Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:45 25/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cạp mở rộng đường giao thông thôn Tân Hợp, xã Xuân Cẩm
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cạp mở rộng đường giao thông thôn Tân Hợp, xã Xuân Cẩm
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và ngân sách cấp trên hỗ trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Xuân Cẩm, Tỉnh Bắc Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:15 03/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
182/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
25/08/2026 16:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND xã Xuân Cẩm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:44 25/08/2026
đến
08:15 03/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:15 03/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/09/2026 (01/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM KHÁNH BẮC NINH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn An Thông - - Xã Hiệp Hoà - Tỉnh Bắc Ninh
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HIỆP HÒA 686 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố Việt Hùng - - Xã Hiệp Hoà - Tỉnh Bắc Ninh
3 Ban Quản lý dự án xây dựng Hợp Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Trong Làng - - Xã Hợp Thịnh - Tỉnh Bắc Ninh
4 CÔNG TY TNHH DIỆP AN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 132, Đường Lương Văn Can - - Phường Đa Mai - Tỉnh Bắc Ninh
5 Ban Quản lý dự án xây dựng Hợp Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Trong Làng - - Xã Hợp Thịnh - Tỉnh Bắc Ninh
6 CÔNG TY TNHH DIỆP AN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 132, Đường Lương Văn Can - - Phường Đa Mai - Tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần trục ô tô hoặc ô tô gắn cẩu (Kèm theo tài liệu chứng minh máy, thiết bị đảm bảo an toàn kỹ thuật, còn hiệu lực)
1
2
Máy cắt gạch đá
3
3
Máy cắt uốn thép
3
4
Máy đầm đất cầm tay
3
5
Máy đầm dùi
3
6
Máy hàn
3
7
Máy khoan bê tông
3
8
Máy đào (Kèm theo tài liệu chứng minh máy, thiết bị đảm bảo an toàn kỹ thuật, còn hiệu lực)
2
9
Máy trộn bê tông, trộn vữa
3
10
Ô tô tự đổ (Kèm theo bản sao giấy chứng nhận kiểm định an toàn phương tiện giao thông cơ giới hoặc bản sao các loại giấy tờ khác có giá trị tương đương còn hiệu lực)
2
11
Xe nâng (Kèm theo bản sao giấy chứng nhận kiểm định hoặc bản sao các loại giấy tờ khác có giá trị tương đương còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tấm đan D<=10
5.7135
tấn
2
Tấm đan D>10
3.5067
tấn
3
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40-Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
65.26
m3
4
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
465
1cấu kiện
5
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,95
1.777
100m3
6
B. HẠNG HỤC NỀN VÀ MẶT ĐƯỜNG
7
Đào nền đường bằng máy đào-Cấp đất II
12.0316
100m3
8
Đào nền đường bằng máy đào-Cấp đất III
5.0472
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ , phạm vi ≤500m-Cấp đất III
8.4585
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ , phạm vi ≤500m-Cấp đất II
5.934
100m3
11
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K = 0,95
17.1097
100m3
12
Mua đất cấp 3 tại mỏ
359.241
m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ-Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
35.9241
10m³/1km
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ-Cự ly vận chuyển 10km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
35.9241
10m³/1km
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ-Cự ly vận chuyển 7km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
35.9241
10m³/1km
16
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,95
4.0825
100m3
17
Thi công lớp Nilon phân cách
3403.78
m2
18
Ván khuôn mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ bằng ván khuôn thép
2.4943
100m2
19
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường; Chiều dày mặt đường ≤25cm, BT M250, đá 2x4, PCB40
679.54
m3
20
Cắt khe đường bê tông, đường cất hạ cánh, đường lăn, sân đỗ: Khe rộng ≤ 1cm, sâu ≤ 4cm
82.6
10m
21
Gỗ chèn khe co giãn
0.2205
m3
22
Nhựa đường chèn khe co giãn
283.3866
kg
23
C. HẠNG MỤC AN TOÀN GIAO THÔNG:
24
Cột biển báo f90, sơn trắng- đỏ (thép dày 2mm, sử dụng màng phản quang loại III)
3
m
25
Biển báo tam giác A= 900 mm (mặt biển dày 2mm, sử dụng thép mạ kẽm. Sử dụng màng phản quang loại III)
1
cái
26
Lắp đặt cột và biển báo phản quang-Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 90cm; XM M200, XM PCB40
1
cái
27
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m-Cấp đất III
0.67
1m3
28
Ván khuôn móng cột
0.01
100m2
29
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
0.13
m3
30
THI CÔNG DỊCH DỜI ĐƯỜNG ĐIỆN - Hệ thống điện 0.4kV
31
Đào móng bằng máy đào, chiều rộng móng ≤6m-Cấp đất III
0.3034
100m3
32
Ván khuôn móng cột
1.1704
100m2
33
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
2.72
m3
34
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
24.95
m3
35
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0267
100m3
36
Mua cột bê tông LT8.5C
29
Cột
37
Dựng cột bê tông, chiều cao cột ≤8,5m, bằng cần cẩu kết hợp thủ công
29
cột
38
Mua thép mạ kẽm nhúng nóng làm xà
470.11
kg
39
Lắp đặt xà thép, trọng lượng xà 25kg; loại cột đỡ
40
bộ
40
Mua cọc tiếp địa L63x63x6, L= 2500mm, dây nối D14x1500mm thép mạ kẽm nhúng nóng
16
cọc
41
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=2,5m xuống đất; cấp đất III
1.6
10 cọc
42
Ống nhựa HDPE D32/25 luồn dây tiếp địa gốc cột
32
m
43
Mua cáp nhôm vặn xoắn ABC 4x95mm2
1123
m
44
Lắp đặt cáp vặn xoắn, loại cáp ≤4x95mm2
1.123
km/dây (4 ruột)
45
Lắp đặt cáp vặn xoắn, loại cáp ≤4x70mm2
0.043
km/dây (4 ruột)
46
Mua dây Cu/XLPE/PVC 2x4mm2
108
m
47
Mua dây Cu/XLPE/PVC 2x16mm2
66
m
48
Mua dây Cu/XLPE/PVC 3x16+1x10mm2
108
m
49
Rải căng dây lấy độ võng bằng thủ công, dây đồng (M), tiết diện dây ≤16mm2
0.282
km/dây
50
Thay hộp công tơ. Thay hộp đã lắp các phụ kiện và công tơ. Hộp ≤ 2 CT (hộp 1CT 3 pha)
14
1 hộp

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 13

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây