Thông báo mời thầu

Xây lắp + Dự phòng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 11:32 10/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Nghĩa trang nhân dân Gò Lời TDP Dẫu phường Định Trung, thành phố Vĩnh Yên
Tên gói thầu
Xây lắp + Dự phòng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Vĩnh Yên 6.000.000.000 đồng; Ngân sách phường Định Trung 3.648.628.000 đồng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 19/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
290/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
09/09/2024 16:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Định Trung
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:30 10/09/2024
đến
16:00 19/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:05 19/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/09/2024 (17/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Hoàng Thành Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Trường Hằng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán huyện Sông Lô, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thanh Phú Tư vấn lập E-HSMT huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hưng Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thanh Phú Tư vấn đánh giá E-HSDT huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hưng Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông
1
2
Máy đầm bàn
1
3
Máy đầm dùi
1
4
Ô tô tự đổ
1
5
Máy trộn vữa
1
6
Máy hàn điện
1
7
Máy khoan
1
8
Máy cắt gạch đá
1
9
Máy đầm cóc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp cát nền móng công trình
52.437
m3
2
Gạch chỉ bảo vệ cáp
2043
viên
3
Băng cảnh báo cáp ngầm
227
m
4
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.272
100m3
5
Đắp cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt Y/C K = 0,90
0.272
100m3
6
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.136
100m3
7
Đắp cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt Y/C K = 0,95
0.136
100m3
8
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
0.908
100m2
9
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ
0.151
100tấn
10
Vận chuyển đất - Cấp đất III
1.823
100m3
11
Cáp điện chiếu sáng
12
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
290.745
1m3
13
Lắp đặt ống nhựa xoắn HDPE Ø 40/30
828
m
14
Rải cáp ngầm CXV/DSTA-(4x10mm²)
7.71
100m
15
Rải cáp ngầm CXV/DSTA-(2x4mm²)
1.52
100m
16
Dây tiếp địa liên hoàn M10
923
m
17
Đắp nền móng công trình
120.913
m3
18
Gạch chỉ bảo vệ cáp
8307
viên
19
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
116.298
m3
20
Băng cảnh báo cáp ngầm
923
m
21
Vận chuyển đất các loại
174.447
m3
22
Đầu cốt đồng 4mm2
12
cái
23
Đầu cốt đồng 6mm2
216
cái
24
Đầu cốt đồng 10mm2 - tiếp địa liên hoàn
66
cái
25
Đầu cốt đồng 35mm2
8
cái
26
Ép đầu cột, tiết diện cáp <=25mm2
30.2
10 đầu cốt
27
Đèn chiếu sáng
28
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng ≤1m, sâu >1m - Cấp đất III
19.2
1m3
29
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB30
19.2
m3
30
Khung móng cột đèn M24x300x300x675
16
bộ
31
Ống nhựa xoắn HDPE Ø 65/50
38.4
m
32
Cột thép Bát giác tròn côn D151/58, H=8m tôn dày 3,5mm
16
bộ
33
Dựng cột thép ống, chiều cao cột ≤15m
16
cột
34
Lắp cần đèn CK-04 cao 2m, vươn 1,5m, dày 3mm
14
1 cần đèn
35
Lắp cần đèn CD-04 cao 2m, vươn 1,5m, dày 3mm
2
1 cần đèn
36
Đèn đường Led công suất 150W DIM 5 cấp
30
bộ
37
Lắp đặt đèn chiếu sáng, loại đèn pha trên cột
30
1 bộ
38
Lắp bảng điện cửa cột
16
bảng
39
Làm tiếp địa cho cột điện
16
1 bộ
40
Dây thép dẹt tiếp địa 40x4mm
64
m
41
Luồn dây từ điện ngầm lên đèn
1.6
100m
42
Đèn trang trí
43
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng ≤1m, sâu >1m - Cấp đất III
9.72
1m3
44
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
1.2
m3
45
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB30
5.145
m3
46
Khung móng cột đèn M16x240x240x525
15
bộ
47
Cột DC06 đế gang + thân gang/nhôm
15
cái
48
Chùm CH04-4
15
cái
49
Đèn cầu trắng trong PMMA tán phản quang D400 lắp led 12W
60
cái
50
Dựng cột thép hình đã lắp sẵn, chiều cao cột ≤15m
15
cột

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG ĐỊNH TRUNG như sau:

  • Có quan hệ với 57 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,80%, Xây lắp 89,86%, Tư vấn 4,34%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 288.063.333.631 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 284.515.528.836 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,23%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + Dự phòng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + Dự phòng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây