Thông báo mời thầu

Xây lắp, cung cấp lắp đặt thiết bị công trình

Tìm thấy: 17:30 19/10/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo Hạ tầng kỹ thuật Công nghệ thông tin tại UBND quận Liên Chiểu
Tên gói thầu
Xây lắp, cung cấp lắp đặt thiết bị công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn sự nghiệp kinh tế quận năm 2022
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 31/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
4611/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
14/10/2022 16:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:26 19/10/2022
đến
09:00 31/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 31/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
17.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/10/2022 (28/02/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KCL Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 717/11 Tôn Đản, Phường Hoà An, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam - - - Thành phố Đà Nẵng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ QUẢNG NAM Tư vấn lập E-HSMT 24 Hồ Xuân Hương - Phường An Xuân - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ QUẢNG NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT 24 Hồ Xuân Hương - Phường An Xuân - Thành phố Tam Kỳ - Tỉnh Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cung cấp Vật tư, thiết bị Hệ thống mạng dữ liệu (không bao gồm chi phí lắp đặt)
2
Core Switch Layer 3
1
Bộ
3
Access Switch Layer 2
9
Cái
4
Hệ thống phân tích mã độc
1
Hệ
5
Hệ thống lưu trữ, phân tích sự cố
1
Hệ thống
6
Hệ thống giám sát thiết bị
1
Hệ thống
7
Module 10G
2
Cái
8
Module 1G
9
Cái
9
Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M
9
Bộ
10
Rack Mount Media Converter
1
Bộ
11
Dây nhảy quang
36
Sợi
12
Tủ Rack 15U, 19inch
2
Cái
13
Cuộn giấy in nhãn Brother
7
Cuộn
14
Bộ Wallpalate 2port
238
Bộ
15
Cáp mạng UTP CAT6
10226
Mét
16
Đầu RJ45
784
Cái
17
Máng gen 60x40mm
380
Mét
18
Máng cáp 24x14mm
476
Mét
19
Nẹp bán nguyệt D40
160
Mét
20
Cung cấp vật tư, thiết bị Hệ thống mạng không dây (không bao gồm chi phí lắp đặt)
21
Switch POE 8port
7
Bộ
22
Module quang 1G
14
Cái
23
Dây nhảy quang
28
Sợi
24
Thiết bị Access Point
44
Bộ
25
Hệ thống giám sát quản lý mạng không dây
1
Hệ thống
26
Cáp mạng UTP CAT6
1340
Mét
27
Đầu RJ45
109
Cái
28
Ống SP D20 + Phụ kiện
164
Mét
29
Cuộn giấy in nhãn Brother
2
Cuộn
30
Lặp đặt Hệ thống mạng dữ liệu
31
Lắp đặt module, thiết bị chuyển mạch khác (MPLS,... và tương đương), Mạng Core
1
Thiết bị
32
Cài đặt module, thiết bị chuyển mạch khác (MPLS,... và tương đương), Mạng Core
1
Thiết bị
33
Lắp đặt thiết bị chuyển mạch loại lớn (Enterprice và Carrier), Thiết bị IP/ATM Switch
9
Thiết bị
34
Cài đặt thiết bị chuyển mạch loại lớn (Enterprice và Carrier), Thiết bị IP/ATM Switch
9
Thiết bị
35
Lắp đặt module và card cho thiết bị mạng Metro quang, Long Haul
20
Thiết bị
36
Lắp đặt tủ thiết bị mạng, tủ máy, Tủ Thiết bị mạng Từ 15 đến 33U
2
Tủ
37
Lắp đặt ổ cắm nổi
238
ổ cắm
38
Lắp đặt dây cáp đồng DTP, UTP CAT 6 <25 đôi
1022.6
10 m
39
Bấm đầu RJ 45
784
Đầu
40
Lắp đặt gen nổi và đi cáp, Gen hộp Từ 34 đến 70 (mm)
38
10 m
41
Lắp đặt gen nổi và đi cáp, Gen hộp < 34 (mm)
40.4
10 m
42
Lắp đặt gen nổi và đi cáp, <40, lắp đặt vào hệ thống tường xây: Bán nguyệt D40
10.6
10 m
43
Cài đặt hệ điều hành cho máy chủ > 4 CPU
3
Máy chủ
44
Cài đặt phần mềm quản trị LAN CAMPUS
3
Chương trình
45
Cắt mặt nền gạch, bê tông KT: 2x80/100 = 1,6
1.6
100m
46
Phá dỡ nền bê tông - Nền láng vữa xi măng KL: 0,45x80 = 36
36
m2
47
Hoàn trả bê tông nền lát gạch, M150, đá 1x2, PCB40 KL: 0,45 x 0,1 x 80 = 3,6
3.6
m3
48
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III Tuyến ống nhựa dưới hè: (0,35+0,45)/2x 0,65x80 = 20,8
20.8
1m3
49
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông - Đoạn ống dài 50m; Loại ống D65/50
0.8
100 m
50
Ra, kéo cáp quang trong cống bể có sẵn, loại cáp ≤ 12 sợi
0.2
1 km cáp

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp, cung cấp lắp đặt thiết bị công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp, cung cấp lắp đặt thiết bị công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 125

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây