Thông báo mời thầu

Xây lắp + thiết bị

Tìm thấy: 16:23 28/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Hội trường Ban chỉ huy quân sự huyện Đồng Phú
Tên gói thầu
Xây lắp + thiết bị
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đồng Phú, Tỉnh Bình Phước
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 04/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
QĐ số 786/QĐ-BCH
Ngày phê duyệt
28/10/2024 15:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Chỉ huy quân sự huyện Đồng Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:14 28/10/2024
đến
16:30 04/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 04/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/11/2024 (02/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây Dựng Triệu Sơn Bình Phước Tư vấn lập E-HSMT Khu phố Bưng Trang, phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước.
2 Công ty TNHH Thanh Bình BP Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 34 đường Huỳnh Văn Nghệ, phường Tân Phú, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước.
3 Công ty TNHH Xây Dựng Triệu Sơn Bình Phước Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu phố Bưng Trang, phường Tiến Thành, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước.
4 Công ty TNHH Thanh Bình BP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 34 đường Huỳnh Văn Nghệ, phường Tân Phú, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông >= 250 lít- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tất cả tài liệu chứng minh phải là bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền, đối với hóa đơn cung cấp bản phô tô).
1
2
Máy cắt uốn sắt thép - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tất cả tài liệu chứng minh phải là bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền, đối với hóa đơn cung cấp bản phô tô).
1
3
Máy đầm bê tông – đầm bàn >=1,0 KW- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tất cả tài liệu chứng minh phải là bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền, đối với hóa đơn cung cấp bản phô tô).
1
4
Máy đầm bê tông – đầm dùi >=1,5 KW;- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tất cả tài liệu chứng minh phải là bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền, đối với hóa đơn cung cấp bản phô tô).
1
5
Máy hàn , công suất >= 23 KW;- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tất cả tài liệu chứng minh phải là bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền, đối với hóa đơn cung cấp bản phô tô).
1
6
Máy khoan bê tông >=0,62 KW- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. + Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tất cả tài liệu chứng minh phải là bản phô tô có chứng thực của cơ quan có thẩm quyền, đối với hóa đơn cung cấp bản phô tô
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HỘI TRƯỜNG
2
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.5456
100m2
3
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
156.4
m2
4
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
3.9852
m3
5
Phá dỡ nền gạch lá nem
29.7
m2
6
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
0.6576
m3
7
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường <= 22cm
4.68
m2
8
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
2.9586
m3
9
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
2.9586
m3
10
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
8.4
m2
11
Khoan xuyên qua bê tông cốt thép, lỗ khoan đường kính D>70mm, chiều sâu khoan >40cm
14
lỗ khoan
12
Lắp đặt ống nhựa uPVC, đường kính ống 90mm
0.07
100m
13
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
156.4
m2
14
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
109.28
m2
15
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
47.12
m2
16
Quét nước xi măng
156.4
m2
17
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
189.06
m2
18
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
280.606
m2
19
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
172.56
m2
20
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
283.301
m2
21
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
197.021
m2
22
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
86.28
m2
23
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
3.6338
m3
24
Lát đá Granite tự nhiên bậc tam cấp, vữa XM mác 75, PCB40
29.1913
m2
25
Lát nền bằng gạch kích thước 150x800mm vân gỗ, vữa XM M75, PCB40
24.96
m2
26
SXLD Lam trang trí: Khung bằng thép hộp tráng kẽm kích thước 30x30x1,2mm. Mặt bằng tấm nhựa PVC vân gỗ, sọc lam kích thước 20x20mm (CV số 147/TCKH-GCS ngày 21/6/2024)
13.575
m2
27
Tháo dỡ máy điều hoà cục bộ
2
cái
28
Lắp đặt ống đồng dẫn ga nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 2m, đường kính ống 6,4mm
0.1
100m
29
Lắp đặt máy điều hoà không khí (điều hoà cục bộ), máy điều hòa 2 cục, loại treo tường (Định mức vật liệu chưa bao gồm ống các loại và dây điện)
2
máy
30
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
40.62
m2
31
SXLD cửa đi nhôm Xingfa nhập khẩu dày 2 ly, thiết bị Kim Long loại 1 kính cường lực 8 Ly, bản lề 4D (TB số 2600/SXD-QLXD ngày 11/9/2024)
8.4
m2
32
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
40.62
m2
33
NHÀ VỆ SINH, NHÀ KHO
34
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.1294
100m3
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 150, PCB40
6.4686
m3
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
1.8315
m3
37
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
1.75
m3
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.347
m3
39
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
1.04
m3
40
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0928
100m2
41
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.2256
100m2
42
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0726
100m2
43
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.208
100m2
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0112
tấn
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.185
tấn
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0728
tấn
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.4354
tấn
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0199
tấn
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.1276
tấn
50
Gia công xà gồ thép
0.2272
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây