Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 09:49 09/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nâng cấp nhà làm việc khối đảng đoàn thể và UBND thị trấn An Châu
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách địa phương năm 2024, 2025, 2026 và tiền sử dụng đất
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Sơn Động, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 16/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500011069_2501090941
Ngày phê duyệt
09/01/2025 09:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân thị trấn An Châu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:47 09/01/2025
đến
09:00 16/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 16/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/01/2025 (14/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH VHOMEC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Lô 31-N34, tổ dân phố Phú Mỹ 1, Phường Dĩnh Kế, Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
2 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng Thành Phong Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 81 Đ.Lê Lai, P.Hoàng Văn Thụ, TP Bắc Giang
3 Công ty TNHH tư vấn đầu tư XD Thành Công Tư vấn lập E-HSMT Phố Kép, Xã Hương Gián, Huyện Yên Dũng, Tỉnh Bắc Giang
4 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng Thành Phong Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 81 Đ.Lê Lai, P.Hoàng Văn Thụ, TP Bắc Giang
5 Công ty TNHH tư vấn đầu tư XD Thành Công Tư vấn đánh giá E-HSDT Phố Kép, Xã Hương Gián, Huyện Yên Dũng, Tỉnh Bắc Giang
6 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng Thành Phong Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 81 Đ.Lê Lai, P. Hoàng Văn Thụ, TP Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ
1
2
Máy cắt uốn thép
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy trộn vữa
1
5
Máy đầm bàn
1
6
Máy đầm đất cầm tay hoặc máy đầm cóc
1
7
Máy khoan
1
8
Máy cắt gạch đá
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: SÂN, KHUÔN VIÊN
2
Chặt cây cau ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤40cm
2
cây
3
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤40cm
2
gốc
4
Phá dỡ kết cấu gạch đá
1.2313
m3
5
Cắt bê tông sân hiện trạng, chiều dày mặt đường ≤ 14cm (để thi công)
0.5113
100m
6
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
1.2619
m3
7
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
1.98
m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0.0447
100m3
9
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất III
0.0447
100m3/1km
10
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB40
150.0899
m3
11
Cắt khe co sân
48.538
10m
12
Nhựa đường chèn khe co
203.8596
kg
13
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1009
100m3
14
Lót nilon nền sân
2.0179
100m2
15
Đào xúc đất bằng máy đào - Cấp đất II
0.6988
100m3
16
Đắp nền bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K = 0,9
0.4036
100m3
17
Đất cấp 3 (đất đồi) san nền
75.7987
m3
18
Đào móng băng , chiều rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
11.8852
1m3
19
Bê tông lót móng chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
5.0211
m3
20
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,85
0.2405
100m3
21
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
9.7652
m3
22
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
6.7924
m3
23
Bê tông tấm đan bê tông M200, đá 1x2, PCB40
1.98
m3
24
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan rãnh
0.3096
tấn
25
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.1116
100m2
26
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
36
1cấu kiện
27
Ốp tường bồn hoa Tiết diện gạch ≤0,25m2, vữa XM M75, PCB40
20.9595
m2
28
Ốp gạch thẻ bồn hoa
44.9674
m2
29
Trát bồn hoa, chiều dày trát 1cm, vữa XM M75, PCB40
60.1835
m2
30
Lát gạch xi măng, vữa XM M75, PCB40
93.4314
m2
31
Bê tông lót nền khuôn viên, M150, đá 1x2, PCB40
4.6716
m3
32
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0467
100m3
33
Bó vỉa cong hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn 300x180cm, vữa XM M75, PCB40
46.158
m
34
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA NÂNG CẤP NHÀ LÀM VIỆC
35
Tháo dỡ máy điều hoà cục bộ
18
cái
36
Tháo dỡ bình nóng lạnh
18
cái
37
Tháo dỡ chậu rửa
18
bộ
38
Tháo dỡ bệ xí
18
bộ
39
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (kệ kính, gương)
18
bộ
40
Tháo dỡ thiết bị điện: quạt, đèn, công tắc, ổ cắm...
6
công
41
Tháo dỡ cửa
160.515
m2
42
Tháo dỡ hoa sắt cửa
99.9
m2
43
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
0.525
m3
44
Phá dỡ kết cấu gạch đá
59.6203
m3
45
Phá dỡ nền gạch
585.382
m2
46
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
3316.0348
m2
47
Tháo dỡ gạch ốp tường
153.738
m2
48
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống lên cao
27.9848
m3
49
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m
1.3052
100m3
50
Vận chuyển phế thải 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ, trong phạm vi ≤5km
1.3052
100m3/1km

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây