Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 09:38 25/09/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Tòa án nhân dân Khu vực 9 - Gia Lai
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương cấp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Ia Grai, Tỉnh Gia Lai
Thời điểm đóng thầu
09:00 04/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
24/QĐ-TA
Ngày phê duyệt
25/09/2025 09:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tòa án nhân dân Khu vực 9 - Gia Lai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:36 25/09/2025
đến
09:00 04/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 04/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
36.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/10/2025 (01/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG KTV Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 137 Tô Vĩnh Diện - Phường Hoa Lư - Thành phố Pleiku - Tỉnh Gia Lai
2 CÔNG TY TNHH VINA CONSU Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 91B Tô Vĩnh Diện - - Phường Pleiku - Tỉnh Gia Lai
3 Công ty TNHH MTV Tư vấn và Đầu tư xây dựng Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 161 phố Đông Thiên - - Phường Vĩnh Hưng - Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH MTV Tư vấn và Đầu tư xây dựng Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 161 phố Đông Thiên - - Phường Vĩnh Hưng - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ: Đặc điểm, thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với giải pháp kỹ thuật, biện pháp tổ chức thi công do Nhà thầu đề xuất.
1
2
Máy trộn bê tông: Đặc điểm, thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với giải pháp kỹ thuật, biện pháp tổ chức thi công do Nhà thầu đề xuất.
2
3
Máy khoan bê tông: Đặc điểm, thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với giải pháp kỹ thuật, biện pháp tổ chức thi công do Nhà thầu đề xuất.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Rulo D34
2
Cái
2
Ô khóa thường
2
Cái
3
Bộ chữ tên cơ quan cả logo ngành" (Chiều cao chữ lớn 210mm, Chiều cao chữ nhỏ 90mm làm bằng hộp kim nhôm màu vàng)
1
Bộ
4
Sơn tường ngoài nhà không bả 1 nước lót, 2 nước phủ
1.24
m2
5
Vệ sinh cạo rỉ các kết cấu thép song sắt hàng rào
36.4
m2
6
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
36.4
1m2
7
Vệ sinh cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
373.695
m2
8
Sơn dầm, trần, cột, tường rào 1 nước lót, 2 nước phủ
373.695
1m2
9
Sân bê tông
10
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
2
m3
11
Lớp lót đá 4x6 VXM mác 50 dày 100
60.5
m3
12
Xây bó vỉa bằng gạch rỗng 6 lỗ chiều cao<=6m,VXM mác 75
1.35
m3
13
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
13.5
m2
14
Quét nước xi măng 2 nước
13.5
m2
15
Bê tông thương phẩm đá 1x2 mác 200
115.15
m3
16
Bổ sung nhà làm việc + trực bảo vệ
17
San dọn mặt bằng
1.312
100m2
18
Đào đất móng băng bằng thủ công,rộng<=3m,sâu<= 1m
21.24
m3
19
Lớp lót đá 40x60 VXM mác 50
4.36
m3
20
Xây móng bằng đá chẻ 15x20x25, vữa XM mác 75
19.824
m3
21
Ván khuôn thép,khung thép,cột chống thép ống,ván khuôn dầm,giằng,cao<=28m
0.289
100m2
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép dầm,giằng,đ.kính D<=10mm,cao<=6m
0.08
tấn
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép dầm,giằng,đ.kính D<=18mm,cao<=6m
0.369
tấn
24
Bê tông đổ bằng thủ công,bê tông dầm,giằng,cao<=6m đá 1x2,mác 200
2.892
m3
25
Bê tông lót nền đá 40x60 VXM mác 50
7.994
m3
26
Xây móng bằng gạch rỗng 6 lỗ dày>10cm,cao<=6m,VXM mác 75
2.011
m3
27
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg,độ chặt yêu cầu K=0,85
0.389
100m3
28
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.189
100m3
29
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m
0.189
100m3
30
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo trong phạm vi<=5km
0.189
100m3/km
31
Ván khuôn thép,khung thép,cột chống thép ống,ván khuôn cột,cao<=28m
0.063
100m2
32
Bê tông đổ bằng thủ công,bê tông cột tiết diện<=0,1m2,cao<=6m đá 1x2 mác 200
0.289
m3
33
Ván khuôn thép,khung thép,cột chống thép ống,ván khuôn dầm,giằng,cao<=28m
0.812
100m2
34
Bê tông đổ bằng thủ công,bê tông dầm,cao<=6m đá 1x2 mác 200
5.641
m3
35
Ván khuôn thép,khung thép,cột chống thép ống,ván khuôn sàn mái,cao<=28m
0.159
100m2
36
Bê tông đổ bằng thủ công,bê tông sàn mái đá 1x2 mác 200
1.432
m3
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép trụ,dầm,giằng,đ.kính D<=10mm,cao<=6m
0.282
tấn
38
Công tác gia công lắp dựng cốt thép,trụ,dầm,giằng,đ.kính D<=18mm,cao<=6m
0.509
tấn
39
Xây tường bằng gạch rỗng 6 lỗ 8,5x13x20,dày>10cm,cao<=6m,VXM mác 75
32.12
m3
40
Ván khuôn thép,khung thép,cột chống thép ống,ván khuôn LT-ÔV cao<=28m
0.217
100m2
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép lanh tô ô văng,đ.kính D<=10mm,cao<=6m
0.175
tấn
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép lanh tô ô văng đ.kính D>10mm,cao<=6m
0.03
tấn
43
Bê tông đổ bằng thủ công,bê tông lanh tô ô văng đá 1x2 mác 200
1.98
m3
44
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
7.125
m2
45
Trát trụ cột, lam đứng, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
19.8
m2
46
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
116.539
m2
47
Trát sênô, mái hắt, lam ngang, vữa XM mác 75
21.7
m2
48
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
81.194
m2
49
Trát trần, vữa XM mác 75
15.9
m2
50
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
185.97
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 87

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây