Thông báo mời thầu

Xây lắp + thiết bị

Tìm thấy: 23:11 06/03/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo trạm y tế xã Tam Phước
Tên gói thầu
Xây lắp + thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 14/03/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 122/QĐ-BQLDA, ngày 21/02/2023
Ngày phê duyệt
21/02/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Long Điền
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
23:10 06/03/2023
đến
09:30 14/03/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 14/03/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
24.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/03/2023 (12/07/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH PN Bà Rịa Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán ấp Phước Tân, Xã Tân Hưng, Thành phố Bà Rịa, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu, Việt Nam
2 Công ty TNHH TV TK & XD Đặng Gia Khang Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 81 Bạch Đằng, Phường Phước Trung, Thành phố Bà Rịa, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Long Điền Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 1939 Quốc lộ 55, thị trấn Long Điền, huyện Long Điền, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Liên Hiệp Tư vấn lập E-HSMT 162 Bình Giã, phường 8, thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
5 Công ty TNHH Minh Hoàng Châu Tư vấn thẩm định E-HSMT 183/9/38 Lưu Chí Hiếu, phường 10, thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
6 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Liên Hiệp Tư vấn đánh giá E-HSDT 162 Bình Giã, phường 8, thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
7 Công ty TNHH Minh Hoàng Châu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 183/9/38 Lưu Chí Hiếu, phường 10, thành phố Vũng Tàu, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHỐI NHÀ CHÍNH
2
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
203.58
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần ngoài nhà
51.42
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột trong nhà
537.835
m2
5
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
203.58
1m2
6
Bả bằng bột bả vào các kết cấu - dầm, trần ngoài nhà
51.42
1m2
7
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
537.835
1m2
8
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
255
1m2
9
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
537.835
1m2
10
Vệ sinh bề mặt sê nô trước khi quét chống thấm
32.16
m2
11
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
64.32
1m2
12
Tháo dỡ cửa đi để thay mới (chỉ một số cửa)
33.6
m2
13
Tháo dỡ cửa sổ để thay mới (Chỉ một số cửa)
18.48
m2
14
Thay cửa đi khung nhôm hệ 1000, kính CL 8mm (Chỉ một số cửa)
33.6
m2
15
Thay cửa sổ khung nhôm hệ 76, kính CL 5mm (Chỉ một số cửa)
18.48
m2
16
Thay kính cửa
1.8
m2
17
Thay ổ khoá cửa
3
bộ
18
Phá dỡ bê tông diềm mái để tháo tôn
0.432
m3
19
Tháo dỡ mái tôn để thay mới
3.0032
100m2
20
Lắp đặt xà gồ thép hộp 40x80x1,4 (thay ~30%)
0.191
tấn
21
Cung cấp xà gồ thép hộp 40x80x1,4, mạ kẽm
72.4
m
22
Lợp mái bằng tôn sóng vuông, dày 5dem
3.0032
100m2
23
Thực hiện giằng cáp chống bão mái tôn (bao gồm: dây cáp, kẹp ốc xiết cáp, tăng đơ, bulông neo, ..)
160
m
24
Bê tông diềm mái M200, đá 1x2, PCB40
0.432
m3
25
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
4.147
100m2
26
Thay quạt trần
4
cái
27
Thay đèn tuýp led áp trần 1,2m - 36w
12
bộ
28
Đèn led D=220cm áp trần 18w
3
bộ
29
Thay ổ cắm đôi + Mặt nạ
10
cái
30
Thay công tắc đôi + Mặt nạ
10
cái
31
Thay Ống nhựa uPVC d90*2,8 thoát nước mái
0.2
100m
32
Lắp đặt Co nhựa uPVC d90
5
cái
33
Phá dỡ nền gạch cũ
277
m2
34
Lát nền, sàn gạch granite 60x60, vữa XM M75, PCB40
260
m2
35
Lát gạch bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
6
m2
36
Lát nền, sàn gạch granite nhám 40x40, vữa XM M75, PCB40
11
m2
37
Tháo dỡ Lavabo để thay mới
2
bộ
38
Tháo dỡ bệ xí để thay mới
2
bộ
39
Thay Lavabo
2
bộ
40
Lắp đặt vòi Lavabo
2
bộ
41
Lắp đặt bộ xả Lavabo
2
bộ
42
Lắp đặt Gương soi 500*700 + Kệ kính
2
cái
43
Thay bồn cầu bệt
3
bộ
44
Hút hầm cầu
1
hầm
45
NHÀ TRÚ BÃO
46
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
72.84
m2
47
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần ngoài nhà
29.56
m2
48
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
72.84
m2
49
Bả bằng bột bả vào các kết cấu - dầm, trần ngoài nhà
29.56
m2
50
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
102.4
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 129

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây