Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 16:10 30/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nền, mặt đường, hệ thống thoát nước và ATGT các đoạn Km1+400 - Km3+456; Km6+650 - Km7+300, ĐT.539, tỉnh Nghệ An
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa nền, mặt đường, hệ thống thoát nước và ATGT các đoạn Km1+400 - Km3+456; Km6+650 - Km7+300, ĐT.539, tỉnh Nghệ An
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Tại Quyết định số 643/QĐ-UBND ngày 28/02/2025 của UBND tỉnh Nghệ An về việc phân bổ và giao dự toán nguồn vốn sự nghiệp giao thông đường bộ và đường thủy nội địa địa phương do Sở Giao thông vận tải quản lý năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Đàn, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 10/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500272914_2506241702
Ngày phê duyệt
26/06/2025 16:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Xây Dựng Nghệ An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:08 30/06/2025
đến
08:00 10/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 10/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
92.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/07/2025 (07/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CP THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG NANO Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 38, đường An Dương Vương - Phường Trường Thi - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
2 Sở Xây dựng Nghệ An Đơn vị thẩm định Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Số 47, đường Lê Hồng Phong, Phường Hưng Bình, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
3 Ban Quản lý Bảo trì đường bộ Nghệ An Đơn vị lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số 47, đường Lê Hồng Phong, Phường Hưng Bình, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
4 Sở Xây dựng Nghệ An Đơn vị thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 47, đường Lê Hồng Phong, Phường Hưng Bình, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
5 Ban Quản lý Bảo trì đường bộ Nghệ An Đơn vị quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư Số 47, đường Lê Hồng Phong, Phường Hưng Bình, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng: Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng được cấp giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng theo quy định còn hiệu lực. Phòng thí nghiệm này phải có đầy đủ các danh mục chỉ tiêu thí nghiệm (hoặc danh mục các phép thử) đáp ứng yêu cầu về công tác thí nghiệm của gói thầu. Trường hợp nhà thầu không có thì phải hợp đồng thuê một tổ chức hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng kèm theo các tài liệu nêu trên và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh của bên cho thuê.
1
2
Trạm trộn sản xuất bê tông nhựa nóng: Công suất trạm trộn ≥ 80T/h đã được lắp đặt, hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; Có kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực và các giấy tờ liên quan khác thuộc quyền sở hữu. Trường hợp nhà thầu không có thì phải thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên (kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh của bên cho thuê hoặc căn cước công dân đối với cá nhân nếu thuê của cá nhân).
1
3
Máy rải bê tông nhựa nóng: Công suất máy rải ≥ 130CV hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; Có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên (kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh của bên cho thuê hoặc căn cước công dân đối với cá nhân nếu thuê của cá nhân).
1
4
Lu bánh thép, tải trọng 6 - 8T: Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên (kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh của bên cho thuê hoặc căn cước công dân đối với cá nhân nếu thuê của cá nhân).
1
5
Lu bánh hơi ≥ 7 lốp: Tải trọng ≥ 16T hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên (kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh của bên cho thuê hoặc căn cước công dân đối với cá nhân nếu thuê của cá nhân).
1
6
Lu bánh hơi ≥ 7 lốp: Tải trọng ≥ 25T hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên (kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh của bên cho thuê hoặc căn cước công dân đối với cá nhân nếu thuê của cá nhân).
1
7
Lu bánh thép, tải trọng 10 - 12T: Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên (kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh của bên cho thuê hoặc căn cước công dân đối với cá nhân nếu thuê của cá nhân).
2
8
Máy đào (phù hợp với tính chất công việc theo quy định), dung tích gàu ≥ 0,6 m3: Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; có giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hoá đơn GTGT và giấy chứng nhận kiểm định antoàn kỹ thuật còn hiệu lực. Trường hợp nhà thầu không có thì phải thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên (kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh của bên cho thuê hoặc căn cước công dân đối với cá nhân nếu thuê của cá nhân).
1
9
Thiết bị nấu, tưới nhựa đường (phù hợp với tính chất công việc theo quy định): Hiện đang trong tình trạng hoạt động bình thường và sẵn sàng huy động; Có các tài liệu liên chứng minh thuộc quyền sở hữu. Trường hợp nhà thầu không có thì phải thuê thiết bị đáp ứng yêu cầu trên (kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê và giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh của bên cho thuê hoặc căn cước công dân đối với cá nhân nếu thuê của cá nhân).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐẢM BẢO ATGT KHI THI CÔNG TRÊN TUYẾN ĐƯỜNG ĐANG KHAI THÁC
1
Toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
2
NỀN ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
3
Đắp nền K95
2250.79
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Vét hữu cơ
870.62
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đánh cấp, đất cấp 3
10.04
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Ghép vỉa đá hộc
102.6
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Bê tông M200 phụ lề
89.49
m3
Theo quy định tại Chương V
8
MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
9
Kết cấu làm mới (KC1)
Theo quy định tại Chương V
10
Rải thảm BTN C16 dày 5cm
16940.95
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Tưới dính bám mặt đường lượng nhũ tương CRS1 0,5kg/m2
16940.95
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Láng nhựa 2 lớp tiêu chuẩn nhựa 2,7kg/m2
16940.95
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Mặt đường đá dăm tiêu chuẩn dày 14,57 cm (bao gồm bù vênh 4,57cm)
16940.95
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Kết cấu tăng cường (KC2)
Theo quy định tại Chương V
15
Rải thảm BTN C16 dày 6,96 cm (bao gồm bù vênh 1,96 cm)
968.02
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Tưới dính bám mặt đường lượng nhũ tương CRS1 0,5kg/m2
968.02
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Kết cấu sửa chữa cục bộ (SC2)
Theo quy định tại Chương V
18
Đào khuôn cũ
75
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Láng nhựa 2 lớp tiêu chuẩn nhựa 2,7kg/m2
600
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Mặt đường đá dăm tiêu chuẩn lớp trên dày 10cm
600
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Kết cấu sửa chữa cục bộ (SC1)
Theo quy định tại Chương V
22
Đào khuôn mới
144
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Đào khuôn cũ
144
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Mặt đường đá dăm tiêu chuẩn lớp dưới dày 15cm
480
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Mặt đường đá dăm tiêu chuẩn lớp dưới dày 15cm
480
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Đắp nền K98 dày 30cm
144
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Kết cấu gia cố lề đất
Theo quy định tại Chương V
28
Bê tông M250 gia cố lề (dày 20cm)
201.32
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Lót giấy dầu chống mất nước
1006.59
m2
Theo quy định tại Chương V
30
CPĐD loại I (dày 10cm)
100.66
m3
Theo quy định tại Chương V
31
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
32
Nâng gờ cống cũ
Theo quy định tại Chương V
33
Khoan bê tông mũi khoan D14, chiều sâu <=5cm (Nâng gờ cống cũ)
35
lỗ
Theo quy định tại Chương V
34
Cốt thép đổ tại chỗ D <=18 mm (Nâng gờ cống cũ)
29.4
kg
Theo quy định tại Chương V
35
Bê tông M200 nâng đầu cống đổ tại chỗ
0.57
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Bê tông M200 phủ bản cống đổ tại chỗ
2.28
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Vữa sikadur (Nâng gờ cống cũ)
0.29
lít
Theo quy định tại Chương V
38
Gia cố lề 2 bên mang cống
Theo quy định tại Chương V
39
Bê tông M250 gia cố lề (dày 20cm)
3.38
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Lót giấy dầu chống mất nước (gia cố lề)
16.9
m2
Theo quy định tại Chương V
41
CPĐD loại I (gia cố lề)
1.69
m3
Theo quy định tại Chương V
42
ĐƯỜNG NGANG DÂN SINH
Theo quy định tại Chương V
43
Đắp nền K95
12.69
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Kết cấu S1 trên đường cũ
Theo quy định tại Chương V
45
Rải thảm BTN C16 dày 5cm
1264.71
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Tưới dính bám mặt đường lượng nhũ tương CRS1 0,5kg/m2
1264.71
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Láng nhựa 1 lớp tiêu chuẩn nhựa 1,8 kg/m2
1264.71
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Mặt đường đá dăm tiêu chuẩn lớp trên dày trung bình 8cm
1264.71
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Đắp đất nền đường K95 (dày 20cm) trên đường cũ bằng đất kết cấu S2
85.24
m3
Theo quy định tại Chương V
50
AN TOÀN GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây