Thông báo mời thầu

xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung

    Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 20:42 22/08/2018
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà văn hóa xã Châu Tiến, huyện Qùy Châu
Gói thầu
xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung
Chủ đầu tư
UBND xã Châu Tiến
Số hiệu KHLCNT
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới, ngân sách huyện, xã và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/09/2018
Lĩnh vực AI phân loại

Nội dung chính

* Mặt bằng tầng 1: Bố trí 01 phòng họp diện tích 132 m2, 01 phòng vệ sinh 8,39 m2, 01 cầu thang bộ diện tích 9,24 m2, hành lang phía trước diện tích 44,39 m2. * Mặt bằng tầng 2: Bố trí 03 phòng chức năng, mỗi phòng có diện tích 23,5 m2, 01 phòng truyền thống diện tích 48,36 m2, 01 phòng vệ sinh 8,39 m2, 01 cầu thang bộ diện tích 9,24 m2, hành lang phía trước diện tích 44,39 m2. 8.2. Kết cấu: Công trình đ¬ược thiết kế khung BTCT chịu lực kết hợp tường xây bằng gạch chỉ; khung dầm BTCT 200#. Móng đơn BTCT 250#, móng dưới tường xây đá hộc VXM50#. Tường xây gạch chỉ VXM50#. Trụ sảnh, mái sảnh đổ Bê tông đá 1x2 mác 200. Công tác gia trát tường bằng VXM50; trát trụ cột, xà dầm dùng VXM mác 75; Bê tông sử dụng trong các kết cấu giằng là bê tông đá 1x2 M250#; Cốt thép sử dụng trong các kết cấu là thép thuộc nhóm CT3 và CT5 có Ra = 2.100kg/cm2 và 2.700kg/cm2. Kết cấu đỡ mái là thu hồi xây gạch chỉ VXM50#. 8.3. Hoàn thiện: Tường trát VXM50#; trần, dầm, trụ trát VXM 75#, lăn sơn 3 nước, nền lát gạch ceramic 600x600; nền vệ sinh lát gạch chống trơn 300x300, tường vệ sinh ốp gạch 300x600 cao 2200. Mái lợp tôn sóng dày 0,45mm, xà gồ thép hộp 100x40x20 dày 2,5mm. Cửa đi, cửa sổ bằng cửa nhựa lõi thép. Hoa sắt cửa sổ thép đặc 12x12mm sơn tĩnh điện. Bậc cấp, bậc cầu thang ốp đá granit. Lan can cầu thang bằng con tiện xi măng mặt lan can bả matit + sơn. 8.4. Điện, chống sét: Hệ thống chiếu sáng trong nhà được thiết kế theo tiêu chuẩn chiếu sáng nhân tạo trong công trình dân dụng (TCVN 9207 : 2012). Nguồn điện cấp cho toàn bộ công trình lấy từ mạng lưới điện chung khu vực bằng cáp điện CXV-(2x25) mm2. Hệ thống chiếu sáng trong phòng và hành lang bằng đèn Compac tiết kiệm điện. Dây nguồn cấp điện trong phòng dùng dây 2x2,5mm; dây cấp cho ổ cắm dùng dây 2x2,5mm; dây cấp cho đèn, công tắc dùng dây 2x1,5mm. Hệ thống chống sét: Hệ thống tiếp địa, cọc tiếp địa bằng cọc thép L63x63x6 dài 2,5m. Kim thu sét bằng thép tròn D16, đầu mạ đồng. Dây dẫn thu sét bằng thép D10 và tiếp địa bằng thép dẹt 40x3. 8.5. Hệ thống cấp, thoát nước: - Hệ thống cấp nước: Dùng máy bơm, bơm từ bể chứa nước ngầm lên bể nước mái. Hệ thống cấp nước dùng ống nhựa PPR. - Hệ thống thoát nước sinh hoạt, nước mái bằng ống nhựa PVC.

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSYC từ
09:00 28/08/2018
đến
09:00 05/09/2018
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
1.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec hoặc tiền mặt
Số tiền
38.000.000 VND
Bằng chữ
Ba mươi tám triệu đồng chẵn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "xây lắp công trình và chi phí hạng mục chung" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây