Thông báo mời thầu

Xây lắp sửa chữa và cung cấp lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 14:42 09/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, trang thiết bị nội thất và vách ngăn cho Văn phòng khoa lầu 8 Nhà điều hành; Chống thấm và nâng cấp Giảng đường 1; Sửa chữa Phòng thí nghiệm I25-I27-I35-I36 thuộc Bộ môn Hóa vô cơ và Ứng dụng; Sửa chữa Phòng Bộ môn Vật lý hạt nhân; Sửa chữa Thư viện tầng 9,10 nhà I
Tên gói thầu
Xây lắp sửa chữa và cung cấp lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hoạt động sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 18/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2218/QĐ-KHTN
Ngày phê duyệt
09/09/2024 14:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại học Khoa học tự nhiên, Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:40 09/09/2024
đến
09:00 18/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 18/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
80.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/09/2024 (17/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG Tư vấn lập E-HSMT 334/78B Chu Văn An - Phường 12 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MAỊ DIC̣ H VU ̣ XÂY DỰNG KHAI NGUYÊN Tư vấn thẩm định E-HSMT 29B Trương Văn Hải, Khu phố 2 - Phường Tăng Nhơn Phú B - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG Tư vấn đánh giá E-HSDT 334/78B Chu Văn An - Phường 12 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MAỊ DIC̣ H VU ̣ XÂY DỰNG KHAI NGUYÊN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 29B Trương Văn Hải, Khu phố 2 - Phường Tăng Nhơn Phú B - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
5 Dịch vụ tư vấn quản lý dự án; Dịch vụ tư vấn giám sát thi công sửa chữa và cung cấp lắp đặt thiết bị thuộc công trình: Sửa chữa, trang thiết bị nội thất và vách ngăn cho Văn phòng khoa lầu 8 Nhà điều hành; Chống thấm và nâng cấp Giảng đường 1; Sửa chữa Phòng thí nghiệm I25-I27-I35-I36 thuộc Bộ môn Hóa vô cơ và Ứng dụng; Sửa chữa Phòng bộ môn Vật lý hạt nhân; Sửa chữa Thư viện tầng 9, 10 nhà I Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu .
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH Tư vấn lập hồ sơ báo cáo kinh tế kỹ thuật 24A Đường D5 - Phường 25 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
7 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 334/78B Chu Văn An - Phường 12 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
8 Tổ thẩm định thuộc Trường Đại học Khoa học tự nhiên, ĐHQG-HCM Cơ quan thẩm điṇ h báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 227, đường Nguyễn Văn Cừ, phường 4, quận 5, Tp. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi >= 16T (hoặc Ô tô tải có cần cẩu >= 16T) (đơn vị tính: xe) Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
2
Máy vận thăng >= 3T (đơn vị tính: máy) Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
2
3
Ô tô tải >= 5T (đơn vị tính: xe) Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
4
Máy thuỷ bình (đơn vị tính: máy) Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
2
5
Máy toàn đạc (hoặc kinh vĩ) (đơn vị tính: máy) Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
6
Tời điện (đơn vị tính: cái) Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây dựng
2
Sửa chữa, trang thiết bị nội thất và vách ngăn cho văn phòng khoa lầu 8 nhà điều hành (Cơ sở 2)
3
Di dời thiết bị bàn, ghế văn phòng hiện hữu lưu kho
10
gói
4
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
523.822
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
312
m2
6
Phá dỡ nền gạch hiện hữu
106.68
m2
7
Tháo dỡ gạch ốp tường
4.4
m2
8
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
106.68
m2
9
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
5.2
m2
10
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
8
bộ
11
Tháo dỡ phễu thu sàn
16
bộ
12
Cắt tường bê tông bằng máy, chiều dày tường <=20cm .
144
m
13
Đục sàn bê tông cốt thép tạo lỗ kỹ thuật 200x400x150mm.
0.024
m3
14
Phá dỡ kết cấu tường
0.72
m3
15
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
7.83
m3
16
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
7.83
m3
17
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
7.83
m3
18
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
7.83
m3
19
Đóng lưới mắt cáo chống nứt rộng 200mm
14.4
m2
20
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
956.036
m2
21
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà
319.5
m2
22
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2118.058
m2
23
Quét dung dịch chống thấm Sikaproof Membrane hoặc tương đương
11.2
m2
24
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB40
106.68
m2
25
Lát nền, sàn bằng gạch Granite 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
4
m2
26
Lát nền, sàn, kích thước gạch Granite theo mẫu hiện trạng KT 800x800mm, vữa XM mác 75, PCB40
102.68
m2
27
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch Granite 300x600mm, vữa XM M75, PCB40
4
m2
28
Ốp chân tường, viền tường, viền trụ, cột bằng gạch Granite 100x800mm
0.4
m2
29
Ốp chân tường, viền tường, viền trụ, cột bằng gạch Granite 100x600mm
2.76
m2
30
Đục tường, sàn để tạo rãnh để cài sàn bê tông, chôn ống nước, ống bảo vệ dây dẫn. Tường, sàn bê tông sâu <= 3 cm
0.64
m
31
Lắp đặt đoạn ống uPVC (D90/60) kết nối vào đường ống thoát nước mưa.Vệ sinh bề mặt, gắn roang cao su chống nở xuống dưới miệng ống và trát hoàn thiện bề mặt sàn
6
vị trí
32
Xây tường gạch ống (8x8x18)cm, chiều dày <=10cm, vữa XM M75, PCB40
3.51
m3
33
Bê tông cột, đá 1x2, tiết diện ≤0,1m2, vữa BT M200, PCB40
0.211
m3
34
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, vữa BT M200, PCB40
0.044
m3
35
Cốt thép lanh tô, lanh tô liền mái hắt máng nước, tấm đan, ô văng, đường kính cốt thép <=10mm
0.026
100kg
36
Cốt thép cột, đường kính cốt thép <=10mm
0.038
100kg
37
Cốt thép cột, đường kính cốt thép <=18mm
0.53
100kg
38
Ván khuôn gia cố cột, mố, trụ - vuông, chữ nhật
5.28
m2
39
Ván khuôn gia cố lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan - lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.6
m2
40
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=16mm, chiều sâu khoan <=10cm
16
lỗ khoan
41
Bơm hóa chất bằng keo hilti (hoặc tương đương) vào lỗ khoan
16
lỗ
42
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
106.74
m2
43
Thi công vách bằng tấm thạch cao 2 mặt dày 100mm, bao gồm phụ kiện
40.695
m2
44
Thi công vách bằng tấm thạch cao 2 mặt dày 100mm và tấm tiêu âm (loại bông khoáng rockwood tỷ trọng 80kg/m3). Bao gồm phụ kiện
33.777
m2
45
CCLD khung thép mạ kẽm 40x80x1.4mm đỡ vách thạch cao
74.472
m2
46
Cung cấp cửa đi kính khung nhôm Xingfa (hoặc tương đương) hệ 55 dày 1,4mm, kính cường lực dày 8mm (bao gồm phụ kiện)
19.44
m2
47
Cung cấp vách kính khung nhôm Xingfa (hoặc tương đương) hệ 55 dày 1,4mm, kính cường lực dày 8mm (bao gồm phụ kiện)
115.728
m2
48
Cung cấp vách kính khung nhôm Xingfa hệ 55 dày 1,4mm (hoặc tương đương), kính trắng sữa cường lực dày 8mm (bao gồm phụ kiện) dán decal
20.16
m2
49
Cung cấp cửa đi khung nhôm Xingfa hệ 55 dày 1,4mm (hoặc tương đương), kính trắng sữa cường lực dày 8mm (bao gồm phụ kiện) dán decal
4.32
m2
50
Cung cấp vách khung nhôm Xingfa hệ 55 dày 1,4mm (hoặc tương đương), kính trắng sữa cường lực dày 8mm (bao gồm phụ kiện) dán decal
7.68
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Khoa học tự nhiên, Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh như sau:

  • Có quan hệ với 216 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,46%, Xây lắp 13,85%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 224.184.534.440 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 220.445.241.902 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,67%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp sửa chữa và cung cấp lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp sửa chữa và cung cấp lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 83

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây