Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:05 28/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường Quốc lộ 53B (đoạn Km30+000 - Km34+500), tỉnh Vĩnh Long
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa hư hỏng nền, mặt đường Quốc lộ 53B (đoạn Km30+000 - Km34+500), tỉnh Vĩnh Long
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Trung ương bổ sung có mục tiêu năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Long Thành, Tỉnh Vĩnh Long
Thời điểm đóng thầu
08:00 07/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
724/QĐ-SXD
Ngày phê duyệt
28/08/2026 08:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Xây dựng Tỉnh Vĩnh Long
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:45 28/08/2026
đến
08:00 07/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 07/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
160.400.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi triệu bốn trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2026 (04/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đầu tư phát triển Nguyên Phúc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 26, Đường 3/2, ấp 2, Xã Châu Thành, Tỉnh Vĩnh Long
2 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng Hưng Long Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 178, Đường Sơn Thông, Khóm 1, Phường Nguyệt Hóa, Tỉnh Vĩnh Long
3 Công ty TNHH Đầu tư Phát triển Nguyên Phúc Tư vấn lập E-HSMT Số 26, Đường 3/2, ấp 2, Xã Châu Thành, Tỉnh Vĩnh Long
4 Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Long Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 80, đường Trần Phú, Phường Phước Hậu, Vĩnh Long
5 Công ty TNHH Đầu tư Phát triển Nguyên Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 26, Đường 3/2, ấp 2, Xã Châu Thành, Tỉnh Vĩnh Long
6 Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 80, đường Trần Phú, Phường Phước Hậu, Vĩnh Long

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô vận tải thùng - Trọng tải >=2,5 tấn * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. * Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê là tổ chức có từ 02 trang trở lên đối với văn bản in 01 mặt và 03 trang trở lên đối với văn bản in 02 mặt (nếu là thiết bị thuê).
2
2
Ô tô tưới nước - Dung tích >= 5,0 m3 * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. * Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê là tổ chức có từ 02 trang trở lên đối với văn bản in 01 mặt và 03 trang trở lên đối với văn bản in 02 mặt (nếu là thiết bị thuê).
1
3
Máy lu bánh thép - Trọng lượng: 8,5 – 9,0 tấn * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. * Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê là tổ chức có từ 02 trang trở lên đối với văn bản in 01 mặt và 03 trang trở lên đối với văn bản in 02 mặt (nếu là thiết bị thuê).
2
4
Máy lu bánh thép - Trọng lượng >= 10,0 tấn * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. * Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê là tổ chức có từ 02 trang trở lên đối với văn bản in 01 mặt và 03 trang trở lên đối với văn bản in 02 mặt (nếu là thiết bị thuê).
2
5
Máy lu bánh hơi - Trọng lượng >= 16,0 tấn * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. * Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê là tổ chức có từ 02 trang trở lên đối với văn bản in 01 mặt và 03 trang trở lên đối với văn bản in 02 mặt (nếu là thiết bị thuê).
1
6
Máy lu bánh hơi - Trọng lượng >= 25,0 tấn * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. * Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê là tổ chức có từ 02 trang trở lên đối với văn bản in 01 mặt và 03 trang trở lên đối với văn bản in 02 mặt (nếu là thiết bị thuê).
1
7
Máy lu rung - Trọng lượng >= 25T (tải trọng tĩnh >= 12 tấn) * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. * Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê là tổ chức có từ 02 trang trở lên đối với văn bản in 01 mặt và 03 trang trở lên đối với văn bản in 02 mặt (nếu là thiết bị thuê).
1
8
Máy ủi - Công suất >=110 CV * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. * Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê là tổ chức có từ 02 trang trở lên đối với văn bản in 01 mặt và 03 trang trở lên đối với văn bản in 02 mặt (nếu là thiết bị thuê).
1
9
Máy phun nhựa đường - Công suất >= 190 CV * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. * Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê là tổ chức có từ 02 trang trở lên đối với văn bản in 01 mặt và 03 trang trở lên đối với văn bản in 02 mặt (nếu là thiết bị thuê).
2
10
Máy rải bê tông nhựa - Công suất >=130CV * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. * Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê là tổ chức có từ 02 trang trở lên đối với văn bản in 01 mặt và 03 trang trở lên đối với văn bản in 02 mặt (nếu là thiết bị thuê).
2
11
Máy rải cấp phối đá dăm - Năng suất >=50 m3/h * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. * Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê là tổ chức có từ 02 trang trở lên đối với văn bản in 01 mặt và 03 trang trở lên đối với văn bản in 02 mặt (nếu là thiết bị thuê).
1
12
Thiết bị sơn kẻ vạch Công suất: Không yêu cầu * Tài liệu kèm theo và để đối chiếu: + Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. Ngoài ra, để có cơ sở đánh giá thiết bị đáp ứng yêu cầu, nhà thầu cần cung cấp tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) như: catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. * Hợp đồng thuê thiết bị dành riêng cho gói thầu này được giáp lai của đơn vị cho thuê là tổ chức có từ 02 trang trở lên đối với văn bản in 01 mặt và 03 trang trở lên đối với văn bản in 02 mặt (nếu là thiết bị thuê).
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: PHẦN ĐƯỜNG * Khối lượng các hạng mục công việc thực hiện thi công phần bê tông đã bao gồm các công việc thực hiện có liên quan như ván khuôn, máy thi công, nhân công lắp đặt ván khuôn và các thành phần công việc khác phục vụ thi công hoàn thiện hạng mục bê tông. Khối lượng chỉ có giá trị tham khảo, nhà thầu có trách nhiệm chuẩn xác hạng mục công việc phù hợp với thiết kế và yêu cầu kỹ thuật.
Theo quy định tại Chương V
2
Chuẩn bị mặt đường
Theo quy định tại Chương V
3
Ban gạt lề
38.358
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Sửa chữa mặt đường hư hỏng
Theo quy định tại Chương V
5
Cày sọc mặt đường cũ
24.6114
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
Làm mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường đã lèn ép 14cm
9.8741
100m2
Theo quy định tại Chương V
7
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1, Dmax=37,5mm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
2.0632
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
14.7373
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Thi công mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 2 lớp dày 2,5cm tiêu chuẩn nhựa 3,0kg/m2
9.8741
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Đoạn Km30+000 – Km32+339.63 – Láng nhựa mặt đường
Theo quy định tại Chương V
11
Láng hai lớp nhựa trên mặt đường cũ, nhựa 2,5kg/m2, tưới bằng máy
1023.259
10m2
Theo quy định tại Chương V
12
Đoạn Km32+339.63 – Km34+500 – Thảm bê tông nhựa mặt đường
Theo quy định tại Chương V
13
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.1796
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
3.3379
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
Cung cấp đất đắp
349.2085
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.0945
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1, Dmax=37,5cm. lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
0.0945
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1, Dmax=25mm, lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
0.0473
100m3
Theo quy định tại Chương V
19
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
0.315
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
82.7005
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lèn ép 4,3 cm
97.4378
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
97.4378
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC16), chiều dày mặt đường đã lên ép 7 cm
97.7528
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Trải tấm nilon
0.1875
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1 x 2, mác 150
1.559
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
3.225
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ
0.0548
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250
8.478
m3
Theo quy định tại Chương V
29
An toàn giao thông
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác (gồm 1 trụ D80, L=3,3m + 1 biển báo tam giác cạnh 70cm)
13
bộ
Theo quy định tại Chương V
31
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng, chiều dày lớp sơn 2,0mm
6
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 2,0mm
268.898
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Sơn gờ giảm tốc bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 6,0mm
9
m2
Theo quy định tại Chương V
34
HẠNG MỤC: ĐẢM BẢO GIAO THÔNG TRONG QUÁ TRÌNH THI CÔNG
Theo quy định tại Chương V
35
Vật tư, thiết bị phục vụ đảm bảo ATGT trong thi công
1
Trọn gói
Theo quy định tại Chương V
36
Nhân công điều tiết giao thông
140
công
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 16

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây