Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 17:01 09/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, điều chỉnh, khắc phục tăng cường đảm bảo ATGT tại các nút giao Nguyễn Lương Bằng - Nguyễn Tất Thành, Tôn Đức Thắng - Nguyễn Khuyến và Nguyễn Văn Cừ - Ngô Xuân Thu
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, điều chỉnh, khắc phục tăng cường đảm bảo ATGT tại các nút giao Nguyễn Lương Bằng - Nguyễn Tất Thành, Tôn Đức Thắng - Nguyễn Khuyến và Nguyễn Văn Cừ - Ngô Xuân Thu
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 19/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500242205_2506091610
Ngày phê duyệt
09/06/2025 16:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Xây dựng thành phố Đà Nẵng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:58 09/06/2025
đến
08:00 19/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 19/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
81.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/06/2025 (17/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐÀ RỒNG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 45 Cao Sơn Pháo - Phường Hoà An - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
2 Ban bảo trì công trình hạ tầng Đà Nẵng Đơn vị lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Tầng 3, Nhà làm việc các Ban quản lý dự án và các đơn vị sự nghiệp trực thuộc, số 48 đường Võ An Ninh, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
3 Sở Xây dựng thành phố Đà Nẵng Đơn vị thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán; thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 12-13-14, Trung tâm hành chính thành phố, số 24 Trần Phú, phường Thạch Thang, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào - Dung tích gàu 0,8÷1,25m3 - Có kèm theo đầu búa thuỷ lực - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
2
2
Trạm trộn BTN: - Đáp ứng các quy định của TCVN 13567-1-2022 và các quy định khác nếu có của Nhà nước: - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để sản xuất (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
3
Máy rải bê tông nhựa nóng: - Có hệ thống điều chỉnh cao độ tự động; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
4
Lu bánh thép: - Có tổng trọng lượng: 6-8 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
5
Lu bánh thép: - Có tổng trọng lượng: 10-12 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
6
Máy lu bánh hơi: - Có tổng trọng lượng ≥ 16 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
7
Máy lu bánh hơi: - Có tổng trọng lượng ≥ 25 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
8
Ô tô tưới nhựa, nhũ tương: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
9
Thiết bị sơn kẻ vạch: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
10
Xe nâng người làm việc trên cao - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
11
Máy khoan qua đường - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
12
Ô tô cần cẩu - Sức nâng ≥ 5 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
2
13
Máy cắt bê tông: - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
1
14
Ô tô tự đổ: - Có khối lượng hàng chuyên chở ≥ 7 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
4
15
Ô tô tải thùng - Có khối lượng hàng chuyên chở ≤2,5 tấn; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động (có chứng nhận kiểm tra/kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
16
Búa căn nén khí hoặc loại tương đương (đục phá bê tông) - Có tính năng kỹ thuật đáp ứng yêu cầu kỹ thuật công việc của gói thầu; - Hiện có tình trạng hoạt động tốt và khả năng sẵn sàng để huy động.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ Hố ga cáp ngầm, vận chuyển phế thải đi đổ
3
hố
2
Gia công, lắp dựng Trụ thép chiếu sáng 12m cần đèn đơn + đánh số trụ
1
trụ
3
Lắp dựng Trụ thép chiếu sáng 12m cần đèn đơn (trụ tận dụng) + đánh số trụ
4
trụ
4
Lắp dựng Trụ thép chiếu sáng 12m cần đèn đôi (trụ tận dụng) + đánh số trụ
6
trụ
5
Lắp dựng Trụ thép chiếu sáng 12m cần đèn ba (trụ tận dụng) + đánh số trụ
3
trụ
6
Cung cấp, lắp đặt Bảng điện cửa trụ loại 1
5
bảng
7
Cung cấp, lắp đặt Bảng điện cửa trụ loại 2
6
bảng
8
Cung cấp, lắp đặt Bảng điện cửa trụ loại 3
3
bảng
9
Móng trụ chiếu sáng tại DPC cứng (đào nền đường hiện trạng - không hoàn trả)
9
móng
10
Móng trụ chiếu sáng tại DPC cứng (nền đất - không hoàn trả)
5
móng
11
Cung cấp, lắp đặt Đèn Led 200W-220V
1
bộ
12
Lắp đặt Đèn Led 200W-220V (tận dụng)
21
bộ
13
Lắp đặt Đèn Sodium 250W (tận dụng)
4
bộ
14
Cung cấp, lắp đặt Cáp CXV/DSTA-3x25+1x16-0,6kV
257.6
m
15
Lắp đặt Cáp CXV/DSTA-3x25+1x16-0,6kV (tận dụng)
223
m
16
Cung cấp, lắp đặt Cáp CXV/DSTA-3x16+1x10-0,6kV
77.92
m
17
Cung cấp, lắp đặt Dây đồng trần M10
558.52
m
18
Cung cấp, lắp đặt Dây lên đèn M(3x1,5)
39
m
19
Lắp đặt Dây lên đèn M(3x1,5) (tận dụng)
247
m
20
Lắp đặt Dây lên đèn M(2x2,5) (tận dụng)
52
m
21
Cung cấp, lắp đặt Hộp nối cáp hạ thế 3 ngã đổ keo Resin
1
hộp
22
Mương cáp nền đất
200
m
23
Mương cáp nền đường tại dải phân cách cứng
246
m
24
Hố ga chịu lực dưới lòng đường
2
hố
25
Cung cấp, lắp đặt Ống nhựa xoắn Ø65/50
459.38
m
26
Cung cấp, lắp đặt Tiếp địa Rc-1
14
vị trí
27
Nút giao Nguyễn Văn Cừ - Ngô Xuân Thu
28
Kết cấu mặt đường
29
Đào đất màu dải phân cách, vận chuyển đất thừa đi đổ
47.57
m3
30
Cắt mặt đường bê tông nhựa hiện trạng dày 7cm
114.36
m
31
Đào nền, khuôn đường, vận chuyển đất thừa đi đổ
68.18
m3
32
Lu lèn móng đường cũ, độ chặt yêu cầu K98
158.55
m2
33
Bê tông lót M100 đá 1x2
15.86
m3
34
Trải lớp nilong lót
158.55
m2
35
Mặt đường bê tông xi măng M400, đá 1x2 dày 26cm
41.22
m3
36
Thi công khe co
29.25
m
37
Thi công khe giãn
3
m
38
Trải lưới sợi thủy tinh cường độ chịu kéo 100kN/m2
101.25
m2
39
Tưới nhũ tương dính bám tiêu chuẩn 0,5lít/m2
192.86
m2
40
Mặt đường BTNC16-SBS dày 7cm (bao gồm công tác sản xuất, vận chuyển và thảm)
192.86
m2
41
Bó vỉa dải phân cách
42
Phá dỡ bê tông dải phân cách hiện trạng, vận chuyển phế thải đi đổ
19.02
m3
43
Đào nền, khuôn đường, vận chuyển đất thừa đi đổ
12
m3
44
Bê tông bó vỉa M200 đá 1x2
15.43
m3
45
Bê tông bó vỉa đúc sẵn M250 đá 1x2
20.74
m3
46
Lắp đặt bó vỉa đúc sẵn
348
m
47
Bê tông lót M100 đá 1x2
6.52
m3
48
Vữa xi măng M100 dày 3cm
49.8
m2
49
Lát gạch terrazzo KT(30x30x3)cm màu ghi
24
m2
50
Tổ chức giao thông

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây