Thông báo mời thầu

Xây lắp + đảm bảo ATGT

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 14:17 30/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Hệ thống điện chiếu sáng giao thông nông thôn xã Minh Quang, huyện Tam Đảo (Thôn Quang Sơn, Trung Hòa và Đồng Thứ)
Tên gói thầu
Xây lắp + đảm bảo ATGT
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách UBND xã trong kế hoạc đầu tư công trung hạn, giai đoạn 2021-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:30 12/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
612/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/11/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Minh Quang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:16 30/11/2022
đến
14:30 12/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 12/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/12/2022 (11/04/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư 126 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Phường Liên Bảo, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty cổ phần Trường Minh Vĩnh Phúc Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Phường Liên Bảo, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Tam Đảo Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Huyện Tam Đảo, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH xây dựng Đông Bắc Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT Số 18S5 Khu đô thị Chùa Hà tiên, xã Định Trung, TP. Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH DYNAMIC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 56 Lê Duẩn, phường Liên Bảo, TP. Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
6 Công ty TNHH xây dựng Đông Bắc Hà Nội Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18S5 Khu đô thị Chùa Hà tiên, xã Định Trung, TP. Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
7 Công ty TNHH DYNAMIC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 56 Lê Duẩn, phường Liên Bảo, TP. Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CHIẾU SÁNG ĐI NỔI TRÊN CỘT BÊ TÔNG
2
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, tiết diện dây 4x50mm2
0.16
100m
3
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, tiết diện dây 4x35mm2
48.48
100m
4
Luồn dây từ cáp treo lên đèn
3.75
100m
5
Tay bắt cần đèn BTLT đơn mạ kẽm nhúng nóng
100.08
kg
6
Tay bắt cần đèn BTLT đôi mạ kẽm nhúng nóng
65.28
kg
7
Tay bắt cần đèn H đơn mạ kẽm nhúng nóng
706.44
kg
8
Tay bắt cần đèn H đôi mạ kẽm nhúng nóng
294.32
kg
9
Lắp đặt tay bắt cần đèn
126
bộ
10
Lắp cần đèn, L=1,8m
126
1 bộ
11
Kẹp hãm cáp vặn xoắn
255
bộ
12
Móc treo+ốp đầu cột
255
bộ
13
Ghíp nhôm đa năng đấu lên đèn 1BL
250
bộ
14
Ghíp nhôm đa năng đấu dây trục 2BL
120
bộ
15
Đai thép cột đơn+khóa đai
510
bộ
16
Lắp choá đèn
126
bộ
17
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng
2
1 tủ
18
Giá treo tủ ĐKCS
55.72
kg
19
Băng dính cách điện hạ thế
50
cuộn
20
Bịt đầu cáp SRE4
52
cái
21
Làm tiếp địa cho cột điện
2
1 bộ
22
Cắt rãnh tiếp địa, chiều dày mặt đường ≤ 22cm
0.3
100m
23
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
1.2
m3
24
Đào đường cáp, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
3.6
1m3
25
Đóng cọc chống sét đã có sẵn
8
cọc
26
Đắp đất nền móng công trình
3.6
m3
27
Bê tông nền, M250, đá 1x2
1.2
m3
28
Cắt khe móng, chiều dày mặt đường ≤ 22cm
0.24
100m
29
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
1.2
m3
30
Đào móng cột, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
4.8
1m3
31
Bê tông móng cột, M150, đá 2x4
4.578
m3
32
Lắp dựng cột bê tông chiều cao cột ≤10m
6
1 cột
33
Bê tông nền, M250, đá 1x2
1.122
m3
34
Bốc xếp + Vận chuyển phế thải đổ đi
7.2
m3
35
Đo điện trở nối đất hệ thống chống sét công trình
2
hệ thống
36
ĐẢM BẢO ATGT
37
Đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công
1
Khoản

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + đảm bảo ATGT". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + đảm bảo ATGT" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 133

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây