Thông báo mời thầu

Xây lắp (phần bổ sung)

Tìm thấy: 14:06 24/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường nội thị, nội bản, nội đồng thị trấn Tân Uyên, huyện Tân Uyên
Tên gói thầu
Xây lắp (phần bổ sung)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (phần bổ sung) công trình: Đường nội thị, nội bản, nội đồng thị trấn Tân Uyên, huyện Tân Uyên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách địa phương và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tân Uyên, Tỉnh Lai Châu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 02/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500096789_2503241345
Ngày phê duyệt
24/03/2025 14:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân thị trấn Tân Uyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:04 24/03/2025
đến
08:00 02/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 02/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/04/2025 (01/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TUẤN ANH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 121, đường Lê Duẩn, tổ 5 - Phường Tân Phong - Thành phố Lai Châu - Tỉnh Lai Châu
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÙNG HƯNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố 17 - Thị Trấn Tân Uyên - Huyện Tân Uyên - Tỉnh Lai Châu
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÙNG HƯNG Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố 17 - Thị Trấn Tân Uyên - Huyện Tân Uyên - Tỉnh Lai Châu
4 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI TÀI LỘC PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố 26 - Thị Trấn Tân Uyên - Huyện Tân Uyên - Tỉnh Lai Châu
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÙNG HƯNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố 17 - Thị Trấn Tân Uyên - Huyện Tân Uyên - Tỉnh Lai Châu
6 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI TÀI LỘC PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố 26 - Thị Trấn Tân Uyên - Huyện Tân Uyên - Tỉnh Lai Châu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (có dung tích gầu từ 0,8m3 trở lên)
2
2
Ô tô tự đổ (tải trọng từ 07 tấn trở lên)
2
3
Máy toàn đạc điện tử (hoặc bộ 2 máy kinh vĩ và thủy bình)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sửa chữa mặt đường
2
Nền đường
3
Đào nền đường, đất cấp II
5.475
100m3
4
Đào nền đường, đất cấp III
6.681
100m3
5
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
5.413
100m3
6
Vận chuyển đắp nền + đổ thải
7
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
5.475
100m3
8
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
5.475
100m3
9
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.564
100m3
10
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.564
100m3
11
San gạt bãi thải
12
San đất bãi thải
6.039
100m3
13
Mặt đường
14
Vệ sinh mặt đường bê tông cũ
978.81
m2
15
Ván khuôn mặt đường
4.969
100m2
16
Bê tông mặt đường, mác 250
844.24
m3
17
Rãnh hộp 50x50 cm
18
Phần rãnh
19
Đào kênh mương, đất cấp III
7.739
100m3
20
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
4.678
100m3
21
Vận chuyển đất 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
4.678
100m3
22
Láng nền sàn không đánh mầu, vữa XM mác 50
541.73
m2
23
Ván khuôn tường
21.116
100m2
24
Bê tông tường, mác 200
220.56
m3
25
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu
22.06
m2
26
Tấm đan
27
Ván khuôn tấm đan
4.731
100m2
28
Cốt thép tấm đan
10.144
tấn
29
Bê tông tấm đan, mác 250
97.4
m3
30
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
773
1 cấu kiện
31
Đắp đất, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.709
100m3
32
Ống nhựa HDPE 300mm
33
Lắp đặt ống nhựa HDPE, đường kính ống 280mm
0.06
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp (phần bổ sung)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp (phần bổ sung)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây