Thông báo mời thầu

Xây lắp + thiết bị

Tìm thấy: 16:56 22/09/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa trường THCS Việt Xuân, xã Việt Xuân, huyện Vĩnh Tường; Hạng mục: Cải tạo nhà lớp học bộ môn 3 tầng và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Xây lắp + thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:15 02/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
267/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/09/2023 21:51
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Việt Xuân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:54 22/09/2023
đến
09:15 02/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:15 02/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/10/2023 (30/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Thịnh Phát Vĩnh Tường (Phần xây dựng); Công ty TNHH xây dựng thương mại Tân Đại Thanh (Phần PCCC) Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty TNHH MTV Đức Huy Vĩnh Tường Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Vĩnh Tường (Phần xây dựng); Phòng Cảnh sát PCCC và CNCH Công an tỉnh Vĩnh Phúc (Phần PCCC)N Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
4 Công ty Cổ phần ĐTXD - Thương mại số 9 Tư vấn lập E-HSMT
5 Công ty Cổ phần ĐTXD - Thương mại số 9 Tư vấn đánh giá E-HSDT

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn
1
2
Máy đào
1
3
Máy cắt gạch đá
2
4
Máy cắt uốn thép
1
5
Máy đầm bàn
2
6
Máy đầm dùi
2
7
Máy đầm cóc
1
8
Máy trộn bê tông
1
9
Máy trộn vữa
1
10
Máy khoan bê tông
2
11
Máy mài
2
12
Máy thủy bình
1
13
Ô tô tự đổ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC NHÀ LỚP HỌC
2
Tháo dỡ, phá dỡ
3
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài
14.0333
100m2
4
Dọn dẹp mặt bằng, tháo dỡ hệ thống điện, nước, thiết bị vệ sinh toàn nhà
12
công
5
Tháo dỡ mái tôn
461.1029
m2
6
Tháo dỡ kết cấu sắt thép
5.7375
tấn
7
Tháo dỡ trần
52.6307
m2
8
Tháo dỡ cửa
240.7
m2
9
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kính, gỗ kính, thạch cao
22.95
m2
10
Cạo rỉ các kết cấu thép
70.6429
m2
11
Phá dỡ kết cấu gạch đá
2.9304
m3
12
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
91.737
m2
13
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
52.6307
m2
14
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
1242.9419
m2
15
Tháo dỡ gạch ốp tường
167.277
m2
16
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
570.6409
m2
17
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
570.6409
m2
18
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
713.6072
m2
19
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1665.0835
m2
20
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
1575.5731
m2
21
Vận chuyển phế thải
66.3226
m3
22
Phần cải tạo
23
Bê tông xà dầm, giằng, M200, đá 1x2, PCB30
3.8561
m3
24
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.3505
100m2
25
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.015
tấn
26
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0.0831
tấn
27
Xây tường thẳng bằng gạch BTKN rỗng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB30
6.2634
m3
28
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
570.6409
m2
29
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
713.6072
m2
30
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
6.0494
100m2
31
Tôn úp nóc khổ 400 dày 0,4mm
70.47
m
32
Gia công xà gồ thép
2.3393
tấn
33
Lắp dựng xà gồ thép
2.3393
tấn
34
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB30
44.9235
m2
35
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75, PCB30
53.244
m2
36
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 600x600mm2, vữa XM M75, PCB30
1242.9419
m2
37
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch 300x300mm2, vữa XM M75, PCB30
52.6307
m2
38
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch 300x600mm2, vữa XM M75, PCB30
167.277
m2
39
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
52.6307
m2
40
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1141.2817
m2
41
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
3954.2637
m2
42
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
70.6429
1m2
43
Sản xuất hoa sắt, lan can cầu thang, hành lang Inox 304
2090.94
Kg
44
Sản xuất, lắp dựng cửa đi 2 cánh mở quay nhôm hệ 55, kính dày 6.38mm, phụ kiện kim khí đồng bộ
81
m2
45
Sản xuất, lắp dựng cửa đi nhôm hệ 1 cánh mở quay hệ 55, kính dày 6.38mm, phụ kiện đồng bộ
32.88
m2
46
Sản xuất, lắp dựng cửa sổ 2 cánh mở trượt nhôm hệ 5500, kính dày 6.38mm, phụ kiện kim khí đồng bộ
125.02
m2
47
Sản xuất, lắp dựng cửa sổ 1 cánh mở hất nhôm hệ 5500, kính dày 6.38mm, phụ kiện kim khí đồng bộ
1.8
m2
48
Vách nhôm hệ 55, kính dày 6,38mm, phụ kiện đồng bộ
22.95
m2
49
Chênh kính từ 5 mm lên 6.38 mm
263.65
m2
50
Vách ngăn compac dày 12mm
12.48
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Việt Xuân như sau:

  • Có quan hệ với 22 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,64%, Xây lắp 81,82%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 4,54%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.584.077.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 91.374.386.469 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 89

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây