Thông báo mời thầu

Xây lắp + thiết bị

Tìm thấy: 17:30 14/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Trường Tiểu học Tô Vĩnh Diện
Tên gói thầu
Xây lắp + thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp Trường Tiểu học Tô Vĩnh Diện 370 28042026
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
Thời điểm đóng thầu
17:05 01/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
433/QĐ-BGTNN
Ngày phê duyệt
14/05/2026 17:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình giao thông và nông nghiệp Đà Nẵng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:04 14/05/2026
đến
17:05 01/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:05 01/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
650.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/06/2026 (29/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Gia Viên Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán (Nhà thầu chính) 246 Nguyễn Đình Thi, Phường Hòa Xuân, TP Đà Nẵng, Việt Nam
2 Công ty TNHH Cơ điện Safetech Việt Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán (Nhà thầu phụ thiết kế phòng cháy chữa cháy) 87 Phước Lý 1, Phường An Khê, TP Đà Nẵng, Việt Nam
3 Công ty Cổ phần Kiến trúc và Xây dựng THS Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán (Nhà thầu chính) 292 Dương Đình Nghệ, Phường An Hải, Đà Nẵng, Việt Nam
4 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và Xây dựng cơ điện Phước Lộc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán (Nhà thầu phụ thẩm tra phòng cháy chữa cháy) 30 Mân Quang 6, Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
5 Công ty Cổ phần Định giá và Tư vấn Đầu tư Đà Nẵng Tư vấn thẩm định giá 65 Trần Kim Xuyến, Phường Hòa Xuân, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
6 Công ty TNHH đầu tư phát triển Trí Hưng Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT 138 Mẹ Thứ, Phường Hoà Xuân, Thành phố Đà Nẵng
7 Phòng Kế hoạch - Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình giao thông và nông nghiệp Đà Nẵng Đơn vị thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 48 Võ An Ninh, phường Hòa Xuân, thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gàu ≥ 0,8 m3
1
2
Máy vận thăng lồng, sức nâng ≥ 1 tấn
2
3
Ô tô tự đổ có trọng tải chở hàng hóa ≥ 7 Tấn
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: Tháo dỡ
Theo quy định tại Chương V
2
Hành lang nối + Nhà vệ sinh 2 tầng
Theo quy định tại Chương V
3
Tháo dỡ mái tôn
15.96
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Tháo dỡ cửa
9.9
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Tháo dỡ lan can
49.7
m
Theo quy định tại Chương V
6
Phá dỡ kết cấu bê tông, vận chuyển đổ thải xà bần
70.1764
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Phá dỡ kết cấu gạch, vận chuyển đổ thải xà bần
41.0024
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đào xúc xà bần, vận chuyển đổ xà bần
1.1118
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
PHÒNG BẾP
Theo quy định tại Chương V
10
Tháo dỡ mái tôn
225.675
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Tháo dỡ kết cấu gỗ
0.8417
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Tháo dỡ cửa
25.535
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Phá dỡ kết cấu bê tông, vận chuyển đổ thải xà bần
92.6889
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Phá dỡ kết cấu gạch, vận chuyển đổ thải xà bần
33.6372
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Đào xúc đất Cấp đất IV, vận chuyển đổ thải xà bần
1.2633
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
HẠNG MỤC: XÂY MỚI KHỐI SỐ 4
Theo quy định tại Chương V
17
PHẦN MÓNG
Theo quy định tại Chương V
18
Đào móng - Cấp đất I (bao gồm công tác vận chuyển)
5.5338
100m3
Theo quy định tại Chương V
19
Bê tông lót móng, giằng móng, M150, đá 4x6 (Bao gồm công tác ván khuôn và các công tác khác theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt)
33.298
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Bê tông móng, M300, đá 1x2 (Bao gồm công tác ván khuôn và các công tác khác theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt)
108.2793
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông cột, M300, đá 1x2 (Bao gồm công tác ván khuôn và các công tác khác theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt)
3.052
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông giằng M300, đá 1x2, PCB40 (Bao gồm công tác ván khuôn và các công tác khác theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt)
9.096
m3
Theo quy định tại Chương V
23
GCLD cốt thép móng, ĐK <10mm
1.5828
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
GCLD cốt thép móng, ĐK ≤18mm
2.9583
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
GCLD cốt thép móng, ĐK >18mm
5.7975
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
GCLD cốt thép cổ móng, ĐK < 10mm
0.0972
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
GCLD cốt thép cổ móng, ĐK <=18mm
0.9123
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
GCLD cốt thép cổ móng, ĐK >18mm
0.4451
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
GCLD cốt thép giằng móng, ĐK < 10mm
0.4012
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
GCLD cốt thép giằng móng, ĐK <=18mm
1.6361
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85
3.7004
100m3
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông nền M150, đá 1x2
29.609
m3
Theo quy định tại Chương V
33
PHẦN THÂN
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông cột, M300, đá 1x2 (Tầng 1) (Bao gồm công tác ván khuôn và các công tác khác theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt)
12.7265
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Bê tông cột, M300, đá 1x2 (Bao gồm công tác ván khuôn và các công tác khác theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt)
19.596
m3
Theo quy định tại Chương V
36
GCLD cốt thép cột, trụ, ĐK <10mm ( tầng 1)
0.4689
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
GCLD cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm ( tầng 1)
3.3793
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
GCLD cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm ( tầng 1)
0.8602
tấn
Theo quy định tại Chương V
39
GCLD cốt thép cột, trụ, ĐK <10mm
1.0315
tấn
Theo quy định tại Chương V
40
GCLD cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm
2.9276
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
GCLD cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm
1.3734
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
Bê tông dầm M300, đá 1x2 (Bao gồm công tác ván khuôn và các công tác khác theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt)
81.9186
m3
Theo quy định tại Chương V
43
GCLD cốt thép dầm ĐK < D10 ( tầng 2)
0.9053
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
GCLD cốt thép dầm ĐK D10 ( tầng 2)
0.6202
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
GCLD cốt thép dầm ĐK ≤18mm ( tầng 2)
1.379
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
GCLD cốt thép dầm ĐK D>18mm ( tầng 2)
3.8748
tấn
Theo quy định tại Chương V
47
GCLD cốt thép dầm, ĐK < D10
1.5763
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
GCLD cốt thép dầm ĐK D10
3.3829
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
GCLD cốt thép dầm ĐK ≤18mm
4.5085
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
GCLD cốt thép dầm ĐK D>18mm
9.583
tấn
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây