Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 14:30 08/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông tổ dân phố Sy, nối từ đườngVõ Văn Kiệt đi tổ dân phố Tiên Phong, phường Tiền Phong
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Dự án: Đường giao thông tổ dân phố Sy, nối từ đường Võ Văn Kiệt đi tổ dân phố Tiên Phong, phường Tiền Phong.
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Tiền Phong, Tỉnh Bắc Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
109/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
08/06/2026 14:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án xây dựng Tiền Phong
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:29 08/06/2026
đến
09:00 17/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/06/2026 (15/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm quy hoạch xây dựng Bắc Ninh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 01 đường Hùng Vương, Phường Bắc Giang, Tỉnh Bắc Ninh
2 Công ty TNHH Nguyệt Anh Bắc Giang Tư vấn lập E-HSMT Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ, Phường Bắc Giang, Tỉnh Bắc Ninh
3 Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Thịnh Linh Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố 6 (Tam Hưng, thửa đất B23, tờ bản đồ số 03), Phường Nam Triệu, TP Hải Phòng
4 Công ty TNHH Nguyệt Anh Bắc Giang Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 02/3 ngõ 23 đường Á Lữ, Phường Bắc Giang, Tỉnh Bắc Ninh
5 Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Thịnh Linh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố 6 (Tam Hưng, thửa đất B23, tờ bản đồ số 03), Phường Nam Triệu, TP Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt. (Kèm theo giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực)
1
2
Ô tô tự đổ. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
3
Ô tô tưới nước. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1
4
Máy lu. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt. (Kèm theo giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực)
1
5
Máy ủi. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt. (Kèm theo giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực)
1
6
Máy trộn bê tông. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
2
7
Máy hàn. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
8
Máy đầm dùi. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
2
9
Máy đầm đất cầm tay. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
2
10
Máy đầm bàn. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
2
11
Máy rải. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (Kèm theo giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực)
1
12
Máy phun nhựa đường. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (Kèm theo giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực)
1
13
Máy cắt uốn thép. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
14
Cần cẩu . Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt (kèm theo đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục giao thông
2
Phá dỡ kết cấu bê tông
169.24
m3
3
Đào xúc đất, đất cấp IV
1.6924
100m3
4
Vận chuyển đất, cự ly vận chuyển <= 1km
16.924
10m3/1km
5
Đào nền đường, đất cấp II
37.2792
100m3
6
Vận chuyển đất, cự ly vận chuyển <= 1km
365.498
10m3/1km
7
Đất cấp 3 (đất đồi) k95
1.5192
100m3
8
Đất cấp 3 (đất đồi) k98
28.0102
100m3
9
Vận chuyển đất
295.2937
10m3/1km
10
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.7294
100m3
11
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.0422
100m3
12
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,98
18.6607
100m3
13
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
6.7178
100m3
14
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
6.7178
100m3
15
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
37.3212
100m2
16
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8 kg/m2
1.4843
100m2
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
37.3212
100m2
18
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
1.4843
100m2
19
Bê tông nhựa chặt loại BTNC16 (hàm lượng nhựa 4.9%) (2.35 tấn/m3)
24.4167
tấn
20
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ
6.4392
100tấn
21
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.006
100m3
22
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 90 cm
3
cái
23
Cột biển báo phi 80, sơn trắng, đỏ
10.5
m
24
Biển báo tam giác mặt biển dày 2mm, sử dụng màng phản quang loại III
3
cái
25
Thi công kẻ vạch sơn dẻo nhiệt phản quang Synthetic màu trắng, vàng, chiều dày lớp sơn 2mm
24.15
M2
26
Thi công kẻ vạch sơn dẻo nhiệt phản quang Synthetic màu trắng, vàng, chiều dày lớp sơn 4mm
57.88
M2
27
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
1.74
100m2
28
Đổ bê tông, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
26.97
m3
29
Bó vỉa hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn, bó vỉa thẳng 23x26x100cm, vữa XM mác 75
858
m
30
Bó vỉa hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn, bó vỉa thẳng 23x26x50cm, vữa XM mác 75
12
m
31
Vận chuyển cấu kiện bê tông
13.0065
10 tấn/1km
32
Hạng mục cấp nước
33
Cắt đường bê tông
9.9
100m
34
Phá dỡ kết cấu bê tông
39.6
m3
35
Đào xúc đất, đất cấp IV
0.396
100m3
36
Vận chuyển đất
3.96
10m3/1km
37
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
0.396
100m3
38
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối, đoạn ống dài 40m, đường kính ống 90mm
4.95
100m
39
Hạng mục cấp điện
40
Thay cột bê tông. Chiều cao cột <= 12m
20
1 cột
41
Thu hồi xà nánh 0.4kv
14
1 bộ
42
Thay hộp công tơ. Thay hộp đã lắp các phụ kiện và công tơ. Hộp <= 4 CT (hộp 2CT 3 pha)
5
1 hộp
43
Thay hộp công tơ. Thay hộp đã lắp các phụ kiện và công tơ. Hộp <= 2 CT (hộp 1CT 3 pha)
4
1 hộp
44
Thay hộp công tơ. Thay hộp đã lắp các phụ kiện và công tơ. Hộp <= 1 CT (hộp 1CT 3 pha)
16
1 hộp
45
Thay cột bê tông. Chiều cao cột <= 12m
20
1 cột
46
Thay công tơ 3 pha
17
1 cái
47
Thay công tơ 1 pha
11
1 cái
48
Thay dây (sử dụng cáp mồi). Dây nhôm lõi thép (AC, ACSR, AACSR...). Tiết diện dây <= 120mm2
0.598
1km / 1dây
49
Thay dây (sử dụng cáp mồi). Dây nhôm lõi thép (AC, ACSR, AACSR...). Tiết diện dây <= 95mm2
0.114
1km / 1dây
50
Thay dây (sử dụng cáp mồi). Dây nhôm lõi thép (AC, ACSR, AACSR...). Tiết diện dây <= 70mm2
0.057
1km / 1dây

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây