Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 14:28 31/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa trụ sở làm việc Công ty TNHH MTV xổ số kiến thiết Quảng Trị
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư phát triển sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 08/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2400626173_2412311421
Ngày phê duyệt
31/12/2024 14:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY TNHH MTV XỔ SỐ KIẾN THIẾT QUẢNG TRỊ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:26 31/12/2024
đến
08:00 08/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 08/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/01/2025 (08/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tân Khởi Quảng Trị Tư vấn lập E-HSMT Số 240 Quốc lộ 9, Phường 3, Thành phố Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị
2 Công ty cổ phần Tiềm Long Quảng Trị Tư vấn thẩm định E-HSMT 172 Tôn Thất Thuyết, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị
3 Công ty TNHH Tân Khởi Quảng Trị Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 240 Quốc lộ 9, Phường 3, Thành phố Đông Hà, Tỉnh Quảng Trị
4 Công ty cổ phần Tiềm Long Quảng Trị Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 172 Tôn Thất Thuyết, thành phố Đông Hà, tỉnh Quảng Trị

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥5T. Giấy chứng nhận đăng ký xe, máy, thiết bị thi công,....để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp máy móc, thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê trong đó ghi rõ dành riêng cho gói thầu này. Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1
2
Máy trộn bê tông. Giấy chứng nhận đăng ký xe, máy, thiết bị thi công,....để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp máy móc, thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê trong đó ghi rõ dành riêng cho gói thầu này.
1
3
Máy đầm dùi. Giấy chứng nhận đăng ký xe, máy, thiết bị thi công,....để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp máy móc, thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê trong đó ghi rõ dành riêng cho gói thầu này.
1
4
Máy cắt gạch đá. Giấy chứng nhận đăng ký xe, máy, thiết bị thi công,....để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp máy móc, thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu thì phải có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị cho thuê trong đó ghi rõ dành riêng cho gói thầu này. Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HÀNG RÀO
2
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột hàng rào
93.236
m2
3
Sơn dầm, trần, tường hàng rào ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
93.236
m2
4
NHÀ 4 TẦNG
5
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt lan can sắt hành lang
131.391
m2
6
Sơn lan can hành lang bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ TĐ Sơn chống rỉ TĐ Joton Jimmy bóng mờ (dùng cho kim loại, gỗ)
131.391
1m2
7
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
15.3374
m2
8
Phá lớp vữa trát nền vệ sinh để chống thấm sàn vệ sinh
15.3374
m2
9
Tháo dỡ gạch ốp tường nhà vệ sinh cao 0,15m
1.8465
m2
10
Phá lớp vữa trát tường vệ sinh:
1.8465
m2
11
Quét dung dịch chống thấm sàn, chân tường nhà vệ sinh TĐ Dung dịch chống thấm TĐ kova CT-11A
17.1839
m2
12
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,25m2, vữa XM M75 TĐ Gạch lát sàn Viglacera granite men matt 30*60: SH
15.3374
m2
13
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,25m2, vữa XM M75 TĐ Gạch ốp tường Viglacera granite men matt 30*60: SH
1.8465
m2
14
Tháo dỡ trần thạch cao vệ sinh
7.3196
m2
15
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao Khung trần chìm xương cá, thanh U M38 tấm thạch cao GS/Knauf/Boral chống ẩm 9 mm
7.3196
m2
16
Bả bằng bột bả vào trần nhà vệ sinh các tầng
7.3196
m2
17
Sơn trần trong trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
59.0869
m2
18
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường nhà vệ sinh
90.874
m2
19
Sơn tường trong nhà vệ sinh không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
90.874
m2
20
Bốc xếp Vận chuyển đổ thải phế thải các loại
0.4566
m3
21
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt lan can gỗ cầu thang
6.0592
m2
22
Sơn lan can gỗ cầu thang bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
6.0592
m2
23
Cạo bỏ lớp sơn cũ lan can sắt cầu thang
15.9248
m2
24
Sơn lan can sắt cầu thang bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
15.9248
1m2
25
Phá lớp vữa trát nền tầng mái xung quanh vết nứt sàn
0.28
m2
26
Dán lưới sợi thủy tinh vào bề mặt sàn mái xung quanh vết nứt
0.28
m2
27
Quét dung dịch chống thấm sàn tầng mái bằng dung dịch chống thấm TĐ kova CT-11A
0.28
m2
28
Láng nền sàn tầng mái không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75
0.28
m2
29
Bơm keo Form trương nở chống thấm từ dưới trần
5.6
md
30
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt tường, trụ, cột mặt tiền nhà làm việc 4 tầng
1001.89
m2
31
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt xà dầm, trần nhà làm việc 4 tầng
559.1561
m2
32
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ nhà làm việc 4 tầng
1561.05
m2
33
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài nhà làm việc 4 tầng, chiều cao ≤16m
6.4512
100m2
34
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt tường, trụ, cột phòng làm việc giám đốc
71.716
m2
35
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt xà dầm, trần phòng làm việc giám đốc
32.604
m2
36
Sơn dầm, trần, tường trong phòng làm việc giám đốc, không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
104.32
m2
37
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong phòng làm việc giám đốc có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
0.938
100m2
38
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt tường, trụ, cột phòng hội đồng hủy vé
60.286
m2
39
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt xà dầm, trần phòng hội đồng hủy vé
19.7984
m2
40
Sơn dầm, trần, tường trong phòng hội đồng hủy vé, không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
80.0844
m2
41
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong phòng hội đồng hủy vé có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
0.665
100m2
42
NHÀ 3 TẦNG
43
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt ngoài tường, trụ, cột nhà làm việc 3 tầng
865.1312
m2
44
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt mặt ngoài xà dầm, trần nhà làm việc 3 tầng
507.2027
m2
45
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà làm việc 3 tầng không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1023.13
m2
46
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài nhà làm việc 3 tầng, chiều cao ≤16m
8.4393
100m2
47
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong nhà làm việc 3 tầng có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
5.879
100m2
48
CẢI TẠO NHÀ XE
49
Phá dỡ nền gạch xi măng nền móng nhà xe:
10.72
m2
50
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
1.072
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây