Thông báo mời thầu

Xây lắp, thiết bị công trình

Tìm thấy: 22:14 11/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dịch chuyển cột điện, cột viễn thông trên địa bàn xã Nghĩa Trung, huyện Việt Yên, tỉnh Bắc Giang
Tên gói thầu
Xây lắp, thiết bị công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Việt Yên, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
06:50 16/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
155 Ngày
Số quyết định phê duyệt
627/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
07/09/2023 22:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ NGHĨA TRUNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:13 11/09/2023
đến
06:50 16/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
06:50 16/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
185 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/09/2023 (19/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG XƯƠNG GIANG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tầng 5, nhà 9 tầng, Số 1 đường Hùng Vương - Phường Hoàng Văn Thụ - Thành phố Bắc Giang - Tỉnh Bắc Giang
2 CÔNG TY TNHH 668 GROUP Tư vấn lập và đánh giá E-HSDT Thôn Như Thiết - Xã Hồng Thái - Huyện Việt Yên - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa
1
2
Ô tô tự đổ
1
3
Máy đào
1
4
Máy đầm cóc
1
5
Máy toàn đạc hoặc máy thủy bình
1
6
Búa căn khí nén
1
7
Máy phát điện
1
8
Máy đầm bàn
1
9
Máy đầm dùi
1
10
Máy trộn bê tông
1
11
Máy cắt uốn cắt thép
1
12
Máy hàn
1
13
Máy bơm nước
1
14
Cần cẩu tự hành
1
15
Máy ép đầu cốt
1
16
Máy đo điện trở tiếp địa
1
17
Am pe kìm
1
18
Máy nén khí
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Dịch chuyển đường điện hạ thế 0,4kV
2
Đào móng công trình đất cấp III
1.0638
100m3
3
bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, vữa mác 100
9.82
m3
4
bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
92.02
m3
5
Đắp đất công trìnhđộ chặt yêu cầu K=0,90
0.18
100m3
6
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
19.64
m3
7
Dựng cột bê tông, chiều cao cột<=8m
103
cột
8
Đóng trực tiếp cọc tiếp địa dài L=2.5m xuống đất, cấp đất loại II
2
10 cọc
9
Lắp đặt xà, loại cột đỡ, trọng lượng xà 25kg
96
bộ
10
Xà thép mạ kẽm nhúng nóng
2556.88
kg
11
Lắp đặt cáp vặn xoắn, loại cáp ≤4x95mm2
0.8609
km/dây
12
Lắp đặt cáp vặn xoắn, loại cáp ≤4x70mm2
0.9812
km/dây
13
Cột BT vuông H7,5B
38
cột
14
Cột BT vuông H7,5C
65
cột
15
Khóa hãm 4*35-120
210
cái
16
Móc treo MT-16 (ốp cột)
205
cái
17
Đai thép không rỉ Inox
42.1
kg
18
Khóa đai
189
cái
19
Kẹp hãm dây sau công tơ (kẹp bổ trợ)
274
cái
20
Ghíp phập GN2
490
cái
21
Ghíp nối cáp nhựa GN2 2BL 25- 120
86
cái
22
Cáp vặn xoắn AL/XLPE 4x95mm2
860.9
m
23
Cáp vặn xoắn AL/XLPE 4x70mm2
981.2
m
24
Cáp AL/XLPE 2x25 xuống hòm CT 1P
566
m
25
Cáp AL/XLPE 4x25 xuống hòm CT 3P
140
m
26
Bổ sung dây sau công tơ Cu/XLPE/PVC 2x4mm2
400
m
27
Lắp đặt cáp vặn xoắn. Loại cáp <= 4x25mm2
0.706
km/dây
28
Rải căng dây lấy độ võng . Dây đồng (M), tiết diện dây <= 16mm2
0.4
km/dây
29
Lắp đặt tủ điện hạ thế, tủ xoay chiều 3 pha
2
1 tủ
30
Ống nhựa HDPE 32/25 luồn dây tiếp địa chân cột
30
m
31
Thay dây . Dây nhôm (A). Tiết diện dây <= 70mm2
6.684
1km / 1dây
32
Thay cột bê tông. Chiều cao cột <= 8,5m.
102
1 cột
33
Thay xà, chụp đầu cột. Trọng lượng xà 25kg. Thay xà thép các loại cột : Đỡ
16
1 bộ
34
Thay dây . Dây nhôm (A). Tiết diện dây <= 95mm2
1.915
1km / 1dây
35
Thay dây . Dây nhôm (A). Tiết diện dây <= 70mm2
0.545
1km / 1dây
36
Thay hộp công tơ. Thay hộp đã lắp các phụ kiện và công tơ. Hộp <= 4 CT (hộp 2CT 3 pha)
76
1 hộp
37
Thay hộp công tơ. Thay hộp đã lắp các phụ kiện và công tơ. Hộp <= 2 CT (hộp 1CT 3 pha)
28
1 hộp
38
Dịch chuyển, Xây dựng Trạm biến áp Nghĩa Vũ
39
Đào móng công trình đất cấp III
0.1268
100m3
40
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.132
100m2
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0212
tấn
42
bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 2x4, vữa mác 100
0.7
m3
43
bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
3.64
m3
44
bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
0.16
m3
45
Đắp đất công trìnhđộ chặt yêu cầu K=0,90
10.14
100m3
46
Đào móng công trình đất cấp III
0.576
100m3
47
Đắp đất công trìnhđộ chặt yêu cầu K=0,90
0.576
100m3
48
Dựng cột bê tông, chiều cao cột ≤12m
2
cột
49
Lắp đặt tiếp địa cột điện; kích thước ≤ Ø14 (≤ 24x6) mm
0.2428
100kg
50
Đóng cọc tiếp địa chiều dài L=2,5m xuống đất; cấp đất III
1.6
10 cọc

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp, thiết bị công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp, thiết bị công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 118

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây