Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 19:23 07/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Ngọ Phúc (đoạn qua Nhà văn hóa thôn)
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn Ngọ Phúc (đoạn qua Nhà văn hóa thôn)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và ngân sách cấp trên hỗ trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Xuân Cẩm, Tỉnh Bắc Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:16 16/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
175/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
07/08/2026 19:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND xã Xuân Cẩm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:22 07/08/2026
đến
08:16 16/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:16 16/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
85.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/08/2026 (14/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG STC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố Chùa - - Phường Nếnh - Tỉnh Bắc Ninh
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HIỆP HÒA 686 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố Việt Hùng - - Xã Hiệp Hoà - Tỉnh Bắc Ninh
3 Ban Quản lý dự án xây dựng Hợp Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Trong Làng - - Xã Hợp Thịnh - Tỉnh Bắc Ninh
4 CÔNG TY TNHH DIỆP AN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 132, Đường Lương Văn Can - - Phường Đa Mai - Tỉnh Bắc Ninh
5 Ban Quản lý dự án xây dựng Hợp Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Trong Làng - - Xã Hợp Thịnh - Tỉnh Bắc Ninh
6 CÔNG TY TNHH DIỆP AN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 132, Đường Lương Văn Can - - Phường Đa Mai - Tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần trục ô tô hoặc ô tô gắn cẩu (Kèm theo tài liệu chứng minh máy, thiết bị đảm bảo an toàn kỹ thuật, còn hiệu lực)
1
2
Máy cắt uốn thép
2
3
Máy đầm đất cầm tay
2
4
Máy đầm bàn
2
5
Máy đầm dùi
2
6
Máy hàn điện
2
7
Máy nén khí diezel
1
8
Máy đào (Kèm theo tài liệu chứng minh máy, thiết bị đảm bảo an toàn kỹ thuật, còn hiệu lực)
2
9
Máy lu (Kèm theo tài liệu chứng minh máy, thiết bị đảm bảo an toàn kỹ thuật, còn hiệu lực)
2
10
Máy ủi (Kèm theo tài liệu chứng minh máy, thiết bị đảm bảo an toàn kỹ thuật, còn hiệu lực)
1
11
Máy trộn bê tông, trộn vữa
3
12
Máy phun nhựa đường hoặc ô tô rải nhựa (Kèm theo bàn sao giấy chứng nhận kiểm định an toàn phương tiện giao thông cơ giơi hoặc bản sao các loại giấy tờ khác có giá trị tương đương còn hiệu lực)
1
13
Ô tô tưới nước (Kèm theo bàn sao giấy chứng nhận kiểm định an toàn phương tiện giao thông cơ giơi hoặc bản sao các loại giấy tờ khác có giá trị tương đương còn hiệu lực)
1
14
Ô tô tự đổ (Kèm theo bản sao giấy chứng nhận kiểm định an toàn phương tiện giao thông cơ giới hoặc bản sao các loại giấy tờ khác có giá trị tương đương còn hiệu lực)
3
15
Máy rải bê tông nhựa (Kèm theo bản sao giấy chứng nhận kiểm định an toàn phương tiện giao thông cơ giới hoặc bản sao các loại giấy tờ khác có giá trị tương đương còn hiệu lực)
1
16
Máy thủy bình
1
17
Xe nâng (Kèm theo bản sao giấy chứng nhận kiểm định hoặc bản sao các loại giấy tờ khác có giá trị tương đương còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
GIAO THÔNG
2
Đào hữu cơ bằng máy đào
6.2373
100m3
3
Vét bùn bằng máy đào
1.2059
100m3
4
Đánh cấp nền đường bằng máy đào-Cấp đất III
0.447
100m3
5
Đào khuôn đường bằng máy đào-Cấp đất III
13.1978
100m3
6
Đắp lề, taluy nền đường bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K = 0,9 (Tận dụng đất hữu cơ)
4.9043
100m3
7
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K = 0,95 (Tận dụng đất đào khuôn)
3.9088
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ-Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km (Cự ly vận chuyển 3km)
122.749
10m³/1km
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ-Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
122.749
10m³/1km
10
San đất bãi thải bằng máy ủi
12.2749
100m3
11
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
4.1908
100m3
12
Ván khuôn mặt đường, ván khuôn thép
2.8267
100m2
13
Nilong
27.952
100m2
14
BTTP đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường; Chiều dày mặt đường ≤25cm, BT M250, PCB40
559.04
m3
15
Cắt khe co giãn đường bê tông
4.7111
100m
16
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương; Lượng nhũ tương 0,5kg/m2
49.4669
100m2
17
Lưới cốt sợi thủy tinh
49.4669
100m2
18
Mua Bê tông nhựa C19 bù vênh
312.865
tấn
19
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ (Vận chuyển 35km)
3.1287
100tấn
20
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 1km tiếp theo, ô tô tự đổ
3.1287
100tấn
21
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC19); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
49.4669
100m2
22
Mua bê tông nhựa C19
856.4716
tấn
23
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ (Vận chuyển 35km)
8.5647
100tấn
24
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 1km tiếp theo, ô tô tự đổ
8.5647
100tấn
25
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC19); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
2.4026
100m2
26
Mua bê tông nhựa C19
29.7179
tấn
27
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ cự ly 4km, ô tô tự đổ (Vận chuyển 35km)
0.2972
100tấn
28
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ 1km tiếp theo, ô tô tự đổ
0.2972
100tấn
29
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương; Lượng nhũ tương 0,5kg/m2
2.4026
100m2
30
Xây rãnh bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22cm vữa XM M75, PCB40
146.63
m3
31
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường trong, dày 1,0cm, Vữa XM M75, XM PCB40
677.4
m2
32
Bê tông móng BTTP, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, PCB40
116.43
m3
33
Ván khuôn móng dài
3.1468
100m2
34
Cát đệm
0.3881
100m3
35
BTTP xà mũ, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, PCB40
92.31
m3
36
Ván khuôn xà mũ
8.3914
100m2
37
Lắp dựng cốt thép rãnh nước, ĐK ≤10mm
4.9447
tấn
38
BTTP M250, PCB40-Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
69.07
m3
39
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
4.2293
100m2
40
Cốt thép tấm đan D<=10mm
6.2967
tấn
41
Cốt thép tấm đan D>10mm
4.417
tấn
42
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
2098
1cấu kiện
43
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m-Cấp đất II
8.1005
100m3
44
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
2.4758
100m3
45
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ-Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km (Cự ly vận chuyển 3km)
56.247
10m³/1km
46
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ-Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
56.247
10m³/1km
47
San đất bãi thải, bằng máy ủi
5.6247
100m3
48
Cống D400, tải trọng TTC
46.5
m
49
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m - Đường kính 400mm, tải trọng TTC
18
1 đoạn ống
50
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1,5m - Đường kính 400mm, tải trọng TTC
1
1 đoạn ống

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây