Thông báo mời thầu

Xây lắp + Thiết bị (bao gồm chi phí dự phòng)

Tìm thấy: 15:14 11/04/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà vệ sinh giáo viên + bếp ăn bán trú Trường mầm non Thái Thuỷ (điểm trung tâm)
Tên gói thầu
Xây lắp + Thiết bị (bao gồm chi phí dự phòng)
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công trung hạn ngân sách huyện giai đoạn 2021-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lệ Thuỷ, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:05 18/04/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
104/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/03/2023 15:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Thái Thủy
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:13 11/04/2023
đến
16:05 18/04/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:05 18/04/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/04/2023 (15/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và xây dựng 688 Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán TT Kiến Giang, Huyện Lệ Thuỷ, Tỉnh Quảng Bình
2 Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện Lệ Thủy Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán TT Kiến Giang, Huyện Lệ Thuỷ, Tỉnh Quảng Bình
3 Công ty TNHH TV và XD 8.3 Tư vấn lập E-HSMT TK 5 - Bắc Lý - TP Đồng Hới - Quảng Bình
4 UBND xã Thái Thuỷ Tư vấn thẩm định E-HSMT xã Thái Thủy, Huyện Lệ Thuỷ, Tỉnh Quảng Bình
5 Công ty TNHH TV và XD 8.3 Tư vấn đánh giá E-HSDT TK 5 - Bắc Lý - TP Đồng Hới - Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô có tải trọng ≥5-10T
3
2
Máy đào <=0,8m3
2
3
Máy ủi ≥60CV
1
4
Cần cẩu, sức nâng ≥ 8T
1
5
Máy hàn ≥23Kw
2
6
Máy trộn Bê tông ≥250L
3
7
Máy cắt uốn cốt thép ≥5kW
2
8
Máy đầm Bê tông, công suất 1,0-1,5 kW
4
9
Máy đầm đất cầm tay ≥70kg
2
10
Máy thủy bình
1
11
Máy toàn đạc điện tử
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ mái Fibroxi măng chiều cao ≤4m
11.22
m2
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
1.08
m2
3
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
12.9758
m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn
4.221
m3
5
Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
0.8693
m3
6
Phá dỡ kết cấu gạch đá
12.888
m3
7
Vận chuyển phế thải
0.3095
100m3
8
Ván khuôn gỗ nền sân
0.0325
100m2
9
Lót bạt xác rắn
1.004
100m2
10
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
10.04
m3
11
Bê tông lót bồn hoa SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
6.141
m3
12
Xây bồn hoa bằng gạch không nung 6 lỗ 10x15x22cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
23.9499
m3
13
Ốp bồn hoa gạch Hạ Long A1 màu đỏ kt:60x240mm
102.72
m2
14
Đắp đất màu trồng cây
28.902
m3
15
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m
0.2642
100m3
16
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m
0.2016
100m3
17
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.1553
100m3
18
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
6.7084
m3
19
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.3852
100m2
20
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
10.4231
m3
21
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.18
100m2
22
Ván khuôn cổ móng
0.2527
100m2
23
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.3755
tấn
24
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.5168
tấn
25
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M75, PCB40
35.6457
m3
26
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
3.6389
m3
27
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.3107
100m2
28
Xây móng gạch 2 lỗ không nung, dày<= 33 cm, VXM M75
0.4968
m3
29
Đắp cát nền nhà tưới nước đầm kỹ
66.0358
m3
30
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
3.4006
m3
31
Ván khuôn cột vuông
0.6183
100m2
32
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1088
tấn
33
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.4262
tấn
34
Bê tông xà dầm, giằng nhà, đá 1x2 - Mác 200
6.0815
m3
35
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.8842
100m2
36
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.4716
tấn
37
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.5111
tấn
38
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.0782
tấn
39
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
2.0556
m3
40
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.2057
100m2
41
Bê tông giằng, lanh tô đá 1x2 - Mác 200
3.2854
m3
42
Ván khuôn giằng, lanh tô, đan bếp
0.3332
100m2
43
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2092
tấn
44
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.0943
tấn
45
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
9.4707
m3
46
Lát nền gạch Ceramic Viglacera, VXM M75, kích thước gạch - 600x600mm
103.2458
m2
47
Lát nền gạch Ceramic Viglacera, VXM M75, kích thước gạch - 300x300mm
13.755
m2
48
Xây bậc cấp bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
2.0871
m3
49
Xây tường thẳng bằng gạch không nung có câu ngang gạch đặc 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
33.4627
m3
50
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6 lỗ 10x15x22cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
0.36
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + Thiết bị (bao gồm chi phí dự phòng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + Thiết bị (bao gồm chi phí dự phòng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây