.992.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.178.760.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,70%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây